Mới đi làm mà đã bị sếp ....Dê

càng nhân nhượng thì con dê sẽ càng lấn tới công nhận bạn chịu đc hay ghê gặp mình là dzo công ty làm 1 tăng cho ra cái mặt thằng dê sòm cho cả công ty biết rồi nghỉ cũng dc chứ mất vợ như chơi

cậu mà ko can thiệp . tớ dám cam đoan mất người yêu 100% . ko thì về phang con người yêu cậu đi . sau đó thủ thỉ tai nó .... đệt mịa em mà ko bỏ việc thì đừng có nhìn mặt a nữa . chia tay đi :))

Em đang ức chế mãi không ngủ được các bác ah. Ng iu em hôm nay mới ra mắt công ty chi nhánh mới và cũng buổi đầu tiên đi làm. Làm thư ký cho "xếp". E ức chế lắm khi ng iu kể bị thằng xếp nó định ôm hôn ng iu em... Hix lại còn nói rằng nếu em như thế thì em đừng làm nhân viên của a nữa.

Ng iu mình thì xinh, hiền và hay sợ , nhút nhát nữa... Nên mình cũng lo lắm. SV mới ra trường đi làm mà đã thế, thử hỏi sau này nhậu nhẹt, công tác.... tránh 1 lần nhưng sao tránh được nhiều lần. Cơ hội đến chẳng nhẽ lại bỏ việc ư.:binhsua76: Thực sự đang rất ức chế. vì mình cũng chỉ biết khuyên chứ mình cũng ko muốn can thiệp vào.:( helpme!

Nói người yêu bạn nghỉ đi, đi làm mà có sếp vậy không khá được đâu.

dặn ny nói với sếp : em bị ếch rồi sếp,sếp muốn bị ếch giống em hơm :m131:
chỉ còn 1 nước : chạy :m044:

trang bị cho cổ cái camera mini gắn ở kẹp tóc or nút áo và cái máy ghi âm mini. thế là có bằng chứng cho hắn đi bóc lịch.
nếu chưa bị gì thì tầm 3 năm, nếu đã bị thì tầm 10 đến 15 năm.

Kiếm bằng chứng rùi dọa cho nó chừa thói dâm dê vô lối :))
Ko làm chỗ này thì chỗ khác, chỗ ngon mấy mà có thằng sếp như vậy thì cũng bỏ

noi nguoi iu ban ngay mai da thang zao chim no cho no liet oi nghi lam

Thôi đừng buồn nữa cậu .. kêu người yêu nghỉ việc sang làm thư ký cho tớ nè :binhsua90:

Em đang ức chế mãi không ngủ được các bác ah. Ng iu em hôm nay mới ra mắt công ty chi nhánh mới và cũng buổi đầu tiên đi làm. Làm thư ký cho "xếp". E ức chế lắm khi ng iu kể bị thằng xếp nó định ôm hôn ng iu em... Hix lại còn nói rằng nếu em như thế thì em đừng làm nhân viên của a nữa.

Ng iu mình thì xinh, hiền và hay sợ , nhút nhát nữa... Nên mình cũng lo lắm. SV mới ra trường đi làm mà đã thế, thử hỏi sau này nhậu nhẹt, công tác.... tránh 1 lần nhưng sao tránh được nhiều lần. Cơ hội đến chẳng nhẽ lại bỏ việc ư.:binhsua76: Thực sự đang rất ức chế. vì mình cũng chỉ biết khuyên chứ mình cũng ko muốn can thiệp vào.:( helpme!

Phải thật quyết liệt vào , chứ mình chắc chắn nếu đúng như bạn nói thì sớm muộn cũng xảy ra chuyện . Lúc đó hối hận thì đã quá muộn .

Ta ở đó sẽ giúp C được tay --->>> đấm đấm đấm mặt nó:binhsua08::binhsua08::binhsua08::binhsua08::binhsua08::binhsua08:

Gặp dê sờm rồi, nghỉ việc đi là vừa. Cậu để người iu cậu ở lại lậu coi chừng kẻ ăn ốc người đổ vỏ đó.:binhsua78:
Vài lời khuyên chân thành cùng bạn.:binhsua01:
Chào!:binhsua101:

cau len thang cong ty dap mat no cho bot de
thoi buoi loan lac nay de chay day duong

Nói thật bảo ng yêu bỏ đi. 100% thằng này giám đốc đó muốn cặp bồ với ny bạn, chán là nó bỏ và đuổi việc ngay. Tốt nhất là nghỉ sớm đi, thư ký thì 90% sếp xơi nhá :binhsua146:
con` 10% nữa la` xơi sếp :m131:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week