Mới đi làm mà đã bị sếp ....Dê

ráng phấn đấu mở công ty làm giám đốc đi rồi gọi bồ về làm thư ký là ok nhất :m121:

bị thằng sếp cho thuốc mê hoặc thuốc kích dục là hết đời nha e :)) đưa cho e nó coi bài báo nào liên quan đến vụ hiếp dâm công sở, nó sợ và ráng dụ nó nghỉ việc đi

kêu cô người yêu mua máy ghi âm, quay phim lại cái cảnh thằng sếp dê rồi show cho sếp lớn hơn

bữa nào canh quay clip lại đăng lên mạng cho thằng sếp nhục chơi :binhsua85:

mọi người ở đây ko phải là troll bạn đâu
phần lớn là vậy, sự thật phủ phàng
mặc dù bạn gái bạn ko có ý gì nhưng mà thằng giám đốc có ý, ko chịu thì nó đuổi, sv mới ra trường kiếm được việc đâu phải dễ... :m020:

Em đang ức chế mãi không ngủ được các bác ah. Ng iu em hôm nay mới ra mắt công ty chi nhánh mới và cũng buổi đầu tiên đi làm. Làm thư ký cho "xếp". E ức chế lắm khi ng iu kể bị thằng xếp nó định ôm hôn ng iu em... Hix lại còn nói rằng nếu em như thế thì em đừng làm nhân viên của a nữa.

Ng iu mình thì xinh, hiền và hay sợ , nhút nhát nữa... Nên mình cũng lo lắm. SV mới ra trường đi làm mà đã thế, thử hỏi sau này nhậu nhẹt, công tác.... tránh 1 lần nhưng sao tránh được nhiều lần. Cơ hội đến chẳng nhẽ lại bỏ việc ư.:binhsua76: Thực sự đang rất ức chế. vì mình cũng chỉ biết khuyên chứ mình cũng ko muốn can thiệp vào.:( helpme!

xách dầu ăn đến nhà sếp của ng.y bạn thông ass chết c mẹ nó đê

Last edited by a moderator:
Để lâu là sẽ có chuyện tốt nhất là đến hẳn công ty 1 lần để tìm điểm yếu của thằng xếp đấy haha! Ko thi khuyên ng ui bạn bỏ việc :binhsua85:

bị thằng sếp cho thuốc mê hoặc thuốc kích dục là hết đời nha e :)) đưa cho e nó coi bài báo nào liên quan đến vụ hiếp dâm công sở, nó sợ và ráng dụ nó nghỉ việc đi
sếp: e uống hết cốc nước đi rôi` vao` a có vai` việc giao cho e
em: vâng thưa sếp

==> các bước tiếp theo có phải nói ra ko nhỉ ????? :binhsua76:

chia buồn cùng bác, thư kí cho sếp thì 99% là đến xyz i. chồng con cũng ko ngoại lệ huống hồ gì sv mới ra trường. :hihi:

Đệt! Đến bảo nó 1 tháng lương của m có bằng 1 tuần chơi zeek của bố m k mà tinh tướng rồi bỏ ra 2 củ thuê mấy hảo huynh đệ chém bỏ mịa nó đi, xong té! về nhà làm mmo...:)) Mai ta cũng mở công ty chuyên về mmo, ae nào có vợ, ny thì mang ta dê cho mới xứng...:))

=.=
cho vợ nghỉ việc đi, nuôi em nó đi chứ để đi làm nguy hiểm mà thuộc dòng xinh hiền nhát dễ mất lắm nha bác
em có 1 ng như thế cho em nó ở nhà 1 xó mình đi làm nui còn hơn =.=
nói chung an ủi em nó nhiều vào :)) rùi đổi chủ đề khác ko nói về việc làm hay em ấy bị gì gì cả :D
nói về chuyện của 2 bác

Bác xem thử coi thằng sếp có vợ chưa.Nếu nó có rùi thì nên dùng vợ nó làm vủ khí.Đưa vài thông tin mật cho vợ nó là nó té à.
Còn nó chưa có vợ thì coi như xem bạn gái vác vượt qua dc cửa $$$$$$$$ không.Chứ gặp mấy thằng dê này thì nó ăn xong nó quẹt mỏ ăn con khác thui

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week