Waiting for Answer mời junbi92 yahoo hoangtu_tinhyeu20798 vào trả lời

Status
Not open for further replies.
ủa kì z ^^.. e nhớ e mua của thím này cũng gần 1k acc rồi :-?.. BH ok mà.. :D...
thread xem lại tình hình chứ. mỗi lần mua e toàn mua 200~300acc :)
chắc do bạn ko vào diễn new nên khó ăn hiếp :p

những ng njck 2014 như tụi mình thì bị đối xử vậy đấy bạn ơi ~~!, ng ta tưởng mình chân ướt chân ráo nên thái độ vậy thoy, 2013 2012--> thì sao dám
mấy bác xem lại chứ :-< mình mua pm trực tiếp yahoo.. không comfir topic gì hết.. sao phân biệt new vs old :).. mình hiện giờ cũng đang gd ok với bác ấy mà ??..cả 2 ngồi lại bàn nc xem sao hiểu lầm nhau thôi ^^

Oh, vậy mấy bác nghĩ trước khi bán acc em check acc mmo hả?
Trước giờ người mua pm yahoo gửi $ em giao acc, chỉ những người sau khi check xong "có vấn đề" tớ mới check xem acc có cái gì gọi là "uy tín" hay ko nhé. Và đa phần nick "có vấn đề" đều là 2014 .....
Không phải là phân biệt, chỉ là xem có phải acc hoạt động sôi nổi, từng mua bán giao dịch gì bla bla, ok? :)

Đọc log chat là thấy làm ăn bố bậy rồi. Còn cứ chày cối. Thớt khỏi nhận refund, tập trung mấy người bị bị dính report cho lẹ :mad:

Oh, vậy mấy bác nghĩ trước khi bán acc em check acc mmo hả?
Trước giờ người mua pm yahoo gửi $ em giao acc, chỉ những người sau khi check xong "có vấn đề" tớ mới check xem acc có cái gì gọi là "uy tín" hay ko nhé. Và đa phần nick "có vấn đề" đều là 2014 .....
Không phải là phân biệt, chỉ là xem có phải acc hoạt động sôi nổi, từng mua bán giao dịch gì bla bla, ok? :)
bạn ơi, gì thì gì ra yahoo bảo hành hộ mình cái nào :D chickenmaster

Acc face hack mua thì nhiều khi cũng phải chịu rủi ro thôi, không ai bán mà đi check hết xem acc có đúng lỗi hay không được. Cũng thông cảm cho cả 2 bác. Thuận mua vừa bán thì mới làm ăn suôn sẻ được. Riêng mình cũng có mua face của bác junbj92 thái độ mua bán thì cũng ok rồi, chế độ kiểm tra bảo hành thì cũng phải thông cảm cho người ta tí. 1 ngày bán đc cả 10k acc thì làm sao check mà bảo hành hết 1 lần cho được. Nói chung mua face hack thì phải chấp nhận rủi ro mới đi mua, chứ muốn acc ngon 100% thì kiếm face tự reg mà mua thôi bác ơi :)

Mình cũng k biết ai đúng ai sai, nhưng mình đã dùng acc face của junbj92 khá nhiều và tỷ lệ live trên 60% nhé, nhiều lúc live tới 70,80% lận. Bảo hành đầy đủ !!!

Mình k hiểu cái hạn ba,́ bảo hành́ ôi bận lắm bận lắm mấy chục k acc.
Mai ôi hết hạn r nhé tự chịu đi wt...?

face gio loãng rồi ,có bác gặp list ngon , có người gặp list xấu . Nên cái này làm có chút tin tưởng moi được ,

Mình đã mua của bac này rồi, nói chung là bác ấy có hơi nghi ngờ và bác đắt quá bác ấy hơi chảnh chút :D

Nhưng mà cái gì ta đúng thì ta đúng, cứ mạnh dạn khi bác ấy nói bác sạo vì acc bác dưới 60%, thì bác cứ thẳng thắng mà nói đúng lương tâm của mình:

" Dc Bác hãy lập topic nếu có 1 acc tui gian dối tui đưa bác 500$ và ngược lại, và mời trung gian vào "

Bạn yahoo là gì? Có pm mình ko? Mình ko phải bán cho mình bạn và cũng đã treo stt xem ai chưa bảo hành thì pm, ko thấy ai pm bảo hành 16 acc?
Có chắc là không hay không???

Có chắc là không hay không???
Hôm qua xả hàng thì chắc chắn, còn mấy ngày trước yahoo bị si đa thì mình ko chắc, bạn cứ pm mình bảo là "bảo hành", mình check tin nhắn bảo hành đủ hết mà

Hôm qua xả hàng thì chắc chắn, còn mấy ngày trước yahoo bị si đa thì mình ko chắc, bạn cứ pm mình bảo là "bảo hành", mình check tin nhắn bảo hành đủ hết mà
Ok bác, trước biết bác làm ăn ngay thẳng, bảo hành cũng ok lắm, nhưng có 1 giai đoạn thấy bác lặn không hiểu nguyên nhân, mình pm không thấy trả lời nên thôi, tưởng bác hết sell bỏ nghề rồi, nếu còn sell thì sẽ mua tiếp của bác và tiện bảo hành nốt số acc kia giùm mình :D

Ok bác, trước biết bác làm ăn ngay thẳng, bảo hành cũng ok lắm, nhưng có 1 giai đoạn thấy bác lặn không hiểu nguyên nhân, mình pm không thấy trả lời nên thôi, tưởng bác hết sell bỏ nghề rồi, nếu còn sell thì sẽ mua tiếp của bác và tiện bảo hành nốt số acc kia giùm mình :D
Cứ pm!

ok. đã nhận lại được tiền của junbi92
topic này lập ra chỉ để bạn junbi trả lời về thái độ của mình thôi . mọi việc coi như song xuôi . mod close topic dùm mình

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week