mới bị thằng evorlet scam mất 1 acc zeek

Status
Not open for further replies.
OK, mình ko chối cãi thêm gì nữa, mình hứa nếu ăn đc sẽ trích 50% số lãi mỗi ngày ra làm event để ko hổ thẹn với lt. :m017:

Bác này lạc quan quá, chúc bác may mắn, hi vọng còn nhìn thấy mặt trời vào sáng mai. Bác cho e xin cái nick thằng hack hỏi nó xíu. acc mấy K vip nhỏ bé mà tụi này ko tha.

Thật không thể tưởng tượng được bởi 3 lẽ:
1. KHông thể tưởng tượng được lai có những kẻ hân hoan khi scan được acc zeek của người khác (đấy là chưa nói là của cùng anh em VN_những người 1 cent cũng quý) mà không biết rằng để có acc zeek ấy cực khổ post và post,nắng như thiêu vẫn phải chạy xe 10km để tìm quán net, cơm không nấu để ba me rầy la cũng chỉ vì post....
2.Không thể tưởng tượng được 1 cái forum đầy những con người nhiệt huyết kiếm những đồng tiền chân chính lại nảy nòi ra cái thứ tài khoản zeek thế kia, phải chăng là con quỷ hút màu người...
3. Không thể tưởng tượng được lai có 1 anh hùng cướp của nhà giàu .... nhưng lại chia xu lẻ cho mọi người với giọng lưỡi event...Cậu không nói ra không ai biết chứ nói ra càng thấy con người của cậu, đừng nghĩ rằng anh em trong mmo4me này cần thứ tiền scam có được của cậu

đi vào rồi lại lặng lẽ đi ra.................:binhsua04:

OK, mình ko chối cãi thêm gì nữa, mình hứa nếu ăn đc sẽ trích 50% số lãi mỗi ngày ra làm event để ko hổ thẹn với lt. :m017:

Nếu muốn làm người tốt thật sự thì tìm cách trả lại acc cho chính chủ..
Bạn ăn dc acc đó nhưng bạn có từng nghĩ đến chủ nhân acc đó họ đã phải mất bao công sức tiền bạc mới có dc cái acc đó ko///
Nếu không muốn lãnh hậu họa về sau thì nên suy nghĩ lại đi c

ôi vãi đạn 2500$. báo công an đi :))

@@@@@@@@@@@@@

Ta đã call cho thằng chủ acc lấy lại rồi. đang chờ nó trả lời lại, evor à tao ko sử đc mày thì mày cũng đừng hòng ăn 1 xu acc zeek đó nhá =))

May mà còn giữ một ít info của thằng chủ acc =))

2500 1 con số bé nhỏ ;)

CHủ acc đợt này lấy lại được Acc chắc mừng chết đi sống lại quá ;))

chủ thớt nếu xử được thằng chó ghẻ evorlet hoặc là chủ acc lấy lại được acc thì pm cho anh em vui nhé,vote cho chém chết con đĩ evorlet,thông cho nó nát ass đi \m/

@@@@@@@@@@@@@@22

IP cuủ nó đây
1.52.118.119
1.53.107.135
1.53.11.127
1.53.12.104
1.53.13.188
1.53.14.100
1.53.15.113
1.53.19.129
1.53.22.154
1.53.23.16
..
Bác nào tìm ra giúp cái
.Hay là ta gjữ lên zeek nhĩ ;))

Mod banned nick hết đi, scam và scan cũng như nhau cả thôi, ko thể nào phát triển nổi.
Chuẩn, vote cho Admin xem xét nè, không lên án hôm nay thì ngày mai biết đâu ta lại là nạn nhân
mày chuẩn bị vào viện đi con ah. ngồi đó mà đòi chia =))
Admin scan ip xem fake từ nick nào thì cho ra đảo ở hết luôn đi.
Các cụ có câu: đi đêm nhiều có ngày gặp ma mà! chú scan gặp ngay chú scam!:binhsua12:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week