Mỗi Ngày 1 Proof + Các Vấn Đề Về WMZ & LR!!!!! (ver. 3)

Status
Not open for further replies.
ngày 26 chưa về 25 về hôm qua rồi !!!!! cái j thế này =="

thật @@ tui 25 pay về bình thường tới 26 chưa pay đây này T^T

Lâu nay ko làm nên ko hóng $. vô thấy tình hình Z pay có vẻ ko đều như trc nữa nhỉ:-?

có ai hôm nay chưa pay ko báo danh T^T tối nay chuyển LR dùm tạm thôi

Lr đi...2 tuần rồi lr vẫn pay đều..lr không cần very phone,vì vậy không sợ lổi mạng...xác thực ip, bảo mật 2 cửa...
cứ lr mà phan nào

ngày hôm nay ai đc WMZ gửi SMS thì báo cho lên đây giùm mình với nghe
sáng nay ex mà nó ko chịu về SMS.
tiền Z hôm qua thì về, hôm trước báo là đã reset mà chưa về ví
:binhsua85:

đã về ví và đã rs lun rồi nhá cậu cung hỉ cung hỉ:binhsua95:
yeah bạn hiền lúc nào cũng giống mình :binhsua164: Tiền hum qua reset rùi mà ví chưa thấy , chắc tối nay cũng về như hqua ah , pay muộn 1 ngày :binhsua95:

thả bom ah, wmz đã về đâu :binhsua94:

Chém gió.,,,,,,,, Z hôm qua chưa về nhé
hum qua sau khi tiền về ví thì ngủ sớm , ko thấy 2 cmt này :binhsua06: Trc khi nói ai chém gió hãy đi hỏi vài người khác xem có giống tụi tôi ko đã nhé . Nói cho mà biết , chém gió chẳng ra $ , lại sứt mẻ uy tín => chẳng lợi lộc j . Người biết suy nghĩ ko ai làm cái trò đó nhé :binhsua33:

Z ngày 25 đã yên vị trong bóp,ngày 26 thì chưa:)

---------- Post added at 01:34 PM ---------- Previous post was at 01:31 PM ----------

Chém gió.,,,,,,,, Z hôm qua chưa về nhé
thằng này là trùm chém gió bà con cẩn thận nó hay comment ẩu lắm,đúng là suy bụng ta ra bụng người

---------- Post added at 01:35 PM ---------- Previous post was at 01:34 PM ----------

có nhiều anh em wmz chưa về ví, có người lại về là sao ta ( 25/04 )
xem lại cách ăn ở thế nào mà thiên hạ đã về rồi còn mình chưa về.

tui cũng thế, 25/4 nó ghi là đã pay nhưng tiền vẫn chưa về ví. Nó bệnh rùi.

Ai biết tiếng anh tạo giúp mình cái mail hỏi PIX sao ngày 25 vẫn chưa pay tiền về Z với....huhu
ko sao đâu girl , tối nay hoặc mai nó sẽ pay cho bạn . Độ uy tín của pix thì ko phải lo bạn nhé , làm ăn sòng phẳng 5 năm nay rùi , ko phải website mới lập dăm ba bữa

ngày 25 6$ không pay mà ngày 26 4$ thì pay
bẩn bựa thế này
tôi thấy bạn mới là thứ bẩn bựa,không phải pix.làm việc với nó bao nhiêu lâu mà pay trễ có 1 ngày bạn đã văng tục với nó.so với thằng mega 1 tháng chưa pay thì pix vẫn đang đổ bát cơm đều đều vào mồm bạn đấy.

12h58p Z chưa pay nhé...ngày 25 xui quá :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week