Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 1)

Status
Not open for further replies.
chắc mắt bác vậy rồi

lạ là cm của ai cũng đọc ra!
chắc mắt mình chỉ dị ứng với font chữ của bạn :))
mọi ng chuyển lại wmz hết thì LR có khi lại nhanh

Ơ lr chƯa vỀ :(

wmz mà 5 ngày chưa thấy về nhỉ. kiểm trả acc mẹ thì ko bị band :(. hồi tối bực quá gởi mail cho admin bảo là : " tôi cảm thấy rất chậm trễ khi thanh toán qua wmz, dù tôi đã oder 5 ngày mà vẫn chưa thấy tiền về trong khi đó có người oder trong ngày lại có tiền. noel gần đến hãy thanh toán nhanh để chúng tôi có tiền vui chơi noel và có tinh thần làm việc". chờ xem nó hồi âm mail ntn. chắc lại là chúng tôi sẽ có gắng thanh toán nhanh nhất có thể.bức xúc thiệt, thằng thì chở cả tuần ko có tiền, thằng thì sáng pay tối có

wmz mà 5 ngày chưa thấy về nhỉ. kiểm trả acc mẹ thì ko bị band :(. hồi tối bực quá gởi mail cho admin bảo là : " tôi cảm thấy rất chậm trễ khi thanh toán qua wmz, dù tôi đã oder 5 ngày mà vẫn chưa thấy tiền về trong khi đó có người oder trong ngày lại có tiền. noel gần đến hãy thanh toán nhanh để chúng tôi có tiền vui chơi noel và có tinh thần làm việc". chờ xem nó hồi âm mail ntn. chắc lại là chúng tôi sẽ có gắng thanh toán nhanh nhất có thể.bức xúc thiệt, thằng thì chở cả tuần ko có tiền, thằng thì sáng pay tối có

mong chờ email tlời của bác xem tnào

Ơ thế chơi Tiếng Việt 100% luôn à :D

Ơ thế chơi Tiếng Việt 100% luôn à :D
người việt nam đích thực đó bao công ka ka! bao công cho thằng đệ cái ya hú với

LR đã tròn 15 ngày tuổi mà chưa thấy ò oe gì. Z thì làm phát ra lun

Của bác có proof chưa show cho ae xem cùng naòoooooooooooooooooooooooooooo

nghe nói có bác tlời nó check xong nó banned acc ha

haha có nên trả lời ko ta :-". 30$ lận ko biết có nên làm liều ko :-?

Tại lấy mail khác để hỏi nên chắc nó check trong system của no thấy lạ nên nó hỏi đêy mà

Last edited by a moderator:
Các bác ngự lãm:
> Dear admin
> I was in Vietnam. I am a student
> Pix are sinking payment not made ​​us difficult (and upcoming New Year)
> Fast forward to overcome admin
=========================
Admin:
I'm doing my best to process all pending payments within a week. Sorry
for the delay.

> feel very slow payment WMZ. Although I have oder than 1 week, but there
> are other cases of people in one day pay . I do not understand the
> regulations on payment of admin WMZ. noel coming because it makes you
> feel working member to earn extra income, but because of payment delays
> do not focus on work.

Admin:I expect your payment will be done in one week. Sorry for the delay.
a

ngồi chờ chết queo lun ><.vậy chứ mình mà có trục trặc gì pix ban nít ko tiếc,còn pay thì chậm trễ và nói sozy,haizzzz.kiếp culy khổ vậy chứ phải

vậy chắc gửi mail tới đêy thôi các bác nhé. gửi nữa nó toàn bận reply chứ nó ko có tjan reset tien cho chúng ta dau keke :binhsua19:

có 11-12 ngày mà đã kêu ác vậy mịe sao dạo này toàn newbie thế nhỉ...chả thik chút nào:binhsua35:

sắp noel ko có tiền nên dân tình sốt ruột đấy mà bác ^^
có newbie thì mới có lão làng giống bác chứ

đừng có bực với newbie thế bác...cái gì cũng xuất từ điểm newbie mà...và các bạn newbie cũng đừng lo lắng quá..Mọi chuyện rồi sẽ đâu vào đấy thôi mà..Vượt qua đc khó khăn này là các bạn đã qua đc newbie thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week