Warning Mời bạn cuong763 và lehung1368 vào xem giúp.

Status
Not open for further replies.
Em mua bán STR với Bác @cuong763 từ tháng 8 vẫn yahoo này mà, Chắc bác thớt bị scammer add nick rồi :(

Cái này chắc bị scam ABC rồi . Mình xác nhận là bên cậu Hùng có mua bán thêm wmz pm nữa nhưng nhỏ lẻ chứ không phải bán thẻ không thôi . Cậu ấy đang làm công ty mình nền mình xác nhận cậu Hùng không phải như vậy nhé . nếu bạn thớt có bằng chứng nào hợp lý chứng minh cậu hùng tự tạo nick giao tiếp với nhau thì post lên :)

Chào mọi người
Ai đã từng giao dịch với mình thì sẽ biết mình ra sao
Khi chiều đang bận quá nên chưa có thời giạn up log chat lên
Lúc đó trong z mình có có 36.6 nên mới chỉ sent cho scam từng đó
Lần trước đã giao dịch với số z Z274113360531 thành công nên lần này cũng chắc là không có chuyện gì
Ai ngờ lại bị vướng vào vụ này

Attachments

44.9 KB · Views: 69
    42.1 KB · Views: 64
    45.4 KB · Views: 66
    45.5 KB · Views: 70
    44.6 KB · Views: 70
    35.6 KB · Views: 68
Cái này chắc bị scam ABC rồi . Mình xác nhận là bên cậu Hùng có mua bán thêm wmz pm nữa nhưng nhỏ lẻ chứ không phải bán thẻ không thôi . Cậu ấy đang làm công ty mình nền mình xác nhận cậu Hùng không phải như vậy nhé . nếu bạn thớt có bằng chứng nào hợp lý chứng minh cậu hùng tự tạo nick giao tiếp với nhau thì post lên :)
thì mình cũng nói là nghi ngờ thôi chứ ko có khẳng định ai hết mà trước rồi

Last edited:
Chào mọi người
Lần trước đã giao dịch với số z Z274113360531 thành công nên lần này cũng chắc là không có chuyện gì

nếu còn dư 1 khoản thì cho mình xin lại đi. Nếu cậu có lòng tốt

Chào mọi người
sr dạo này scam tinh vi quá.... nhưng vẫn bị scam lừa hí hí.. đúng là tinh vi thật :D

Hello các quí vị !

Đây vẫn là chiêu Scam ABC rất đơn giản và kinh điển - lợi dụng các EX nổi tiếng - giả nick để lừa đảo người mới !

Trong trường hợp này, các bạn chỉ cần set lại trong Yahoo phần : Mesenger - Tùy chỉnh - Hiển thị... chọn Tên truy nhập Yahoo - nhấn Ok (xem hình minh họa). Chắc chắn quên ngay 4 từ giả nick lừa đảo !

Làm ơn các anh chị em mới đọc thêm link này để bảo vệ chính mình : https://mmo4me.com/threads/gia-mao-email-nick-chat-proof-thong-tin-giao-dich.183938/

Về vấn đề uy tín của diễn đàn, mình tin rằng suốt mấy năm qua đã giúp đỡ nhiều ngàn anh chị em sinh viên vượt qua khó khăn về kinh tế, đạt nhiều thành tích cao trong mọi lãnh vực. Mong các quí vị hợp tác mạnh hơn nữa cùng chúng tôi !

Bên ngoài cửa sổ cây đời vẫn xanh tươi !

Chúc may mắn !

Last edited:
Hôm nay em vừa bị thằng đó nó chăn, may có bác @cuipap1984 ko thì em toy
yahoo:
denthien1

Attachments

57.5 KB · Views: 60
ai bảo ko xác nhận trên topic của ex......... Chuyện này thật sự do sự vô ý của bạn mà ra cả thui.

Có vẻ mọi chuyện đã rõ, mình close topic nhé!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week