• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Mời bác GoldHyip.net vào đối chứng

chocon

Banned
Reactions
599
MR
0.000
Chào tất cả a e MMO4VN!
Lúc trước mình có post bài về việc nick wilieedewe bán PP bẩn cho mình, mình ko biết tên ng đó vì mình chỉ ex sang LR cho ng đó thôi. Hắn sell PP with trực tiếp từ site buxkissptc.com về cho mình. Mình thắc mắc vì sao PTC mà hắn có thể with > 50$/lần mà vài ngày là có tiền with. Nên mình có vào site đó tìm hiểu thì biết e ấy scam, mà 1 site PTC scam mà có ng with dc thì chỉ có admin tự add fund cho mình rồi tự with về thôi. Hôm bữa bác goldhyip.net có post bài event offer ji đó và mình có nói sao site giống site scam buxkissptc, thì bác ấy nói là đã ko đụg đến PP từ 2 năm nay. Và khẳng định 100% bác ấy ko phải admin site buxkissptc.com. Nhưng 2 hôm trước tình cờ có 1 bạn post 1 số site liên quan đến site HYIP mới mở mà admin site đó có hàng loạt site scam( trong đó có cả goldhyip.net và buxkissptc). Mình có nhờ bạn mình check và xác định được goldhyip.net và buxkissptc.com là cùng 1 admin.

Mình có pm hỏi và bác goldhyip.net khẳng định 100% ko phải admin site buxkissptc. Vậy mời các bác có kinh nghiệm về host vào xác nhận giùm mình 2 site này có phải cùng 1 ng ko nhé. Nếu là cùng 1 ng thì 100% mình đúng, còn nếu ko phải là mình sai và mình chấp nhận lập topic xin lỗi bác ấy.

---------- Post added at 10:32 PM ---------- Previous post was at 10:26 PM ----------

Các bác cứ chém nhé. Sáng thức dậy e vào chém tiếp :))

ặc lại gặp thằng cha này à. lần trước tôi kích đăng ký theo link của nó bị mất hết tài khoản trong LR. xong nó còn lập topic để mọi người vào chửi mình ngu. :)). giờ thì thằng nào ngu :))

Hi hi
Thứ 1. Mình khẳng định luôn mình không làm PTC vì không xài PP 2 năm rồi ( đơn giản cứ lập acc PP nào là limit lun con đấy, cũng phải 7-8 con rồi)
Thứ 2. Trang cậu get IP không nói lên điều gì cả vì mình đặt site goldhyip.net trên site gptengine.com. Site goldhyip.net của mình mới mua ngày 18-9-2011 ( các bạn có thể whois). Nên việc có thể nó cùng xài trên host đó thì mình chịu không rõ
3. Đây là ảnh acc của mình trên site gptengine.com:

Mình chỉ đang làm admin của 3 site này thôi nhé ;)
4. Mình có dính đến PP nhưng chỉ là PP hack để cash out (mấy bạn bên UG có lẽ biết cash out là gì)
Mình có rất nhiều mp dung để check pp, cash out chứ ko phai? dung` vao` may' viec nay` nhe' ;)
PP hack được mình dùng vào các việc: Cash out, buy ads của mấy site PTC, cheat lên premium thôi :)
Còn các bạn muốn đối chất gì nữa, có chứng cứ xác thực thì hãy đưa lên nhé :)

Lừa gà hả cu. còn ra đây biện hộ nói linh tinh. tao cũng bị 1 lần rồi. Nhưng mât ít tiền éo thèm chấp với mày
bạn hãy nói khi có chứng cứ nhé. Hiện tại mình vẫn đang bị các bạn nghi ngờ nên mình chưa nói gì nhưng sau khi được minh oan, mình sẽ yêu cầu tất cả những người nào nói mình scam hoặc chửi mình vào xin lỗi đấy ;)

mình có thể làm check đc nó ở đâu ngay. Nhưng nó vi phạm quy định của nhân viên công ty viễn thông về việc lấy cắp thông tin người khác. Cái này chỉ cần công an yêu cầu cái check ngày .:)). chứ ko có mình lại bị đi tù :)) :binhsua08:

Hi hi
Thứ 1. Mình khẳng định luôn mình không làm PTC vì không xài PP 2 năm rồi ( đơn giản cứ lập acc PP nào là limit lun con đấy, cũng phải 7-8 con rồi)
Thứ 2. Trang cậu get IP không nói lên điều gì cả vì mình đặt site goldhyip.net trên site gptengine.com. Site goldhyip.net của mình mới mua ngày 18-9-2011 ( các bạn có thể whois). Nên việc có thể nó cùng xài trên host đó thì mình chịu không rõ
3. Đây là ảnh acc của mình trên site gptengine.com:

Mình chỉ đang làm admin của 3 site này thôi nhé ;)
4. Mình có dính đến PP nhưng chỉ là PP hack để cash out (mấy bạn bên UG có lẽ biết cash out là gì)
Mình có rất nhiều mp dung để check pp, cash out chứ ko phai? dung` vao` may' viec nay` nhe' ;)
PP hack được mình dùng vào các việc: Cash out, buy ads của mấy site PTC, cheat lên premium thôi :)
Mod nào del bài thế, quote lại để làm bằng chứng tránh sửa bài mà...chơi gì kì vậy!
BTW: Đặt cùng host với nhau thì k phải là 1 cũng anh em bạn bè họ hàng cả...

Cậu bít site này như nào không mà bảo là đặt cùng 1 host thì ae, họ hàng cả thế ?
Nó có tuổi đời lâu rùi cậu ạ, admin của nó là người hungary thì phải :D ( chat vs nó nhưng ko nhớ lắm )
Đây là log chat mình mua hosting + domain goldhyip nhé:

Mời các cao nhân vào test giùm mình nhé. Chỉ cần check ra được 2 site cùng 1 admin là mình win và có ng hy sinh đây :))

Hi hi

mình nghĩ bạn admin.goldhyip ko làm admin PTC vì bạn ấy đã PM mình nhiều lần và đã mua nhiều ads quảng cáo ở các trang PTC.

mình nghĩ bạn admin.goldhyip ko làm admin PTC vì bạn ấy đã PM mình nhiều lần và đã mua nhiều ads quảng cáo ở các trang PTC.
Làm PTC đã là quá khứ của bạn ấy mà. Vì bây h PP đâu có ăn dc nữa từ lúc nó bỏ instant payment.

Ngày càng lòi đuôi ra toàn là dân Việt Nam chơi nhau cả
Cái chuyện Admin rửa tiền qua site là rất nhiều
Giờ lòi thêm một admin của mấy site nữa
Vậy admin.goldhyip có bằng chứng gì để thanh minh mình không phải admin của site rửa tiền PP bẩn cùng 1 host cả mà

Mọi người cố gắng đợi thêm ít phút nữa sẽ có bằng chứng cực kì quan trong.

Phải cần thêm chứng cứ mới xác định được. Mình cũng có một site cũng chạy trên host mua chung cùng người khác. Một host chạy vài site là bình thường và mỗi site 1 admin khác nhau thậm chi là admin ko biết nhau nếu host đó là trung gian nó cho 2, 3 người cùng thuê lại để chạy site.
@all: em gà chỉ biết hóng thôi. Chờ hồi kết

Bằng chứng quan trọng là đây :
Đầu tiên mình muốn nói ở đây là 2 site buxkissptc.com và goldhyip.net đều chung 1 host cái này ai cũng bít .
Cái thứ 2 cả 2 domain đều chung 1 nhà đăng kí là namecheap.com :
GOLDHYIP.NET

BUXKISSPTC.COM

Điều thứ 3 là buxkissptc.com là domain do người Việt Nam Đăng kí(Nhìn Email là bít) :

Thử hỏi làm sao có chuyện trùng hợp như vậy?
Mọi người có thể vài đây check trực tiếp
http://who.is/whois/buxkissptc.com/
http://who.is/whois/goldhyip.net/

đâu rồi. chạy mất rồi à? vào mà đối chấp đi. Hôm trước lập topic để mọi người vào chửi mình. hôm nay vào chửi tiếp đi. :)). Mấy cái thằng hôm trước chửi mình đâu rồi. vào đây mà nhận hàng nè :)).

Phải cần thêm chứng cứ mới xác định được. Mình cũng có một site cũng chạy trên host mua chung cùng người khác. Một host chạy vài site là bình thường và mỗi site 1 admin khác nhau thậm chi là admin ko biết nhau nếu host đó là trung gian nó cho 2, 3 người cùng thuê lại để chạy site.
@all: em gà chỉ biết hóng thôi. Chờ hồi kết
Bạn nói đúng nhưng mình chỉ muốn hỏi 1 câu: 1 Host có thể do 1 ng nào đó tạo ra và mở 10 domain đem sell cho ng khác đúng ko? nhưng cái domain mà ng kia mua, cái info trên domain là do mình tạo chứ ko phải ng cung cấp host tạo. Vậy chứng tỏ cả 2 site goldhyip.net và buxkissptc.com là cùng 1 ng tạo ra bởi vì nhìn số fax ảo mọi ng sẽ rõ Fax: +55555555 là thế, thử hỏi làm sao có chuyện trùng hợp như vậy dc. Và email của site buxkissptc.com là [email protected], hỏi các bạn email này ko của VN thì của nước nào?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom