Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 1)

Status
Not open for further replies.
kiyoshihp92
có 11-12 ngày mà đã kêu ác vậy mịe sao dạo này toàn newbie thế nhỉ...chả thik chút nào
đây là topic post proof ,=)) new hay ko new vào hết đây,có gì đâu mà la làng vậy bác :))

Last edited by a moderator:
Bạn này chắc sợ nhiều newbie ảnh hưởng đến thu nhập à . Bầu ơi thương lấy bí cùng mà, thôi thì anh em toàn vì việc trang trải cuộc sống mà đến với nghề này nên hãy giúp đỡ nhau vượt qua khó khăn, ai biết thì giúp người chưa biết, phân biệt mới với cũ làm gì, sống trên đời sống cần có một tấm lòng ... :binhsua50:

thằng admin nó uhm uhm hoài ak mà reset chả có :binhsua49:

mình cũng 2 group, cũng mới thôi. Order cùng ngày mà một group lập trước 3 hôm đc pay rồi. Một group còn lại hôm nay chưa pay nữa. Mình nghĩ các bạn ko nên sốt ruột làm gì. Trước mình cũng sốt ruột lắm. Nhưng kiểu gì pix cũng sẽ trả mà. Nên cứ tập trung làm tới lúc pay một cục cũng được mà.:binhsua43:

thằng admin pix gửi nè ae

> > give a reason??
> to wait too long to make the number of people decreased.
> please, please adjust the payment so that we can recruit people to

có 11-12 ngày mà đã kêu ác vậy mịe sao dạo này toàn newbie thế nhỉ...chả thik chút nào:binhsua35:
bác này khinh người vậy, chắc ngày trước bác ko phải là newbie? bác pro đêns cỡ nào vây? người ta là newbie, khó khăn lắm mới gõ dc tí tiền, pay ko thấy về ai mà chả sốt ruột?
Các pác đừng ném đá em, em bức xúc quá, gần qua ngày thứ 13 sang ngày thứ 14 rồi đây, newbie đây, newbie thì sao? ko có quyền thắc mắc à?

Hôm nay thế nào rồi các bợn trẻ...Không thấy ai than vãn nữa rồi.. các bạn cố chợ đợi nhé...

Hôm nay thế nào rồi các bợn trẻ...Không thấy ai than vãn nữa rồi.. các bạn cố chợ đợi nhé...
không kêu rên được gì chán thằng PIX ghê. nó gửi mail bảo mong thông cảm thanh toán chậm để hạn chế người làm :binhsua47:

9h40 chưa thấy động tĩnh j :binhsua36:

hjhj, mmo nóng lên rùi nhỉ. Các bác các chú than thì nó có pay cho lun ko ? Cứ vui vẻ mà chờ chứ có gì đâu. E cũng 15 ngày rùi, thui kệ. Ra tết rs cũng đc. Coi như gửi tiết kiệm :D ...

hic Z sao hơn 1 tuần rồi mà chưa pay nhĩ có ai giống tui không :binhsua36:

LR tầm 10 - 12h các bác làm j sốt thế làm e cũng sốt theo :binhsua38:

wmz đã về nhé mấy bạn :binhsua44:

em mừng quá các bác ơi hahahahaha group mới bấm pay hum qua 8$ giờ reset rồi =)) :binhsua46: em mừng quá còn 4 group 12$ em về nốt luôn :binhsua46:

Mấy group cũ của mình vẫn pay đều đều... Còn Group mới chờ đã 8 ngày... mình nghĩ là nó ưu tiên cho group đó mấy bác.. proof đây 111111111111111.jpg

Vậy nên mọi người cứ yên tâm đi... rồi sẽ đến lượt àh

:((...
16$ = 4G của em đều về hết, sung sướng quá . tuần chờ đợi của em..
:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week