Mỗi Ngày 1 Proof + Các Vấn Đề Về WMZ & LR!!!!! (ver. 3)

Status
Not open for further replies.
Z hôm qua chưa về ví, hôm nay chưa rs, xác nhận 12h35

$ hôm nay vừa nhận được rồi mà sao $ hôm qua vẫn chưa nhận được nhỉ:-s
hay nó bỏ hqua rồi:((

$ hôm nay vừa nhận được rồi mà sao $ hôm qua vẫn chưa nhận được nhỉ:-s
hay nó bỏ hqua rồi:((

Nản vãi........................... Hôm qua rs 7$ thì chưa về, hôm nay có 3$ thì.......... cha nó

Nản vãi........................... Hôm qua rs 7$ thì chưa về, hôm nay có 3$ thì.......... cha nó

Bạn này giống mình Nhỉ nó Rest bảo pay rồi từ 25 cơ:D......Thế mà chưa thấy đâu trong khi mình vừa bấm pay cái Kia hồi sáng giờ đã nhận đc:| ko hiểu thằng Pix nó khùng hay ko nửa :binhsua85:

mjnh cung vay RS hom wa den gio` ma` chang thay z dau

Pix nó điên có tiếng luôn, hôm qua gần 200$ chưa về, hôm nay có 68$ lại về sớm. Nó tính quên luôn hả gì trời:binhsua85:

Pix nó điên có tiếng luôn, hôm qua gần 200$ chưa về, hôm nay có 68$ lại về sớm. Nó tính quên luôn hả gì trời:binhsua85:

Bạn yên tâm, 1000$ hồi trước còn chưa lo, nay lo gì bạn. Nó trả nhỏ lẻ trước, lớn gom trả sau thôi mà.

Bạn yên tâm, 1000$ hồi trước còn chưa lo, nay lo gì bạn. Nó trả nhỏ lẻ trước, lớn gom trả sau thôi mà.

ui ui awww gió to quá chạy vào mặc thêm áo rét thôi

Đồng ý là số tiền WMZ pay về ngày 25/04/2012 nó đóng băng đi ,còn code khi GD chuyển khoản thì củng phải đưa về cho ng ta chứ ?!!! chán qua ,ko co code về làm sao đây hix hix hix...

:binhsua94: trong lịch sử có chuyện này chưa ta. Nếu có thì bao lâu mới nhận dc $ thế?

:binhsua95: z 26 về rồi , 25 chưa thấy, tiếp tục đánh và đợi
còn pay là mình cứ làm :)):))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod