[MMO gaming] Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , chơi game có tiền

Thế này thì đầu tư acc vậy, định nâng cấp luân gói 1 năm không biết khi nâng cấp lên premium có được gì không nhỉ?

Game này được 4 năm r` hay sao mà
Có 1 sever duy nhất à @@

Thiếu vàng trầm trọng

Bây giờ 1 giờ lương của lính ăn mất 205 vàng

Các bác đào tạo quân đội phải tính toán cả lương bọn nó nhé , nuôi không đủ là sạt nghiệp đó

Nâng cấp thời gian lâu hơn nó giảm giá cho bác rùi đó. Quyền lợi thì chỉ có 1 gói à. Sau này có thể mua thêm mấy cái giúp pt nhanh

Thiếu vàng trầm trọng

Các bác đào tạo quân đội phải tính toán cả lương bọn nó nhé , nuôi không đủ là sạt nghiệp đó
Vừa lấy 18k vàng đi mua đá :confused:

Sau này thiếu mỗi vàng thôi :-s

Lên lv cao mới được quyền mua bán gem :((
1 gem = 200.000 vàng :-s
Không biết sau này 1 ngày kiếm bao nhiêu vàng/h chứ mua 1 gem mà 200k chắc mua để làm Quest thôi :|

Thiếu vàng trầm trọng

land riuliai cạnh ông quá trời huân chương ::confused:

Hix ai chỉ mình dep $ với. Dep = MB mà nó ko thực hiện luôn lệnh chuyển cho mình, toàn ra trang này

Attachments

121.4 KB · Views: 44
HIện mình chỉ còn MB thôi xài đỡ lằng nhằng hơn PP. Mà đăng nhập xong cũng ra account như bt thôi, ko có lệnh merchant

Srry ko quote dc :eek:

tình hình là mình vừa train 1 merchant, giờ làm sao giao dịch đây nhỉ ?

HIện mình chỉ còn MB thôi xài đỡ lằng nhằng hơn PP. Mà đăng nhập xong cũng ra account như bt thôi, ko có lệnh merchant

Srry ko quote dc :eek:

Bạn ngốc ! bạn nhìn sang bên phải, đăng nhập xong acc MB của bạn là bạn có thể thoả sức đầu tư vào games rồi :p

1 gỗ 4 vàng có đắt ko nhỉ, đang cần qá đi :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week