Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 1)

Status
Not open for further replies.
Hi vọng pay trước Noel :binhsua48:

mà mình đổi tài khoản thanh toán LR =WMZ được ko nhỉ bà con
nghe nói WMZ $ về ào ào mà LR anh em mình ko về nên định đổi sang WMZ

cũng may vẫn trung thành sài wmz chứ ko qua LR

mà mình đổi tài khoản thanh toán LR =WMZ được ko nhỉ bà con
nghe nói WMZ $ về ào ào mà LR anh em mình ko về nên định đổi sang WMZ
Đổi bình thường đi bạn, mình cũng mới đổi wa, pay chiều qua sáng giờ đã có tiền trong túi !

Lr thì lúc trước kia,khi mọi việc êm ấm thì chú ấy 3,4,5,,ngày là bình thường.Chính vì thế ta ghét lr kinh,:))

người cười người khóc...đảm bảo sau đợt này nhiều người chuyển qua WMZ ...vì thế ta cứ trung thành LR..dự đoán lúc đó LR sẽ nhanh còn WMZ sẽ chậm..:binhsua44:..6 ngay LR chưa về...Thằng pix nó bảo tại Việt Nam có Hòn Vọng phu nên nó pay cho anh em chậm đó

kiểu này em đến phải chuyển qua Wmz thôi các pác ạ, cổ dài quá rồi, 2 group pay từ ngày mùng 1, 3 group pay từ ngày mùng 5 hay mùng 6 gì đấy, còn 2 gr nữa, tí nữa chuyển sang WMZ xem thế nào:binhsua45:

có mấy bác đã đc reset đó, mấy bác up cái ngày các bác request cái cho a e ngồi gặm nhậm lý do cho đỡ đau tim :binhsua36:

kiểu này em đến phải chuyển qua Wmz thôi các pác ạ, cổ dài quá rồi, 2 group pay từ ngày mùng 1, 3 group pay từ ngày mùng 5 hay mùng 6 gì đấy, còn 2 gr nữa, tí nữa chuyển sang WMZ xem thế nào:binhsua45:

mình order WMZ hôm qua vẫn chưa reset nè :(

Làm sao biết được ních chủ bị band nhĩ.

Last edited by a moderator:
band ma0¼6 no0¼7 kh0‹0ng th0‹0ng ba0¼7o ah o.0 ba0¼7c 040œ60¼6ng hu0¼6 em :d

chắc hok phải mắt mình có vấn đề về chữ chứ nhỉ @@

đợt trước cần $ dữ wa kêu trời kêu đất chờ nó pay tận 2 tuần mà dài như 1 thế kỉ sụt cả cân bây h chờ tiếp cũng được 11 ngày roài ...rất bình thản:binhsua41:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,450
173,614
Latest member
IPRocket

Most viewed of week

Most discussed of week