Waiting for Answer Mời bạn thanhoc1 vào giải quyết refund 435PP

Status
Not open for further replies.
tên thì biết cả họ gia phả nhà nó rồi còn cần đưa làm chi

số đt thì gọi nó rồi bắt máy đâu

---
thớt có thể thử cách trên của bạn này, ko lấy dc full info thì mình giải quyết sau, thôi out tập trung làm việc, cứ loanh quanh ở đây mãi ^^
chỉ cần thread tỏa ra thảm 1 tí là sẽ đc nó đưa thôi, nhớ là bảo chuyển tiền nhầm đừng nói là scam ko là nó ko đưa đâu vì sợ có chuyện, cứ bảo sơ ý chuyển nhầm, giờ cần xin lại, r làm thủ tục nếu k đc năn nỉ tí là có cả info
Bạn thread thử đi nha thôi đi topic khác chém gió

:))) Vớ vẩn điều tra nó lấy thêm 10 củ, xong không đủ, lại lấy thêm 10 củ, vẫn không đủ :))) thớt không đủ thì điều tra cũng chỉ làm dở dang thôi, là do lỗi của thớt tiền không đủ, thế là xong, huề cả làng thì kêu ai. :)))))) Khi nào điều tra xong, nó vào tù thì nhận tiền nhé, điều với cả tra, nguy hiểm vãi ứt

:))) Vớ vẩn điều tra nó lấy thêm 10 củ, lấy xong lại thôi ko được đâu e ạ, huề cả làng thì kêu ai. :)))))) Khi nào điều tra xong thì nhận tiền nhé, điều với cả tra, nguy hiểm vãi ứt
k đâu theo mình chỉ khoản 1 cử nhậu tầm 2 3tr thôi .
Thật ra 4rum mình có nhìu pro tìm dc info bank nhưng họ sợ có chuyện gì sảy ra r luyên lụy nên ko giúp thôi

Dẹp cái vụ điều tra đi không lại ăn cam tập 2

Chết rồi mà còn bị rỉa xác thì đắng lòng lắm

k đâu theo mình chỉ khoản 1 cử nhậu tầm 2 3tr thôi .
Thật ra 4rum mình có nhìu pro tìm dc info bank nhưng họ sợ có chuyện gì sảy ra r luyên lụy nên ko giúp thôi
:))) Vớ vẩn điều tra nó lấy lúc đầu 2, 3 củ, xong không đủ, lại lấy thêm 2,3 củ, vẫn không đủ :))) thớt không đủ thì điều tra cũng chỉ làm dở dang thôi, là do lỗi của thớt tiền không đủ, thế là xong, huề cả làng thì kêu ai. :)))))) Khi nào điều tra xong, nó vào tù thì nhận tiền nhé, điều với cả tra, nguy hiểm vãi ứt

:( 8t3:( đủ mua dầu ăn săn cả năm:(

:confused: khi nào thớt kiếm được info scam mà ở SG thì pm Heo nhé

:D dịch vụ thông ass scam cho nát Ass lun:)

Tối qua, mình có giao dịch với bạn có nick @thanhoc1 và mua 435PP từ bạn này. Mình chuyển tiền qua VCB xong bạn ấy nói không send tiền được nên refund cho mình . Do sim bị hư nên không chuyển online được mà phải ra cây ATM mới refund được . Mình chờ mãi, gọi điện không bắt máy.
Mình mong bạn nên vào giải quyết vấn đề sớm, bác muốn làm ăn lâu dài thì nên có uy tín một chút, đừng scam kiểu vậy.

Mình sẽ chỉ cho cậu hướng giải quyết vụ này, đến cha nó còn bò đến lạy cậu nữa là nó ;)
Lên bank làm một tờ khiếu nại chuyển tiền nhầm địa chỉ và nếu kết quả = 0 thì cậu nói bank cho địa chỉ và phone để xin lại.
Cậu cầm cái info đấy lên gặp công an luôn cho tiện :mad:

Mình sẽ chỉ cho cậu hướng giải quyết vụ này, đến cha nó còn bò đến lạy cậu nữa là nó ;)
Lên bank làm một tờ khiếu nại chuyển tiền nhầm địa chỉ và nếu kết quả = 0 thì cậu nói bank cho địa chỉ và phone để xin lại.
Cậu cầm cái info đấy lên gặp công an luôn cho tiện :mad:
mình đã bầy cách này r mà :)

Cứ biết VCB 0691000301223 Le Tuan Anh mà dã

thằng này ở Hà Tây, cứ xác định đi,

ko quan tâm nick mmo4 là gì, biết tk vcb là đủ

từ tk là truy ra hết
thằng scam ở chỗ nào hà tây thế bác, hôm nào rủ đi off học hỏi kinh nghiệm xí :)

chắc là thằng hack đc nick đi scam a à, nhưng lại nhận tiền vào tk thật của nó

thế @thanhoc10 có tk VCB là gì a?
cả mod @iloveyouforever bảo trc hay gd vs ông này, cậu post tk của him lên giúp mình kiểm tra nhé (còn thằng scam thì ở Hà Tây rồi)

mình sẽ xử đc nó, quan trọng chủ thớt chịu đầu tư chút tiền càfe cho bên điều tra
Số tài khoản mình send trong vtb nhưng giờ không nhớ đó là số nào có gì mai mình pm cậu ấy rồi mình úp lên sau. Còn giờ mình úp CMND của cậu bạn mình lên để anh em tham khảo.
Đây là CMND của cậu bạn mình.

Attachments

52.7 KB · Views: 90
:))) Vớ vẩn điều tra nó lấy lúc đầu 2, 3 củ, xong không đủ, lại lấy thêm 2,3 củ, vẫn không đủ :))) thớt không đủ thì điều tra cũng chỉ làm dở dang thôi, là do lỗi của thớt tiền không đủ, thế là xong, huề cả làng thì kêu ai. :)))))) Khi nào điều tra xong, nó vào tù thì nhận tiền nhé, điều với cả tra, nguy hiểm vãi ứt
Em đã comment nói giảm nói tránh ở trên rồi thím còn nói toạc móng lợn ra. Giận thím vl
. Thôi thánh ngồi ngay ngắn cho em đá 1 phát

Số tài khoản mình send trong vtb nhưng giờ không nhớ đó là số nào có gì mai mình pm cậu ấy rồi mình úp lên sau. Còn giờ mình úp CMND của cậu bạn mình lên để anh em tham khảo.

cmnd giống fake quá :eek:

cmnd giống fake quá :eek:
Bạn có cần mình cho team để xem trực tiếp CMND không bạn? Đừng bảo mình FAKE CMND nhé vấn đề này mình không làm được. Nếu làm được thì lúc trước mình đã không nhờ @PhạmThi FAKE CMND và hóa đơn để khỏi phải mất tiền rồi.

uhm cậu, chí ít thì hiện tại bạn cậu ko trùng tên bank của scammer

---
còn mấy ông trên tỏ ra nguy hiểm vãi, tiền điều tra info đưa $ là có info, k lấy dc thì refund tiền, có cái đệt gì đâu mà ở đó anh hùng bàn phím

---
mình nói tiền điều tra là điều tra lấy info full của nó

còn chuyện lên CA đưa tiền điều tra thì phải đích thân thớt đi, + đưa tiền cho chúng nó làm nhiệt tình, còn đưa tiền mà chúng nó vòi đó là chuyện xã hội, tự giải quyết

còn cái kiểu mà sợ đưa 10 nó lại đòi 10... thì tốt nhất là dẹp luôn ý nghĩ nhờ tới CA đi, khỏi nhờ tới pháp luật

(thế những thằng bị bắt vào tù là ntn vậy, là phải biết chịu chơi, ok)

Last edited:
Site này nhiều "THÁNH" quá.

Nếu mình nhớ không lầm thì chưa có thằng lừa đảo nào bị xử lý dân sự / hình sự hoặc bị bắt ở trên đây cả?

Nếu đúng vậy thì thật đáng buồn

uhm cậu, chí ít thì hiện tại bạn cậu ko trùng tên bank của scammer

---
còn mấy ông trên tỏ ra nguy hiểm vãi, tiền điều tra info đưa $ là có info, k lấy dc thì refund tiền, có cái đệt gì đâu mà ở đó anh hùng bàn phím

ủa bác Hóa đơn Fake nhiêu 1 cái vậy bác.

ủa bác Hóa đơn Fake nhiêu 1 cái vậy bác.

hỏi giá cả thì pm yahoo nhé bạn

topic của người ta đi report scam tự nhiên comment hỏi giá fake, pó tay :D

Em đã comment nói giảm nói tránh ở trên rồi thím còn nói toạc móng lợn ra. Giận thím vl
. Thôi thánh ngồi ngay ngắn cho em đá 1 phát
Em có đọc được cm của thím đâu, cơ mà e đã hỏi là đội điều tra nó lấy tiền nhậu bao nhiêu 2 cmn rồi mà ko đứa nào trả lời nên là phải cơm mưn. Nói giảm nói tránh có khi không ai hiểu, không hiểu lại phải mất thời gian giải thích cho hiểu thế nên là e cứ phải nói nhanh cho nó ngắn :)))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week