mới bị thằng evorlet scam mất 1 acc zeek

Status
Not open for further replies.
Chuẩn, vote cho Admin xem xét nè, không lên án hôm nay thì ngày mai biết đâu ta lại là nạn nhân

Admin scan ip xem fake từ nick nào thì cho ra đảo ở hết luôn đi.

ơ con chim này sao chú lại quote anh vào đây!

Ta đã call cho thằng chủ acc lấy lại rồi. đang chờ nó trả lời lại, evor à tao ko sử đc mày thì mày cũng đừng hòng ăn 1 xu acc zeek đó nhá =))

May mà còn giữ một ít info của thằng chủ acc =))

Chủ acc nó ở việt nam hay nước ngoài vậy?

Lão này muốn tớ change hộ cái SSN của acc 241k VIP, với 1 cái giá rất bèo (100LR)

Vì quá keo kiệt nên tớ quyết định chôm luôn cái acc thay vì lấy 100LR của hắn :m131:
Nếu ăn đc thì tớ sẽ dành 1 phần số lãi mỗi ngày tổ chức event cho ae 4rum ;)

Của thiên thì trả địa thôi

ko thể nào ăn đc , sure chắc 1 điều nếu muốn làm tới có cách hết trừ khi họ thật sự ko muốn hi vọng . chứ cái gì của mình là của mình , ko phải của mình thì mãi ko bao giờ có được , nghĩ đơn giản thật , người ta thừa sức tự tin ko lo bị mất tiền họ mới giao chứ ko đảm bảo thì bố đứa nào dám

có chém quay clip với nhé bác :D,bác mà có Clip thì hạn chế được scam :))

evorlet ném đây ta giữ hộ cho khỏi sợ ai lượm lại của đã vào tay mà trả lại thì phí nhỉ :binhsua04:

Kiến nghị lên BQT zeek mỗi khi change pass, info và processor payment thì phải comfirm mail, có thế mà nó ko làm để ngta mất acc oan uổng quá.

Đúng là Việt Nam. Nhục nhã quá các con người Việt ơi

cuộc chiến giữa scan và scam =))

thằng thì scan thằng thì scam. bác e vơ lẹt đâu trả lại cho chủ nhân đích thực đi :m131:

Thôi trả lại cho chủ đi đúng đấy ng ta bỏ ra như thế cơ mà bác ăn của người ta thì ...:binhsua57:! 4rum dạo này nản quá

4zoom có 1 topic thật VL ! Quả thực e khâm phục các bác quá ! Ăn to rồi cũng ko ỉa được đâu bạn ak ! Tắc *** mà chêt thôi :binhsua168:

4zoom có 1 topic thật VL ! Quả thực e khâm phục các bác quá ! Ăn to rồi cũng ko ỉa được đâu bạn ak ! Tắc *** mà chêt thôi :binhsua168:
Làm gì mà thô lỗ thế! lịch sự tí đi hihi! nhưng công nhận thớt này có war giữa 2 bác thật là :binhsua159:

Tớ vào ném đá đép gạch tý thôi ! Cũng chả biết ai tốt ai xấu ! TOàn Scamer cả mà :D

Trộm cắp ra ngõ gặp lừa đảo :)) ko biết rồi sẽ đi về đâu ,chỉ tội chủ nhân của cái acc đó giờ chắc đang ngồi khóc ròng vì 1 lũ khốn nạn

Trộm cắp ra ngõ gặp lừa đảo :)) ko biết rồi sẽ đi về đâu ,chỉ tội chủ nhân của cái acc đó giờ chắc đang ngồi khóc ròng vì 1 lũ khốn nạn

đi ra đảo chứ còn đi đâu nữa, bị baned nick hết rồi còn đâu :m131:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week