Mời jaranguyen vào trả lời

Status
Not open for further replies.
chả biết ai tinh tướng tớ tự làm tự ăn tự học bố mẹ có đứa con bỏ học vì không giúp đc nó tiền học phí =)). Mắc cười quá , hay bán cái máy tính đang onl nè mà đóng tiền học :binhsua172:
mỗi cây mỗi hoa, mỗi người mỗi cảnh, đâu phải ai cũng thông minh như chú pip, và cũng chẳng ai muốn phải report thế này đâu.

giỏi vậy thì closed cái toic này đi report scam xong là đc. Nhắc đến việc đóng học chi chờ sự giúp đỡ ah :))

T report cho mọi người biết nó scam thôi. T chưa cần sự giúp đỡ của c. Are you ok. Tinh vi vkl
Nhà tao k có điều kiện. Nên t phải tự lo. Tao thế đấy đỡ hơn hạng ăn bám như mày:))

chả biết ai tinh tướng tớ tự làm tự ăn tự học bố mẹ có đứa con bỏ học vì không giúp đc nó tiền học phí =)). Mắc cười quá , hay bán cái máy tính đang onl nè mà đóng tiền học :binhsua172:

=> Mắc gì phải nói thế bạn :) , bạn có quen gì đám scam kia à, sự thật là mỗi người mỗi cảnh, bạn giàu,bạn đại gia rồi thì sao bạn lại có lời lẽ khinh người khó khăn hơn vậy. Người như bạn chắc chưa bao h` bị scammed hết tiền nên chắc mới rảnh mà đi "khinh" người khác như vậy :)
Note: Sống phải có tấm lòng tí nha bạn,đừng ỷ con ông cháu cha hay tiền rủng rỉnh trong túi thì xem thường người khác,không thông cảm,giúp đỡ đc gì thì thôi,đâu cần phải nặng nhẹ như vậy?

Đậu móa, nhà người ta ko có điều kiền, nta bị scam nta report, má cha mấy má sướng vloz, được lo từ đầu tới cuối, bit j cuộc sống của nta mà ý kiến...thử trong hoàn cảnh của nta đi rồi hẵng nói. đầu óc của mấy má ko bit suy nghĩ hả, nói mà nhe bực vl

Đậu móa, nhà người ta ko có điều kiền, nta bị scam nta report, má cha mấy má sướng vloz, được lo từ đầu tới cuối, bit j cuộc sống của nta mà ý kiến...thử trong hoàn cảnh của nta đi rồi hẵng nói. đầu óc của mấy má ko bit suy nghĩ hả, nói mà nhe bực vl

Vote linhvox :), chúc ku veo sớm kiếm lại tiền :)

Sr jara em , phải ban em rồi ="=

User jaranguyen has been banned permanently

Mình banned và close topic rùi mà!

Ai mở lại thế :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646