Waiting for Answer Mời bạn thanhoc1 vào giải quyết refund 435PP

Status
Not open for further replies.
Tịt ass quá rồi nên chưa gì đã nổi máu à bạn?
Lừa đảo kiểu bạn thì ăn được 1 rồi có nghĩ sẽ ăn được nữa không?
Ôm tiền đó dành mua quan tài trước là vừa.^^.
Chả liên quan gì đến mmo cả mà làm gì. Vào xem kịch thôi chú. Với trình scam chỉ đi lừa NB chứ gặp người cẩn thận thì bốc *** mà ăn nhé :D
lượn :D

Hôm qua vào thấy mấy chục reply, nghĩ nó cũng mấy topic scam khác. Ai dè hôm nay vào ngã ngửa 276 reply, vãi nồi. Vu này ầm ĩ nhất mmo à. Toàn thấy chém gió, chả thấy giải quyết được vấn đề chính.
Tại có người cũng muốn giúp mà bác thớt thì không muốn tốn kém thêm và có vẻ bác thớt lặn luôn rồi.

Tịt ass quá rồi nên chưa gì đã nổi máu à bạn?
Lừa đảo kiểu bạn thì ăn được 1 rồi có nghĩ sẽ ăn được nữa không?
Ôm tiền đó dành mua quan tài trước là vừa.^^.
edit : lộn

mấy vụ này chỉ cần info thằng đó thôi. chứ báo CA họ ko giải quyết mấy vụ này đâu. còn GH cậu đừng nghĩ xâu quá về họ. GH cũng có người này người nọ. Mỗi khi họ chọn đó là nghề nghiệp thì họ sẽ nghiêm túc với công việc chứ phải ko cậu.
GH nếu đâm chém thì ko nên dây nhé. Còn nếu chơi thì chơi với bọn tay to đòi nợ thuê ấy. Bọn đấy lắm mưu nhưng nó chơi xòng phẳng hơn. Nó lại ko làm mấy vụ nhỏ này đâu. Đưa thông tin cho C50 nó theo dõi nhé. Đừng tưởng CA ko làm đc gì. Bạn hơi nhầm rồi đấy. CA chưa làm chứ ko phải ko làm. Khi họ đã nắm rõ bằng chứng thì nó hết đường chạy. Khi chưa đủ bằng chứng thì họ ko bao giờ manh động. Bên cục nó khác bọn CA phường. OK?

Tại có người cũng muốn giúp mà bác thớt thì không muốn tốn kém thêm và có vẻ bác thớt lặn luôn rồi.

tốn kém nhưng phải đúng chỗ bạn ơi, bạn có info hay không thì ra công an vẫn mất tiền người ta mới giải quyết. Bạn muốn mất một lần tiền cho công an hay muốn một lần tiền mua info + một lần tiền cho công an.

muốn làm tới cùng thì ra báo công an, chi tiền người ta làm tới cùng. không nên lãng phí dù chỉ một đồng cho đám đục nước béo cò, sống trên xác chết của người khác.

Có tiền thì công an nó tìm info còn nhanh hơn, mà chẳng phải mang tiếng nhờ vả ai, như thế chẳng phải tốt hơn sao

tốn kém nhưng phải đúng chỗ bạn ơi, bạn có info hay không thì ra công an vẫn mất tiền người ta mới giải quyết. Bạn muốn mất một lần tiền cho công an hay muốn một lần tiền mua info + một lần tiền cho công an.

muốn làm tới cùng thì ra báo công an, chi tiền người ta làm tới cùng. không nên lãng phí dù chỉ một đồng cho đám đục nước béo cò, sống trên xác chết của người khác.

Có tiền thì công an nó tìm info còn nhanh hơn, mà chẳng phải mang tiếng nhờ vả ai, như thế chẳng phải tốt hơn sao
Cái chính là nhiều khi chưa có info gì thì CA nó không chịu làm bạn ạ, bạn nhìn vào cái đơn ở page trước mình có post link từ web của 1 luật sư đó, trong đơn nó yêu cầu info người bị tố cáo khá là cụ thể nên tùy chỗ, có chỗ CA chịu làm hoàn toàn từ đầu, còn có chỗ nó không chịu mà mình phải tự tìm info trước, cũng vô đó à. Mình nếu có quen biết thì tìm info đỡ tốn hơn là giao toàn bộ cho bọn CA.

GH nếu đâm chém thì ko nên dây nhé. Còn nếu chơi thì chơi với bọn tay to đòi nợ thuê ấy. Bọn đấy lắm mưu nhưng nó chơi xòng phẳng hơn. Nó lại ko làm mấy vụ nhỏ này đâu. Đưa thông tin cho C50 nó theo dõi nhé. Đừng tưởng CA ko làm đc gì. Bạn hơi nhầm rồi đấy. CA chưa làm chứ ko phải ko làm. Khi họ đã nắm rõ bằng chứng thì nó hết đường chạy. Khi chưa đủ bằng chứng thì họ ko bao giờ manh động. Bên cục nó khác bọn CA phường. OK?
OK,như nhau thôi cậu. từ trung ương tới địa phương. Xã hội mình nó như thế mà:D

Đọc nổ đom đóm mắt nhưng toàn thấy thánh chém (đa số thôi nhé :( ko mọi người lại cho gạch đá xây nhà)
Kết lại là chủ theard tin tưởng quá mức :( và tin tưởng không đúng đối tượng :(
Kể cả mình có đóng BH khi giao dịch mình đều bảo khách hàng là muốn gd thế nào, làm sao thuận tiện nhất cho cả hai bên :(
Chứ kiểu gd như chủ theard thì độ nguy hiểm cao lắm :( vì tin ko đúng đối tượng

Cái bạn nói tới giống bọn ở cục phòng chống tội phạm phải không? Nhưng cục thì thường chỉ quản mấy vụ lớn thôi à, chừng nào bọn CA phường xử lý không xong thì mới có cơ hội giao tới cục phòng chống tội phạm.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week