Mời jaranguyen vào trả lời

Status
Not open for further replies.

vanveo164

Junior
Reactions
69
MR
0.006
Tình hình là mình và bạn jaranguyen(nick 4rom) YH: lil.shjnes, có hợp tác làm offers vài lần, và đã được thanh toán đầy đủ. Nhưng đợt vừa rồi mình có nhận làm offers cho bạn, và bạn bảo 30 net pay sẽ trả mình. Đến hôm đấy net chưa pay, bạn ấy bảo mình đợi vài hôm. Ừ thì đợi vài hôm, rồi bạn ấy lại bảo là 15 sẽ pay cho mình. Rồi mình cũng đợi đến 15, đến hôm đấy thì bạn ấy lại bảo là net vẫn chưa pay và bắt mình đợi, trong khi đó htruoc có nt nói chuyện chắc chắn 15 sẽ pay. Và mình lại đợi tiếp....Đến mấy hôm gần đây mình có gọi điện thoại thì bạn ấy tắt máy, nt thì không trả lời, để lại tin nhắn yh thì bạn ấy không rep, chỉ onl xong off luôn.....Mình thì đang rất cần tiền để đóng học phí, đã cam kết với nhà trường 28-12 đóng nếu không bị hủy kết quả thi....Mình đã nói rõ như thế mà bạn vẫn lờ đi như không....

Mình nghe bạn nói bạn rất uy tín thì bạn đừng để số tiền nhỏ như vậy làm mất uy tín nhé.
Mình lập topic này và cho bạn 3 ngày để giải quyết dùm mình.

ậc.... nhìn qua tưởng giangnguyen.... hết hồn :binhsua157:

:binhsua162: lại 1 pác nữa k được NET pay đây

chia buồn cho thớt, admin chắc ko đc net pay nên bán cam roài :m003:

Thành thật chia dzui dzới pạn riki :)) Mình bị ăn cam nhìu quá cũng trơ dzới mấy dzụ này mất rồi :)) Toàn admin lởm, thằng nào cũng chờ Net pay mình pay :)) Nghe mà nhục lun :)) Thế thì tự cày mẹ đi thuê mem làm quái j khi không có khả năng thanh toán. Chơi trò đồng cam cộng khổ có nạn cùng chia ak :)) Chẳng bit bọn nó nghĩ j...TA SỈ NHỤC TẤT CẢ THẰNG NÀO LÀM ADMIN MÀ ĐÃ, ĐANG VÀ SẼ LÀM CÁI VIỆC ĐÊ TIỆN ĐÓ.May mà ko tận thế chứ chết chung dzới mấy thằng đó cũng nhục mặt.

Nhìu khi Net cũng ko pay thật mà các bạn bình tỉnh xem sao, off bây giờ đều thế cả nhìu khi Net nó cũng ko thèm pay cho ng ta . hóng xem sao 3 ngày nữa đóng học phí rồi màu này ko ổn rồi

Nhìu khi Net cũng ko pay thật mà các bạn bình tỉnh xem sao, off bây giờ đều thế cả nhìu khi Net nó cũng ko thèm pay cho ng ta . hóng xem sao 3 ngày nữa đóng học phí rồi màu này ko ổn rồi
edit lại kẻo ăn gạch đó ku, đã xđ làm ad ngồi ko hưởng thì phải có vốn ứng trước cho mem làm, cho dù net ko pay đi nữa thì ko nhiều thì ít, adm cũng phải pay cho mem, chứ ko ko theo kiểu net pay ad mới pay mà rate 3-7, 4-6 hay 5-5 thì có tù mới làm.

Thằng này giống con *** Aladin, mrhung đây mà, đồng bị hại :(, chia buồn cùng ng` anh em

hjx....nếu 1 khi đã làm gì thì cũng phải chấp nhận rủi ro chứ bạn. Muốn làm chủ mà không chấp nhận rủi ro, không có khả năng thanh toán thì đừng nên làm ...

...hôm gần đây mình có gọi điện thoại thì bạn ấy tắt máy, nt thì không trả lời, để lại tin nhắn yh thì bạn ấy không rep, chỉ onl xong off luôn.....
cái dụ này y chang lần trước vs a, thôi ráng đợi xem ntn, hy vọng ko bị hủy kết quả
P/s: uy tín gì mà phải report mới pay...

lại 1 vụ cam nữa sắp tết nó bán cam giá rẻ để về ăn tết với vợ con đây mà!!! :binhsua146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week