Mời bác svtcnh vào trả lời...

Các cụ gọi đây là chiêu " Vừa ăn cướp lại vừa La Làng" đây mà ,khổ cho bác svtcnh ,nổi tiếng quá cũng ko đc yên thân . Giang hồ hiểm ác anh ko sợ , chỉ sợ đường về gặp Scamer :)) :binhsua156:

Mình Vừa xem 1 bưc ảnh bạn mình làm và hoàn toàn khẳng định được bức anh dưới đây hoàn toàn có thể tự tạo.
Nêu bạn nào cung cấp cái bức ảnh này hãy pm với minh cho xem TV chuyển tiên trong PP nếu không minh không tin đâu.

Bạn có yahoo daiduongxanh_nga đọc được topic này thì pm ngay với minh cần đối chấp 1 chút.
Cũng mong BQT giúp mình 1 tay làm rõ vụ nãy.
Cái ảnh hoàn toàn có thể làm giả nhưng TV thì chắc chắn sẽ lộ ra chân tướng liệu có người hack nick minh thật không hay có kẻ ngụy tạo băng chứng giả làm member hoang mang làm giảm uy tin của mình.

Sáng nay minh phải đi mua laptop cho em gái minh cả buổi sáng giờ mới lên forum được.

Cái việc này minh đã thông báo từ rất lâu rôi.Là có người hack được nick yahoo của mình nhưng là trước kia minh đã đổi lại cậu hỏi bí mật đổi pass và cũng đã chú ý trong đầu topic exchange của mình.
Mọi người phải chú ý đến tài khoản của minh trước khi giao dịch hoặc veri băng phone trước khi giao dịch với mình rồi.
Vậy mà đây :

-Mọi người nhìn xem cái mail đó có phải tài khoản Paypal của mình trong topic không.

-Thừ 2 Tên của mình là Ho Van chăng.,,,,,,??????????

Mình cũng nói thế này nhé :

Cái cậu tui day nick yahoo hình như là : daiduongxanh_nga

Mình đã giao dịch với cậu ta 2 lần để đôi WMZ lấy PP cho cậu tạ.
2 lần đều chuyển vào tk [email protected]

Vậy mà sao lần này nó bảo cậu ta chuyển vào tk [email protected] mà cậu ta không thấy thắc mắc gi cả.
Mắc du mới giao dịch ngày hôm qua 2 lần liền.

chả tin ai cứ giao dich nhỏ mà chắc . yahoo hack ? liên tưởng giống onbux có đứa nó pay có đứa bị banned . Khi nhận ra thì quá muộn , bản thận chưa bị scam điều đó ko có nghĩa sẽ ko bao giờ bị dính . đang chờ cá lớn chờ ko nổi ăn nhỏ lẻ cá bé

Mình Vừa xem 1 bưc ảnh bạn mình làm và hoàn toàn khẳng định được bức anh dưới đây hoàn toàn có thể tự tạo.
Nêu bạn nào cung cấp cái bức ảnh này hãy pm với minh cho xem TV chuyển tiên trong PP nếu không minh không tin đâu.

Bạn có yahoo daiduongxanh_nga đọc được topic này thì pm ngay với minh cần đối chấp 1 chút.
Cái ảnh hoàn toàn có thể làm giả nhưng TV thì chắc chắn sẽ lộ ra chân tướng liệu có người hack nick minh thật không hay có kẻ ngụy tạo băng chứng giả làm member hoang mang làm giảm uy tin của mình.

Sáng nay minh phải đi mua laptop cho em gái minh cả buổi sáng giờ mới lên forum được.

Cái việc này minh đã thông báo từ rất lâu rôi.Là có người hack được nick yahoo của mình nhưng là trước kia minh đã đổi lại cậu hỏi bí mật đổi pass và cũng đã chú ý trong đầu topic exchange của mình.
Mọi người phải chú ý đến tài khoản của minh trước khi giao dịch hoặc veri băng phone trước khi giao dịch với mình rồi.
Vậy mà đây :

-Mọi người nhìn xem cái mail đó có phải tài khoản Paypal của mình trong topic không.

Vậy mà sao lần này nó bảo cậu ta chuyển vào tk [email protected] mà cậu ta không thấy thắc mắc gi cả.
-Bạn định làm thế thì sao lại vẫn dùng mail đó chuyển tiền được>như vậy thi sao Scamer.Phải gửi PP vào mail khác chứ.-->logic
--Đúng mình có EX với cậu 2 lần.Yahoo daiduongxanh_nga....hien thi la TUI NE không Phải TUI ĐÂY
--Còn về bức ảnh có thể tạo thì quá Pro rồi.Mình tin nhé>Vừa có 1 bạn post thử rồi>--Đúng là ảnh đó là Công nghê.
Thằng post cái đoạn đó thật VKL không cần nói nặng đến thế đâu.
--Thằng đó kết luận 3 người là một.Tôi không cần nói.Hêt

Vậy mà đây :

mình đã xem bức ảnh và có thể nói không phải là tự tạo, được chụp hẳn hoi
vậy còn khả năng là bị hack nick yahoo và có kẻ cố tính làm giảm uy tín của bác. cái nick yahoo của bác có khả năng được fake vì khi gõ vào yahoo thì nó cũng hiện lên như thế
còn được add hay chưa thì không biết, có mấy dòng của bác reply nên không xác nhận được, còn tạo 1 đoạn chat như thế thì quá đơn giản,
cái này mình k dám nói ại đúng ai sai nhưng mà đó là quan điểm của mình.
đá lên cho các bác vào cm

nhớ chủ thớt đã từng bị banned vì fake nick 4rum . với lại bác thông báo lần trước là có đứa giả mail chứ ko thông báo mail bị hack . khi người ta giao dịch xong thì thông báo mail bị hack . Ai có thể khẳng định mail bị hack . Mail yahoo có thể hack nhưng ko dễ tới mức độ muốn thì dc , mà lại xảy ra ở thời điểm này .

Một số điểm nghi vấn
+lúc đầu exchange rất tốt , sau thay rule nâng tỉ lệ => tài chính có vấn đề
+sau đó tự tạo thớt nói có người giả danh chứ ko nói bị hack
+đến khi xảy ra chuyện nói là bị hack . việc dùng mail khác nhận tiền ở proof report là dễ hiểu để có thể tạo ra chứng cớ nói bị hack

Cuối cùng tự suy nghĩ và tự bảo vệ mình online trên mạng thì 100% scam là sớm muộn vì lòng tham ai chả có . Ai bão ko có lòng tham thì giơ tay . nhỏ lẻ ->uy tín để scam . Nhưng chưa gặp cá to chỉ gặp cá bé nhiều quá chịu ko nổi nên buộc phải ăn cá bé mà sinh tồn . bản thận chưa bị scam điều đó ko có nghĩa sẽ ko bao giờ bị dính . đang chờ cá lớn chờ ko nổi ăn nhỏ lẻ cá bé

Co giám cho TV xem giao dịch ko cậu
Cậu không thấy à.
-Thứ nhất mình vô topic của cậu coi thấy bài post nói cậu Scamer để ý 2 nik thấy lạ nên post lên cho các bạn thảo luận
-Thứ 2 mình không phải là bạn đó nhe.Bạn đó mới gd và nói bạn Scamer
-Thứ 3 topic bên kia mình có nói.Nếu bạn Pro nào đó nói đó là dựa vào công nghệ thì post cho cái Proof là OK-->Và kết thúc câu chuyện.Giờ chác bạn cũng thấy bác Pro đó rồi.Vừa có cái Proof công nghệ!Ok
-Thứ 4 Như vậy đã xong.Có kẻ có bạn nào đó cố tình Post Proof.Nhưng thực sự nếu không có sự để ý của mình thì mọi chuyện không lớn thế.
-Thứ 5 thực sự không thấy coment nào của bạn đó.
-Thứ 6 bác trong sạch
-Thứ 7 ai nghĩ về tôi thế nào thì tùy!Sống với đời thế nào đời đối lại thế đó thôi.
Tôi có thể coi trọng bác svtcnh còn bác nào post các Proof mà vác cả cha mẹ đó vào thi tôi cũng chỉ coi bạn là rác rười là chó như tôi mà thôi!

---------- Post added at 06:29 PM ---------- Previous post was at 06:28 PM ----------

Co giám cho TV xem giao dịch ko cậu
Cậu không thấy à.
-Thứ nhất mình vô topic của cậu coi thấy bài post nói cậu Scamer để ý 2 nik thấy lạ nên post lên cho các bạn thảo luận
-Thứ 2 mình không phải là bạn đó nhe.Bạn đó mới gd và nói bạn Scamer
-Thứ 3 topic bên kia mình có nói.Nếu bạn Pro nào đó nói đó là dựa vào công nghệ thì post cho cái Proof là OK-->Và kết thúc câu chuyện.Giờ chác bạn cũng thấy bác Pro đó rồi.Vừa có cái Proof công nghệ!Ok
-Thứ 4 Như vậy đã xong.Có kẻ có bạn nào đó cố tình Post Proof.Nhưng thực sự nếu không có sự để ý của mình thì mọi chuyện không lớn thế.
-Thứ 5 thực sự không thấy coment nào của bạn đó.
-Thứ 6 bác trong sạch
-Thứ 7 ai nghĩ về tôi thế nào thì tùy!Sống với đời thế nào đời đối lại thế đó thôi.
Tôi có thể coi trọng bác svtcnh còn bác nào post các Proof mà vác cả cha mẹ đó vào thi tôi cũng chỉ coi bạn là rác rười là chó như tôi mà thôi!

nhớ chủ thớt đã từng bị banned vì fake nick 4rum . với lại bác thông báo lần trước là có đứa giả mail chứ ko thông báo mail bị hack . khi người ta giao dịch xong thì thông báo mail bị hack . Ai có thể khẳng định mail bị hack . Mail yahoo có thể hack nhưng ko dễ tới mức độ muốn thì dc , mà lại xảy ra ở thời điểm này .

Một số điểm nghi vấn

+đến khi xảy ra chuyện nói là bị hack . việc dùng mail khác nhận tiền ở proof report là dễ hiểu để có thể tạo ra chứng cớ nói bị hack

Cuối cùng tự suy nghĩ và tự bảo vệ mình online trên mạng thì 100% scam là sớm muộn vì lòng tham ai chả có . Ai bão ko có lòng tham thì giơ tay . nhỏ lẻ ->uy tín để scam . Nhưng chưa gặp cá to chỉ gặp cá bé nhiều quá chịu ko nổi nên buộc phải ăn cá bé mà sinh tồn . bản thận chưa bị scam điều đó ko có nghĩa sẽ ko bao giờ bị dính . đang chờ cá lớn chờ ko nổi ăn nhỏ lẻ cá bé
Ai bảo ko scam rồi cũng sẽ scam hix. Đâu phải ai cũng thế.....

vụ này làm giảm uy tín của bác svtcnh quá!!! mà nói thẳng ra nếu đã bị hack yh thì dùng yh khác cho chắc chắn! và nếu muốn giao dịch thì nên verify cả sđt nữa, haiz

Ai bảo tui ko coment?
Thấy bất bình thì vào can thiệp cho vui.
người không dán coment nữa chính là van001. chả lẽ kiện người ta rồi đến khi có người bênh vực mình thì lặn mất tiêu? có phải là chỉ kiện cho vui mà không cần thành công? bạn van001 vào cho bạn svtcnh xem TV xong sẽ ok ngay mà.

cái này phải nhờ MOd vô giải quyết dùm rồi
VĐ hơi rắc rối rồi ! làm người ai làm thế mặc dù 35$ ko nhìu cũng ko ít nhưng mà đâu thể bán rẽ uy tính mình vì 35$ đc mấy bác , e nghĩ cái này có vđ thật đấy

Một số điểm nghi vấn

Tài chính của minh có vấn đề ư.
hoàn toàn ngược lại,truơc kia minh thiếu vôn nhiều bạn tìm đến mình để giao dịch thi minh ko có nhiều vốn nên từ chối rất nhiều giao dịch.nhưng từ khi được hỗ trợ 1 nguồn vốn từ gia đình minh đã ngày càng mở rông dịch vụ các bạn có thể thấy sự phát triển của mình (có lẽ vì điều nay mà có nhiều nguoi thấy chướng mắt)
Cái cậu này chả biết gì cả.
Lúc đầu giá của mình khá cao vi it người giao dịch và cũng để cân băng số tiền trong các tk,cái nao ít thi mình ex ra giá cao hơn.
Nhưng bậy giờ thi rất nhiều giao dịch và cung nhiều dich vụ,minh đang hạ rate xuống thi có nêu bạn nào ex nhiều với mình sẽ biết.
Có proof đó cậu minh cảnh báo thôi.
còn bị hack thi lâu rôi cậu à.cậu ko tin có thể đọc lại coment cái đợt trứoc yahoo của minh bị hack minh đã đổi lại pass và câu tra lời bí mật
còn cái này thi chả hiểu quai gi cả :D

Một số điểm nghi vấn

Suy luận chẳng có tí logic nào hết.

Ai bảo tui ko coment?
Thấy bất bình thì vào can thiệp cho vui.
người không dán coment nữa chính là van001. chả lẽ kiện người ta rồi đến khi có người bênh vực mình thì lặn mất tiêu? có phải là chỉ kiện cho vui mà không cần thành công? bạn van001 vào cho bạn svtcnh xem TV xong sẽ ok ngay mà.
Người tôi muốn nói không thấy vào caomet chính là van001 đó.
Sao bạn cứ thích nghĩ theo chiều hướng tiêu cực cho người khác thế nhỉ!
Không phải ai cũng nhỏ nhen như bạn!
an nói như bạn!

Người tôi muốn nói không thấy vào caomet chính là van001 đó.
Sao bạn cứ thích nghĩ theo chiều hướng tiêu cực cho người khác thế nhỉ!
Không phải ai cũng nhỏ nhen như bạn!
an nói như bạn!
Nực cười. Dựa vào đâu mà bạn nối tôi nhỏ nhen?
tôi Suy nghĩ theo chiều hướng tiêu cực cho ai? bạn đã lừa đảo nhiều người. còn tư cách gì vào đây lên án người khác?
Tôi ăn nói có chổ nào không đúng?

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,156
173,250
Latest member
thicongPgiamdoc

Most viewed of week

Most discussed of week