[MMO gaming] Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , chơi game có tiền

Đùa gì ? Cậu xem điểm HAPPINESS chưa ? nếu điểm cao ==> khiêng đc nhiều RES cho cậu
Ngược lại, ít điểm thì khiêng ít thui :)
Dễ mà :p
:D xây cái này giống như chơi AOE ấy nhỉ . cứ bem thẳng vô tài nguyên cứ có tài nguyên rồi muốn xây gì chả đc. :p em ở Huế City ai rãnh ghé vô thăm

Vãi bác kia troll làm mình đi kiếm cái điểm Happiness ko ra. Có Knight với Monster là nâng được số lượng tài nguyên của nô lệ còn lại là 50 hết :(

Vừa tìm được 23 địa chỉ ruin từ lv 1--> 4 :|

Ai có quân số và gần nhà mình thì hú nhé :D

Gia nhập với em đi săn ruin này chắc tầm 3h triển

Quest : find a Mentor and become an Apprentice

Ai làm mentor của mình ko ^^
Quest này rất quan trọng nhé. Cái này là tìm người nhận hưỡng dẫn mình. Yêu cầu người có khả năng hướng dẫn phải có city tối thiểu 5 *. Bạn cần gửi thư xin được hướng dẫn. Quest cần làm xong trong vòng 14 ngày. Cả người hướng dẫn và mình đều được phần thưởng.
Quest cho phép mình nhận sự giúp đỡ của Mentor 10 lần, mỗi ngày một lần. Tài nguyên 1 lần nhận là 5000 vàng và 100 dân nhé.

Quest này rất quan trọng nhé. Cái này là tìm người nhận hưỡng dẫn mình. Yêu cầu người có khả năng hướng dẫn phải có city tối thiểu 5 *. Bạn cần gửi thư xin được hướng dẫn. Quest cần làm xong trong vòng 14 ngày. Cả người hướng dẫn và mình đều được phần thưởng.
Quest cho phép mình nhận sự giúp đỡ của Mentor 10 lần, mỗi ngày một lần. Tài nguyên 1 lần nhận là 5000 vàng và 100 dân nhé.

Sau này 5000 vàng và 100 dân chả bao nhiêu đâu bác ... cướp 1 lượt là 1 đống r`
Chủ thớt ở đâu thế cho tham gia với, chắc chỉ chơi ruine 1 :D

Em ở tọa độ : 38-20-9 nhé :D

Game này không chắc không có server mới đaubacsc à
Thế này thì đầu tư acc vậy, định nâng cấp luân gói 1 năm không biết khi nâng cấp lên premium có được gì không nhỉ?

Bác đang làm à. Mình xem trong reward được có 10 dân tưởng Q cùi nên chẳng quan tâm @@

Thế này thì đầu tư acc vậy, định nâng cấp luân gói 1 năm không biết khi nâng cấp lên premium có được gì không nhỉ?
Nó có ghi quyền lợi của premium đó bác. Thấy nhiều cái ngon phết

Bác đang làm à. Mình xem trong reward được có 10 dân tưởng Q cùi nên chẳng quan tâm @@
Uh đang làm, bạn gửi yêu cầu người hướng dẫn mà đồng ý thì hàng ngày bạn có thể nhận được 5k vàng và 100 dân. Giai đoạn đầu rất cần thiết.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom