Mỗi Ngày 1 Proof + Các Vấn Đề Về WMZ & LR!!!!! (ver. 3)

Status
Not open for further replies.
tôi thấy bạn mới là thứ bẩn bựa,không phải pix.làm việc với nó bao nhiêu lâu mà pay trễ có 1 ngày bạn đã văng tục với nó.so với thằng mega 1 tháng chưa pay thì pix vẫn đang đổ bát cơm đều đều vào mồm bạn đấy.

bình thường thì nó ko reset thì ko nói làm gì, đằng này nó rs rồi mà ko có $ ấy chứ

bình thường thì nó ko reset thì ko nói làm gì, đằng này nó rs rồi mà ko có $ ấy chứ
ngày 26 bác có về không?mình thấy bạn 25 về 26 ko,bạn thì 25 ko 26 lại về

26 ko đủ $ pay nên ko biết. còn 25 thì bị giam 6$ :binhsua94:
;))đành chờ tối nay,chắc nó thiếu wmz nên pay trễ chứ không phải cam quýt,lr nó dư nó vẫn pay đúng giờ đó thôi

26pay đã về đủ chỉ có hôm 25 pay là ko thấy $ đâu thôi

26pay đã về đủ chỉ có hôm 25 pay là ko thấy $ đâu thôi

:binhsua85:Giống tui thế nó ko pay ngày 24 luôn nãn thật thế mà ngày 26 nó pay nhanh vãi :| 24 nó để pay rồi mà giờ tiền đâu ứ thấy :binhsua72:

Scam thì chắc ko có đâu chắc là bị cái gì đó :binhsua85:gửi mail hỏi xem sao nếu hôm nay nó ko pay:binhsua105:

tôi thấy bạn mới là thứ bẩn bựa,không phải pix.làm việc với nó bao nhiêu lâu mà pay trễ có 1 ngày bạn đã văng tục với nó.so với thằng mega 1 tháng chưa pay thì pix vẫn đang đổ bát cơm đều đều vào mồm bạn đấy.
vãi thằng này là thằng lào mà chửi mình ta mài có não không mà phát biểu linh tinh thế thà nó dồn 2 ngày pay 1 lần đằng này
25 không pay mà ngày 26 lại pay
có nguy cơ mất tiền nên hơi bực mà gặp mài nữa

vãi thằng này là thằng lào mà chửi mình ta mài có não không mà phát biểu linh tinh thế thà nó dồn 2 ngày pay 1 lần đằng này
Stop ! Có j' đâu mà các bác phải xoắn nhau thế , Với lại ngày 25 ko pay là tình hình chung ai củng bị mà . Lúc trc LR củng như vầy nè nó kéo đến hơn 10 ngày rồi củng trả thôi ,yêntam đi .
Cái chính là sao WMZ của mình ko nhận đc SMS khi chuyển tiền ,có ai bị ko lên điểm danh tìm cách khắc phục với ! :binhsua105:

không não thì đã chẳng sống đến giờ này.mở miệng ra là biết bạn không có suy nghĩ rồi.mình thì không nói bạn không có não,chỉ là bạn có não nhưng rất tiếc não bạn đã bị hỏng.thế bây giờ pix nó đang kẹt z không trả hết được cho mem,nó pay đỡ 1 ngày cho bạn,thiếu lại 1 ngày.ý bạn là bạn sẽ không chửi nó nếu nó không pay luôn 2 ngày cho bạn phải không?còn pay đỡ 1 ngày 26,thiếu 25 bạn tha hồ chửi?bạn có thấy não bạn hỏng chỗ nào chưa?

em cũng chỉ mới pay ngày 25 , 26 chưa thấy mặt mũi $ của em pix đây . Bình thường . Trc tết 20 ngày nó còn thanh toán sòng phẳng , cớ j mới chậm 1 ngày đã rối tung lên !!

Hên quá 25 ta hẻm có pay. Mà 26 pay xong lại về ví ngay.

lâu lắm mới thấy z nó bị delay nhỉ chắc mấy trận *** vừa rồi nó dc nên pay nhanh @@

cái này mình nghĩ ko phải pix đâu. ngày 25 mình pay cả pix lẫn kolo, nhưng đến 26 cả 2 cái đều ko có $ về ví. chiều nay kolo mới có $ về ví. Có thể do bên webmoney.

cái này mình nghĩ ko phải pix đâu. ngày 25 mình pay cả pix lẫn kolo, nhưng đến 26 cả 2 cái đều ko có $ về ví. chiều nay kolo mới có $ về ví. Có thể do bên webmoney.

đúng rồi đó, bt là pix nó mà delay thì nó ko reset, đằng này nó rs rồi mà..... chưa có $.

wmz đang bị lỗi đó xác nhận mã co de mà tới 3 4 ngày mới qua bó tay làm không ex được :binhsua112:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week