• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Mời jaranguyen vào trả lời

Status
Not open for further replies.
cái dụ này y chang lần trước vs a, thôi ráng đợi xem ntn, hy vọng ko bị hủy kết quả
P/s: uy tín gì mà phải report mới pay...
Thanks a. E đang đợi đây. Vừa thấy onl gọi đt cho nó, nó lại tắt máy.............haizzzzzzzzzz

Cho bị cáo tới tối nay nhé !

User jaranguyen has been banned permanently

dn trước tưởng cao nhân lắm mà.h lại đi scam mấy đồng.nhục đến thế là cùng

Thành thật chia dzui dzới pạn riki :)) Mình bị ăn cam nhìu quá cũng trơ dzới mấy dzụ này mất rồi :)) Toàn admin lởm, thằng nào cũng chờ Net pay mình pay :)) Nghe mà nhục lun :)) Thế thì tự cày mẹ đi thuê mem làm quái j khi không có khả năng thanh toán. Chơi trò đồng cam cộng khổ có nạn cùng chia ak :)) Chẳng bit bọn nó nghĩ j...TA SỈ NHỤC TẤT CẢ THẰNG NÀO LÀM ADMIN MÀ ĐÃ, ĐANG VÀ SẼ LÀM CÁI VIỆC ĐÊ TIỆN ĐÓ.May mà ko tận thế chứ chết chung dzới mấy thằng đó cũng nhục mặt.

Anh sợ cái miệng của chú quá :m095::m095::m095:

Hôm nay là 27-12. Có nên đi thi không các bạn, khi mai là hạn để hủy kết quả.........Haizzzzzzzzzzzzzzzzz

- - - Updated - - -

Anh sợ cái miệng của chú quá :m095::m095::m095:

Bạn ấy nói chuẩn thế mừ còn gì nữa :))

Hôm nay là 27-12. Có nên đi thi không các bạn, khi mai là hạn để hủy kết quả.........Haizzzzzzzzzzzzzzzzz

- - - Updated - - -

Bạn ấy nói chuẩn thế mừ còn gì nữa :))
học phí bao nhiêu??? a có thể giúp ít...chứ để sang năm à, trễ 1 năm có mà toi :(

học phí thì về nhà xin chứ liên quan gì nó paid hay không :binhsua172:

cậu k biết gì thì mời ra ngoài đừng vào đây nói nhảm ăn gạch đó, t đang bực đừng có lằng nhằng... tớ tự làm tự ăn tự học...do u understand

giỏi vậy thì closed cái toic này đi report scam xong là đc. Nhắc đến việc đóng học chi chờ sự giúp đỡ ah :))

chả biết ai tinh tướng tớ tự làm tự ăn tự học bố mẹ có đứa con bỏ học vì không giúp đc nó tiền học phí =)). Mắc cười quá , hay bán cái máy tính đang onl nè mà đóng tiền học :binhsua172:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,802
Latest member
toilatoikkk
Back
Top Bottom