Help Mời các bạn làm SEO Sprint trong 4rum cùng vào thảo luận

:binhsua07: Đã kiểm tra và phát hiện ng nhân ban hàng loạt. Có vài chủ job nó RP ae đó. Thằng mikou gì đó báo admin dùng proxy. Do xài chung list job nên chết chùm đây mà :binhsua21:
ID nó là gì đó bạn, cho vào black list gấp!

xác nhận ko auto ko hma hôm nay đã bị ban acc cũng điều khoản 2.5 , có ghi chú thích thêm đăng kí lại bị cấm:binhsua10:
mà chỉ bị del acc upline còn lại các acc khác vẫn ổn:binhsua20:

2,5 Blackmail người dùng cố gắng và trộm cắp, gian lận và khấu trừ bất hợp pháp của các quỹ.

Last edited by a moderator:
:binhsua11: Xác nhận vs các bạn là đã tìm ra nguyên nhân nhé. Do 1 thằng chủ job rp , tên mikou và ban những ai xài proxy , và các upline chưa các acc này (ngay cả IP Nga ngố vì nó rp acc cheat ). Mình đã từng bỏ seo 1 thời gian vì bị nó rp ngay trên wall nhà.Có lẽ vài bạn vô tình làm job nó , ID VN ko sao , IP nc khác đều bị nó check proxy và rp admin. Ngay trong ngày mình sẽ tìm ID và avatar nó cho các bạn bik mà tránh. Và điều này nữa , dù auto hay tay , cheat hay ko cheat , các bạn chịu khó check mail 1 tí. Vì nó sẽ send mail và rp cùng lúc. Trong 5 đến 12h nhận mail admin sẽ check và ban acc. Chúc ae tạo acc mới và chơi cẩn thận hơn :binhsua20:

1451968 1522012 1482194 336035 420504 đây là những chủ job khó tinh IP VN

Tình hình là mình đăng kí ko có ref ai cả và acc mình ref cho người khác cũng bị Band lun cũng điều khoản 2.5
Mình thấy chia tay với Seoprint dc rồi đó.Từ khi thằng *** tuyển Auto ra mọi chuyển trở nên xấu dần dần đi.Ko còn từ nào để nói nữa đúng là nóng thiệt.Giờ lại thất nghiệp ko còn miếng cháo để húp nữa.

Tình hình là mình đăng kí ko có ref ai cả và acc mình ref cho người khác cũng bị Band lun cũng điều khoản 2.5
Mình thấy chia tay với Seoprint dc rồi đó.Từ khi thằng *** tuyển Auto ra mọi chuyển trở nên xấu dần dần đi.Ko còn từ nào để nói nữa đúng là nóng thiệt.Giờ lại thất nghiệp ko còn miếng cháo để húp nữa.

Cậu sao cứ mở miệng ra là cứ nói khó nghe quá vậy, nói hoài không chán à?

Nhân đây thì cũng là 1 kinh nghiệm, các bạn nên tự kiếm list mà làm để tạo nên sự khác nhau, chứ list giống nhau thì rồi cũng sẽ bị thế này nữa đấy, riêng mình mình thấy cái topic bán list job là nhảm nhí nhất :))

:binhsua11: Xác nhận vs các bạn là đã tìm ra nguyên nhân nhé. Do 1 thằng chủ job rp , tên mikou và ban những ai xài proxy , và các upline chưa các acc này (ngay cả IP Nga ngố vì nó rp acc cheat ). Mình đã từng bỏ seo 1 thời gian vì bị nó rp ngay trên wall nhà.Có lẽ vài bạn vô tình làm job nó , ID VN ko sao , IP nc khác đều bị nó check proxy và rp admin. Ngay trong ngày mình sẽ tìm ID và avatar nó cho các bạn bik mà tránh. Và điều này nữa , dù auto hay tay , cheat hay ko cheat , các bạn chịu khó check mail 1 tí. Vì nó sẽ send mail và rp cùng lúc. Trong 5 đến 12h nhận mail admin sẽ check và ban acc. Chúc ae tạo acc mới và chơi cẩn thận hơn :binhsua20:

bạn tìm nhanh nhanh giùm anh em nha móa thằng chủ job đó ko muốn thì thôi -1 danh tiếng hoặc tự tắt job đi còn report anh em nữa

bạn tìm nhanh nhanh giùm anh em nha móa thằng chủ job đó ko muốn thì thôi -1 danh tiếng hoặc tự tắt job đi còn report anh em nữa

Thằng mikou mình biết từ lâu lắm rồi, không bao giờ làm job nó nhưng sao vẫn bị này @@

xàm VL thế trước đó có bị ban thế này không. giả lại nếu do bác kia thì tất cả các mem ko thuộc VN sau vẩn bị ban. sao các bạn ko chạy tool +list vẫn bị ban vậy

mình đã nói ở trên rồi
xác nhận ko auto ko hma hôm nay đã bị ban acc cũng điều khoản 2.5 , có ghi chú thích thêm đăng kí lại bị cấm:binhsua10:
mà chỉ bị del acc upline còn lại các acc khác vẫn ổn:binhsua20:

2,5 Blackmail người dùng cố gắng và trộm cắp, gian lận và khấu trừ bất hợp pháp của các quỹ.

ec acc Bác Nasu vẫn an toàn á mới vào kiểm tra lại thấy acc bác ấy vẫn còn :binhsua10:

mình có acc seo rating 84 (VN) danh tiếng >20 ai mua làm lại cuộc đời k mình để lại cho :">
yh:zzboyvillagezz

hôm qua thử vào làm 1 acc cho vui nhà vui cửa đăng nhập cả ngày mà éo bị sao sáng lại vào xem sao ăn banned rồi :(( hu hu
ko rõ vì sao có auto cũng ban mà ko auto cũng ban
chắc là làm trúng 1 job của thằng chủ job nào đang căm thù proxy đấy =))

:binhsua15:Người hùng của các bạn đây. 1 trong các chủ job căm thù proxy :binhsua105:

mioskus, ID: 882869 :m043::m043:
Lưu ý là còn vài chủ acc nữa nhé !!! Lọc và né ra thui :binhsua16:

:binhsua15:Người hùng của các bạn đây. 1 trong các chủ job căm thù proxy :binhsua105:

View attachment 23182

cám ơn bạn kiếm thêm vài thằng nữa cho vào hết
sợ ko phải thằng này là thằng rp
mình sáng nay dính thêm 2 acc nữa banned =))

View attachment 23182

Cái thằng này ngày xưa còn nhân đạo,nó gửi mail cho mình nếu làm công việc của nó sẽ bị baned,mình chưa kịp gửi báo cáo nó đã gửi mail rồi,nó xem những nguoiwf đang làm,đứa nào mà mỹ hay anh gì gì đó là nó gửi mail cảnh báo,cố tình làm tiếp thì baned 100%.Hình như job thằng này toàn câu n0 pr0xy n0 pr0xy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week