Waiting for Answer Mời bạn thanhoc1 vào giải quyết refund 435PP

Status
Not open for further replies.
Tại thấy nó giao dịch thanh công với vài người, mình nghĩ đàng hoàng. Ai dè, đúng là không có gì là không thể, mong các bạn đừng giống mình
Đó là cái mát nó tạo ra , thâm chí có thằng dám mượn hay vai ở đâu vào forum thu mua lần vài trăm triệu lấy lòng tin roài scam lại như thường , như vụ atishare gì hôm bữa đấy :)

Hóng các anh hùng, anh nào xử dc thằng scam thì quay cờ líp cho anh em coi mở rộng tầm mắt với, nhỏ giờ chưa xem cờ líp xử xì cam mơ

Á đù, thằng này cũng cao tay đó =]] chúc thớt mau tóm đc nó, tìm ra đc gia phả nó thì nó sẽ trả thôi =]] nên mò từ cái face, mail hay yahoo gì đó

Xác nhận ngày 07/10 mình đã band cậu @thanhoc1 theo yêu cầu của cậu ấy vì cậu ấy nghi ngờ nick 4 rum của cậu ấy bị xâm nhập
Mình là TMOD nên chỉ có thể band dc 7 ngày

chắc là thằng hack đc nick đi scam a à, nhưng lại nhận tiền vào tk thật của nó

thế @thanhoc10 có tk VCB là gì a?
cả mod @iloveyouforever bảo trc hay gd vs ông này, cậu post tk của him lên giúp mình kiểm tra nhé (còn thằng scam thì ở Hà Tây rồi)

mình sẽ xử đc nó, quan trọng chủ thớt chịu đầu tư chút tiền càfe cho bên điều tra

Thằng cờ hó này cũng rút 100$ của m :mad:
VCB của Nó LÀ Cao Hong Nhung lúc phone giongj con gái cái đệch chắc cho gấu nghe để thêm lòng tin bà nó chứ

chắc là thằng hack đc nick đi scam a à, nhưng lại nhận tiền vào tk thật của nó

thế @thanhoc10 có tk VCB là gì a?
cả mod @iloveyouforever bảo trc hay gd vs ông này, cậu post tk của him lên giúp mình kiểm tra nhé (còn thằng scam thì ở Hà Tây rồi)

mình sẽ xử đc nó, quan trọng chủ thớt chịu đầu tư chút tiền càfe cho bên điều tra
Thanhoc10 lần trước mua anh 50PM chuyển bằng viettinbank nhưng chuyển từ trực tiếp NH
Chứ anh cũng hok biết TK của him ấy

sao gd 1 số lớn vậy mà bạn ko tg nhỉ

Làm ăn vớ va vớ vẩn nhỉ

Thanhoc10 lần trước mua anh 50PM chuyển bằng viettinbank nhưng chuyển từ trực tiếp NH
Chứ anh cũng hok biết TK của him ấy

vâng anh, chờ mod @iloveyouforever tìm lại tk vcb của thanhoc1 vậy

tặng thread
Khu vực : Hồ Chí Minh. Địa chỉ liên lạc : 12/6 Nguyễn Đình Chiểu, ĐaKao, Quận 1, TPHCM. Điện thoại : 0933361767. 0933361767. Nick Chat :
mình tìm trên gồ mà sao địa chỉ nó nhìu vl

đây là ìnfo của chủ thớt mà cậu =]]

vậy là acc bạn kia bị hack và đem đi scam đúng ko ?

Nhưng Bị Hackk vào thời điểm nào @_@. VÌ thấy Mấy page đầu đều GD thành công ?

Tình hinh sao rồi các bác ?

tình hình là chủ thớt đang suy nghĩ chuyện tiền cafe cho bên điều tra, tiếc của, sợ mất thêm ko giải quyết dc gì :D

thời này ko đút ít xiền cho cán bộ thì ngồi mùa quýt người ta giúp cho. mình chỉ giúp dc sức thôi, ko giúp dc $

khả năng vụ này scam ăn no và êm :D

(nếu là mình bị lừa mình sẽ bỏ ra 20-30 triệu để cho nó vào tù, sẵn sàng chịu lỗ luôn, lúc đó nhà nó sẽ phải bồi thường, mình lấy rẻ chắc tầm 100, ko thì cũng thôi, zô tù ngồi cho nó đc danh tiếng cả họ nó dc mát mặt ^^

xong rồi xem nó cưới dc vk ko =)) )

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week