mới bị thằng evorlet scam mất 1 acc zeek

Status
Not open for further replies.
xem ra cái chiện scan cmt + xác thực thông tin cá nhân để set này set nọ lên group mem này nọ đã ko đc như í muốn, đã 2 tuần sau cuộc cách mạng mà các vụ scam với giá trị lớn xảy ra còn kinh dị hơn, các ad thì ko có thời gian giải trình, mod thì ko bit nản hay ko nhiệt tình hay sao cũng đem bỏ đó, clone nick vào nói tràn lan

trước nge 1 pro nói trước khi giã từ mmo phải làm 1 even hoành tráng ko thì phải làm 1 vụ cam để đời, xem ra có nhìu ngừi chọn con đường thứ 2 ...

và nếu giã từ, chắc te cũng dị .. :binhsua07:

Trời, lão Evorlet đã ra đi à. Ôm theo một đống VIP. Cuối cùng câu nói này luôn đúng: "Ai cũng có thể là SCAMER, vấn đề là lòng tham chưa đủ lớn!"

xem ra cái chiện scan cmt + xác thực thông tin cá nhân để set này set nọ lên group mem này nọ đã ko đc như í muốn, đã 2 tuần sau cuộc cách mạng mà các vụ scam với giá trị lớn xảy ra còn kinh dị hơn, các ad thì ko có thời gian giải trình, mod thì ko bit nản hay ko nhiệt tình hay sao cũng đem bỏ đó, clone nick vào nói tràn lan

trước nge 1 pro nói trước khi giã từ mmo phải làm 1 even hoành tráng ko thì phải làm 1 vụ cam để đời, xem ra có nhìu ngừi chọn con đường thứ 2 ...

và nếu giã từ, chắc te cũng dị .. :binhsua07:

Bây h thì có vẻ đã muộn rồi lượm ơi... Giờ cam quýt hết bán đc rùi còn đâu :binhsua72:

Hic ,sao mà có acc khủng thế ,chả biết nói sao nữa cả .Thr thì hack acc của người ta ,Evorlet thì scam rành rành rồi .Từ giờ chắc chả dám vào 4rum nữa rầu . Mấy đại ca hacker ơi ,em có mỗi cái acc cùi hàng ngày kiếm tiền xăng với tiền ăn sáng thôi ,các đại ca tha cho em nhé ,em cảm ơn các đại ca ngàn lần

Hic ,sao mà có acc khủng thế ,chả biết nói sao nữa cả .Thr thì hack acc của người ta ,Evorlet thì scam rành rành rồi .Từ giờ chắc chả dám vào 4rum nữa rầu . Mấy đại ca hacker ơi ,em có mỗi cái acc cùi hàng ngày kiếm tiền xăng với tiền ăn sáng thôi ,các đại ca tha cho em nhé ,em cảm ơn các đại ca ngàn lần
sao lại 0 dám vào, thì tạo acc khác vào thui. chắc bác này cũng có acc ngon nè.

@@@@@

Thong bao ae mot tinh zui: sau mot hoi lien he voi thang chu? acc, va da~ jup no tim lai acc cua? minh va` han' rat zui =))
Cho bác thêm cơ hội đó, nói trước là acc đó chú không ăn đc 1 xu đâu đừng nghĩ ta chém gio' hù người đâu, thằng này lằm ăn uy tín, muốn chơi ta thì ta chơi lại đấy
Ta noi dau co sai !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Tau da~ noi la muon' hop tac lam an hok muon, muon scam ong ak`, va da~ noi may se~ hok an dc xu dau kon =)).

Scam ong ak` =)), phai bi moi tren mmo4vn khinh bi? scam ong phai tra? ja' cho hanh vi kua may`,

....
Van 4 diem, moi ae dung chem' @@

Last edited by a moderator:
good thế này là ngon rồi lấy lại được id là tốt rồi lần sau cẩn thận nhé :binhsua72:

Thong bao ae mot tinh zui: sau mot hoi lien he voi thang chu? acc, va da~ jup no tim lai acc cua? minh va` han' rat zui =))

Ta noi dau co sai !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Tau da~ noi la muon' hop tac lam an hok muon, muon scam ong ak`, va da~ noi may se~ hok an dc xu dau kon =)).

Scam ong ak` =)), phai bi moi tren mmo4vn khinh bi? scam ong phai tra? ja' cho hanh vi kua may`,

....
Van 4 diem, moi ae dung chem' @@
Ông này mà hào phóng 1 tý , cho vài trăm $ có phải cả 2 đều có cơm ăn ko :)) kẹt sỉ quá giờ trắng tay cả lũ :))

:)). phí cái nick rồi nha :)). tội lỗi tội lỗi tội lỗi lỗi

Vừa vào mmo4vn vào xem 2pic (http://mmo4me.com/showthread.php?63665-Nhan-change-SSN-mail-ban-dau-dang-ky-zeek)
Thấy chủ thớt cũng độ uy tính cao nên cũng tin.
Mới bị evorlet scam mất 1 acc zeek vip cao (không tiện nói ra số vip)

Trong mmo4vn này bác nào có info của evorlet cho mềnh mua
Gía 2500LR.
Poof
---------------------------------------------
fyxir:c send $ trước hay tớ change trước
me:h giao dịch sao đây
me:zỵ change trước đi
me:để xem
fyxir:vứt acc đây tớ change trước cho
fyxir:eek:k
me:eek:k
me:xxxxxxxx -xxxxxxxxxxxx ==> VIP : xxxxxxxxx Points | Cash Available xxxxx | Unpaid : xxxx.00 | Nextpaid : NO | SSN YES |
me:đó
me:user pass kìa
fyxir:chờ tớ change
fyxir:ừ
me:eek:k
fyxir:giàu thế mà keo
me:mềnh muốn tự gõ ssn vào cho cậu khỏi bjk dc hok
fyxir:khỏi lo
me:hôm qua mua
fyxir:tớ scam thì giờ change rồi nuốt luôn cũng đc
me:h hết $$
me:eek:h
me:change đi
me:xong chưa
fyxir:ai`
fyxir:cho` ti'
me:ukm`
fyxir:lão kẹo wa' =)
fyxir:thêm tí đc ko
me:đợi $$ zìa tui send cho
me:thiệt
me:hôm nay đúng kẹt lun
me:mai đưa thêm 50lr cho
me:hôm nay sạch rồi
me:mai đưa tiếp cho
fyxir:v~ wa'
me:cứ change đi
fyxir:acc thế mà kì kèo có vài trăm LR
me:cứ yên tâm
me:change xong mình chia ít cho mà
fyxir:ừ
fyxir:=.='
me:xong chưa
fyxir:gần xong rồi
fyxir:còn con ssn
me:ukm
fyxir:nick 4rum alõ là gì thế
fyxir:còn biết mà học hỏi
me:mình hok có nick mmo4
me:chỉ đọc trên mạng tình cờ đi qua mmo4 àk
me:có gì ae mình chia
fyxir:ko
me:ukm tùy
............
thế là bác im hơi lặng tiếng
---------------------------------------------

Nếu sẵn đây nếu chủ thớt vào đọc thì xem lại nha, chú không ăn đc acc đó dài đâu =)). thậm chí 1 xu cũng không đâu.
Dự tính làm ăn với chú dài lâu mà gặp lần đầu scam kiểu này.... nhờ bác giải quyết hộ em phát ...
Môn văn kém nên viết cục ngũng @@

--------------------------------------------------------
Lời nhắn : Đừng có ỷ là mình bjk change này nọ là ngon đâu, chỉ vì ham chút $$ trên zeek mà ra thế này à, muốn làm ăn lâu dài mà bị scam (đúng là rượu mời không muốn, uống rượu phạt đây).

Cho bác thêm cơ hội đó, nói trước là acc đó chú không ăn đc 1 xu đâu đừng nghĩ ta chém gio' hù người đâu, thằng này lằm ăn uy tín, muốn chơi ta thì ta chơi lại đấy

forum tooàn bảo cấp 15 đổ bộ không vậy ta. proof cụ thể đi đánh mấy dòng đó sao mà tin

@@@@@@@

Ông này mà hào phóng 1 tý , cho vài trăm $ có phải cả 2 đều có cơm ăn ko :)) kẹt sỉ quá giờ trắng tay cả lũ :))

:D them bai tram LR nua~ ak`, no scammer 1o hang~ roi dok =)), bac thay tieu de change ssn email khong bi lay lai, mak` h no change mak bi llay lai dok, may mak chua dua $$ cho no =))

Ket thc roi, scanner phai jup chu? acc lay lai acc
Va scamer da~ phai bi ae mmo4vn nem gack da dao sung,.. va bi band mot acc =)).

day la mot scamer phai noi la ngu nhat roi ( scammer cha? an dc 1 xu=)), lai con bi lo~ nang nua =)))

:D them bai tram LR nua~ ak`, no scammer 1o hang~ roi dok =)), bac thay tieu de change ssn email khong bi lay lai, mak` h no change mak bi llay lai dok, may mak chua dua $$ cho no =))

Ket thc roi, scanner phai jup chu? acc lay lai acc
Va scamer da~ phai bi ae mmo4vn nem gack da dao sung,.. va bi band mot acc =)).

day la mot scamer phai noi la ngu nhat roi ( scammer cha? an dc 1 xu=)), lai con bi lo~ nang nua =)))

vậy là cậu đã lấy lại đc acc ?

chủ thớt scan acc là kuteo5dat - nghialh

thang cho lap thread nay la trum scan acc zeek la kuteo5dat - nghialh trong forum , vai nguoi trong forum biet no lay acc nay ,ai deo tin thi xin admin cai log chat tren shoutbox ma luc thoi diem no report evolet nho change SSN, wa day toi canh bao moi nguoi can than thang nay,ai khong tin thi thoi
:binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week