Mới đi làm mà đã bị sếp ....Dê

Gặp bạn gái tớ là thèn sếp đó nó xong rùi ... đập nó 1 phát dằn mặt nó ... nói với nó 1 câu "chỉ cần kưng chạm vào bạn gái của anh ... dù vô tình hay cố ý ... chạm chỗ nào anh xẻo chỗ đó" ... :m179: ... vái trời cho nó chạm vào bạn gái mình 1 lần ... kêu mấy thèn xăm hình đập gãy tay nó 1 lần ... xem nó còn dám hó hé nữa không ... :m198: ... không làm đc chỗ này thì kiếm chỗ khác làm ... gặp mấy thèn sếp như vậy sống sao nổi ... :m003:

bỏ việc thôi, không thì nói chia tay với ng iu cậu sớm :binhsua76:

mấy ông ở đây to miệng gớm, đòi đập xếp

Nói thật nếu mình là bạn mình thà cho người yêu ở nhà chơi còn sướng hơn để người yêu đi làm rồi bị thằng sếp kia ức hiếp...

Sếp như vậy thì sao phải xoắn :) Ở lại làm cho 1 ông sếp dê xồm, ko bị sếp xơi thì cũng bị vợ sếp xơi, mất tất cả, mất cả lòng tự trọng và danh giá.

Em đang ức chế mãi không ngủ được các bác ah. Ng iu em hôm nay mới ra mắt công ty chi nhánh mới và cũng buổi đầu tiên đi làm. Làm thư ký cho "xếp". E ức chế lắm khi ng iu kể bị thằng xếp nó định ôm hôn ng iu em... Hix lại còn nói rằng nếu em như thế thì em đừng làm nhân viên của a nữa.

Ng iu mình thì xinh, hiền và hay sợ , nhút nhát nữa... Nên mình cũng lo lắm. SV mới ra trường đi làm mà đã thế, thử hỏi sau này nhậu nhẹt, công tác.... tránh 1 lần nhưng sao tránh được nhiều lần. Cơ hội đến chẳng nhẽ lại bỏ việc ư.:binhsua76: Thực sự đang rất ức chế. vì mình cũng chỉ biết khuyên chứ mình cũng ko muốn can thiệp vào.:( helpme!

Sao lại ko muốn can thiệp, người yêu cậu là cậu phải có trách nhiệm chứ, sao lại ko mún can thiệp, rõ là...

tốt nhất nên bảo vệ người yêu mình, khuyên nhủ đi kiếm việc khác đi. vì bản chất nhút nhát có chuyện gì cô ấy cũng k dám nói đâu. đừng vì công việc mà sau này bạn sẽ là người ân hận nhất. cuộc sống không phải giấc mơ. thực tế một chút, lo xa một chút chẳng hại gì cho mình cả. khuyên chân thành nên nói người yêu kiếm việc khác đi. vì cô ấy bản chất đã nhút nhát rồi thì khó mà tồn tại được lắm. những thằng dê luôn có cách lách luật, lời nói và nhất là những thằng xếp

Gặp bạn gái tớ là thèn sếp đó nó xong rùi ... đập nó 1 phát dằn mặt nó ... nói với nó 1 câu "chỉ cần kưng chạm vào bạn gái của anh ... dù vô tình hay cố ý ... chạm chỗ nào anh xẻo chỗ đó" ... :m179: ... vái trời cho nó chạm vào bạn gái mình 1 lần ... kêu mấy thèn xăm hình đập gãy tay nó 1 lần ... xem nó còn dám hó hé nữa không ... :m198: ... không làm đc chỗ này thì kiếm chỗ khác làm ... gặp mấy thèn sếp như vậy sống sao nổi ... :m003:
cậu chỉ khoái đùa, xếp đó cậu à. đụng vào nó là đụng vào pháp luật. k phải cứ kiểu giang hồ là được. mà phải đem tiền ra so cậu à

Good ! b gái C pro thật , hâm mộ quá đi

cậu chỉ khoái đùa, xếp đó cậu à. đụng vào nó là đụng vào pháp luật. k phải cứ kiểu giang hồ là được. mà phải đem tiền ra so cậu à
Đù ! nhanh thế bay......

Xin hỏi chủ thớt! Bạn có phải đàn ông không vậy! - HÃy hỏi xem bạn gái của bạn có lòng tự trọng không vậy! Nếu vì đồng lương phải chấp nhận làm việc với 1 thằng XẾp mất dạy thế! Thì bạn gái của bạn cũng chẳng ra cái gì...Bạn k là 1 thằng nhu nhược chỉ biết lên đay lập thớt thôi ak!.........Ngay ngày mai nói với bạn gái bạn rằng! Hãy nói với cái thằng xếp đó! "Tôi làm thư ký cho ông chứ k làm con điếm cho ông" NGHE CHƯA CHỦ THỚT

Bác lập cái thớt này là không nên rồi.Như vậy thật thì bạn biết phải làm gì luôn rồi mà.hj :binhsua101:

sau khi đọc hết 7 page , ai cũng bảo nghỉ việc đi , đánh thằng xếp đi ..... Tớ thấy chẳng khả quan gì cả . Nghỉ việc thì lấy gì mà ăn? Về làm MMO ngay lập tức đâu phải dễ , thứ 2 là gọi hội đánh thằng xếp thì đi tù cả lũ :m020 thời buổi này cãi nhau gây mất trật tự công cộng đôi khi cũng lên quận nằm 3 ngày là ít mà các bác bảo đi đánh chém người đâu phải đơn giản . Trừ khi nhà có thế lực thì ko nói :m020

Theo mình thì nếu bạn gái bạn yêu bạn thật lòng thì sẽ tìm mọi cách để né tránh . Tất nhiên là ko thể né tránh được mãi vì vậy tốt nhất nên nhờ anh em bạn bè đi theo rồi rình gặp thằng xếp đó . Hãy dùng đủ mọi thủ đoạn để hăm dọa nhưng quan trọng là đừng động tay động chân là được . Nếu nó vẫn tiếp tục có ý quấy rối thì đánh phải nghỉ việc thôi ^^ Còn nếu khi biết tin nó quấy rối thành công thì cách để cho nó 1 bài học cũng rất đơn giản . Đánh, Chém , Đâm .... Nhưng ko ra mặt .

Có thể nhờ bạn bè hoặc làm mmo thì chịu khó bỏ 1-2 tháng lương ra mới các đại ca giang hồ là được . Chỉ sợ thành án mạng thôi , nhưng mình nghĩ các ông giang hồ cũng khôn lắm , với 5-10 triệu bảo các ông ý giết người thì hơi khó :binhsua80:

dê lại vk ông xếp:binhsua85:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week