Request Mod làm ăn thế này đây :))

Status
Not open for further replies.
Mời các bạn vào xem thánh Mr NT xử lý topic của mình như thế này đây

https://mmo4me.com/threads/ban-sir-nam-tuoc-tra-loi-ho-minh-cai.263494/

Mình hỏi rất đàng hoàng, và xem cái kết thánh ấy trả lời

Vâng xin hỏi topic đó của mình có gì sai rule. Xin phép được dẫn rule

Thứ nhất là tham khảo nội quy, ok mình đã đọc nội quy và không viết gì sai cả
Thứ 2 chọn đúng prefix, mình chọn prefix là Request vì mình muốn request
Thứ 3 mình không report ai cả nên không cần quan tâm
Thứ 4,5,6 mình cũng không report ai cả nên không cần đọc

Vậy mình sai ở điều nào mong thánh Mod NT trả lời dùm mình

@animax1991,

@Tranau90,
@dinhnguyen2014
@Shin

Last edited:

suongmu

Senior
Reactions
345
MR
0.000
Chat with me via Skype
bạn có quyền gì viết tên người có quyền ào title. k thích thì xóa thế thôi. việc hai người inbox mà nc lập topic để câu sự ủng hộ của dư luận xóa là phải.

Upvote 0

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Đã thừa nhận topic kia sai rồi mà sao còn thắc mắc gì nữa vậy bạn ? Hay bạn nghĩ mình cảnh cáo bạn như vậy là chưa thỏa đáng hả ?!
Bạn vui lòng nói rõ "yêu cầu" của bạn để mình biết mà còn "đáp ứng (trong khả năng)" nữa chứ ?!

Mình hỏi lại bạn một lần nữa bạn có đọc hiểu tốt tiếng Việt không. Yêu cầu của mình rất rõ ràng "topic của mình sai ở đâu mong bạn Mod chỉ rõ để mình biết đường lần sau tránh", vậy bạn đã làm gì, rồi bạn có chắc là mình đã thỏa mãn với yêu cầu chưa mà đã close topic???

nhưng box đó chỉ dành riêng cho góp ý phát triển diễn đàn, chứ ko phải yêu cầu bqt xử lý gì gì đó, theo mình hiểu mod đang nói đến vấn đề đó

Góp ý phát triển diễn đàn đúng ko bạn, mình là member, là thành viên của diễn đàn, mình muốn biết sai ở đâu để sửa để lần sau ko vi phạm nữa, vậy có phải là phát triển diễn đàn ko

Upvote 0

sellwebmoney

Junior
Reactions
161
MR
0.000
Theo mình thấy Mod ( tức người quản lí diễn đàn làm công không lương ) cũng có cái đôi lúc hơi khắt khe nghiêm nghị nhưng cũng cần thiết để tạo sân chơi lành mạnh . Đôi khi họ làm việc hơi thái quá chút nhưng bản tính họ lương thiện Ae nào đã tham gia mmo4 tức đều chung 1 mái nhà Có gì member hiểu thiếu sai chỗ nào MOD cũng nên giơ cao đánh khẽ giải thích cho member chỗ nào sai chỗ nào nên chứ đừng close mà không nói rõ ràng cặn kè cho member biết.
NHư mình thấy bạn poker rõ ràng chỉ muốn biết yêu cầu của mình thôi Chỉ cần cho bạn poker câu trả lời rõ ràng là xong. Còn chuyện phạt point hay không điều đó chả đáng qtam thích thì lâp nick mới có sao đâu ?

Upvote 0
Reactions
980
MR
0.000
Theo mình thấy Mod ( tức người quản lí diễn đàn làm công không lương ) cũng có cái đôi lúc hơi khắt khe nghiêm nghị nhưng cũng cần thiết để tạo sân chơi lành mạnh . Đôi khi họ làm việc hơi thái quá chút nhưng bản tính họ lương thiện Ae nào đã tham gia mmo4 tức đều chung 1 mái nhà Có gì member hiểu thiếu sai chỗ nào MOD cũng nên giơ cao đánh khẽ giải thích cho member chỗ nào sai chỗ nào nên chứ đừng close mà không nói rõ ràng cặn kè cho member biết.
NHư mình thấy bạn poker rõ ràng chỉ muốn biết yêu cầu của mình thôi Chỉ cần cho bạn poker câu trả lời rõ ràng là xong. Còn chuyện phạt point hay không điều đó chả đáng qtam thích thì lâp nick mới có sao đâu ?

Like

Upvote 0

tranvu2794

Junior
Reactions
56
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Thật sự Mob làm ăn còn nhiều cái làm ae nó nản lắm, nói nặng thì sợ Lock chứ thật sự ức chế nhiều cái lắm, (1 số mob) kiểu như Mob là ông nội ngta vậy, thích lock là lock.Hôm trước có lập 1 cái nick mmo trên máy tính của thg bạn,mượn yh nó dùng( xin khảng định, m muốn dùng yh ai cũng đc, mob chỉ có quyền trên nick mmo chứ k có quyền gì can thiệp yahoo,đừng có nói vì yahoo trùng mà lock), sau vài ngày sử dụng thì bị mob cho 2 acc ra đảo 1 tháng mà k cần hỏi lí do, dám khẳng định acc lập sau là bản sao. thật sự ức chế, cái gì đúng thì làm, k thành viên nào lên tiếng được cả, đằng này (1 số mob) ỷ uy: " ta đây là mob, ta có đủ quyền để lock acc bất kì ai mà chỉ với sự suy đoán của ta", nói thật,đã làm mob thì làm s để ngta nể phục kính trọng, chứ nghĩ m là BÁ ĐẠO thì dù cho cái nick này có bị Forever Lock mình cũng nói cho hết ý. THÂN GỬI MOB. (SR các mob tốt bụng, mình đang nói 1 số thành phần làm lủng củng đội hình BQT)

Upvote 0

Nếu mà close thôi thì mình đã cảm ơn quá, đằng này xóa luôn. Công sức 30 phút viết bài, chụp ảnh, chỉnh sửa, liệu bạn có còn tâm trạng để viết lại topic đấy không, rồi chưa kể ko biết đã thực hiện đủ theo rule chưa nhỡ lại bị xóa tiếp

Upvote 0
Reactions
4,342
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Mình hỏi lại bạn một lần nữa bạn có đọc hiểu tốt tiếng Việt không. Yêu cầu của mình rất rõ ràng "topic của mình sai ở đâu mong bạn Mod chỉ rõ để mình biết đường lần sau tránh", vậy bạn đã làm gì, rồi bạn có chắc là mình đã thỏa mãn với yêu cầu chưa mà đã close topic???
Vậy cái post mình quote bạn bên https://mmo4me.com/threads/ban-sir-nam-tuoc-tra-loi-ho-minh-cai.263494/ bạn không đọc được ? hay không làm theo !?
Hay bạn muốn mình chỉ bạn đã sai ở khoản, mục, tiểu mục nào ? sai rule nào ?
Bạn từng làm Mod của 4room thì thiết nghĩ bạn nên hiểu rõ rule 4room chứ sao lại hỏi ngược MOD ?
Trong khi mình nhắc bạn đọc lại Rule thì dường như bạn không đọc mà lại đi lập topic yêu cầu tiếp !?

Thứ nhất : Đọc lại Rule Box Suggestion - Feedbacks
Thứ hai : Đọc lại Rule Box Others

Topic Close
Thứ nhất : Đồng ý bạn đã đọc lại Rule Box Suggestion - Feedbacks và bạn chọn prefix Request.
Thứ 2 : Bạn dường như không đọc lại Rule Box Others nên mới lập topic này. Mình đã chụp hình lại cho bạn xem nhưng xem ra bạn không chịu đọc mặc dù mình bôi đen cả đòng.
Xin hỏi bạn là mình trả lời như vậy bạn đã thỏa mãn yêu cầu chưa vậy !?

Upvote 0

testVIPKB

Banned
Reactions
227
MR
0.000
mmình hỏi chứ, tại mình ko biết TA thế mấy cái Request là cái gì vậy, mình chỉ biết cái buy sell với Help report còn cái đó chả biết nó là cái gì

Upvote 0

holokawai

Verified
Reactions
439
MR
0.001
$500.00
Services
Chat with me via Skype
haminhvuong là bản sao, bạn có thể delet, như hatrongtin là acc lâu năm rồi, làm sao bạn có thể... thật sự m với thằng Tín ức chế lắm, mong bạn xem xét lại vụ này mà mở khoá acc hatrongtin
bảo cậu ta mở topic unbanned đi cậu

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,500
Latest member
yo88house