[MMO gaming] Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , chơi game có tiền

Rồi xong. Cái này có cổng Webmoney nhé. Ae vào more payment là thấy, mới dep WMZ luôn, mất công lằng nhằng từ chiều tới h :confused:

Ai bán gỗ thì bán cho mình 2000 gỗ với. Đang cần quá điiiiiiiiiiiiiiiii

nâng cấp luôn 1 năm hết hơn 49$ gần 50$ mà 4tr gold mới đc rút về :(

Cho hỏi cái này thì phải làm sao bây h ?

Cho hỏi tình trạng dân số như trên (cộng thêm việc mình vừa đòi 100 dân từ MENTOR) thì có ổn ko nhỉ ?
Theo như mình đọc cái thông báo thì nó bảo " dân đang dời đi" đung ko nhỉ ? vậy là mình mất dân à :(( huhuhuhu

Cho hỏi cách lấp hồ như nào vậy m.n ?
Học cái Terra rồi xây cái Teraformer lên cái hồ 4 ngày sau là nó lấp. Mỗi cái chỉ lấp được 1 hồ thôi nên lúc mới chơi thì chưa cần

Cho hỏi tình trạng dân số như trên (cộng thêm việc mình vừa đòi 100 dân từ MENTOR) thì có ổn ko nhỉ ?
Theo như mình đọc cái thông báo thì nó bảo " dân đang dời đi" đung ko nhỉ ? vậy là mình mất dân à :(( huhuhuhu
Khi nào số dân màu đỏ nó mới dời đi, còn màu xanh là an toàn

Pó tay, dân số mình vừa đỏ khoảng 2 phút.
ko biết mất bao nhiêu dân đây :(

Pó tay, dân số mình vừa đỏ khoảng 2 phút.
ko biết mất bao nhiêu dân đây :(
Tùy mức độ thiếu bao nhiều chỗ ở mà có tỷ lệ mất theo giờ, bạn thì mất ko đáng gì. Mình cũng mới chơi 2 ngày nhưng dân số mình đã 1682 rồi, của bạn hơi ít dân.

Tùy mức độ thiếu bao nhiều chỗ ở mà có tỷ lệ mất theo giờ, bạn thì mất ko đáng gì. Mình cũng mới chơi 2 ngày nhưng dân số mình đã 1682 rồi, của bạn hơi ít dân.
Sặc ? làm sao để nhiều vậy ?

Đang chật vật về kinh đây :(. Xây city gold tốn tiền quá. Tính ra 3 ngày nay xài cũng cỡ 100k đá :( mà chưa đâu vào đâu.

Cho hỏi sao acc mình chỉ thấy 2 thằng sell 350 gỗ giá 5
Trong khi bạn mình lại thấy những đứa khác bán vs giá 2 ?

Cho hỏi sao acc mình chỉ thấy 2 thằng sell 350 gỗ giá 5
Trong khi bạn mình lại thấy những đứa khác bán vs giá 2 ?
Tùy cấp của chợ trong chỗ học ấy mà bạn có thể nhìn được rộng bao nhiêu ô. Khu vục của bạn ít người bán và lv chợ của bạn chắc là thấp.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week