Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 1)

Status
Not open for further replies.
Thay đổi số dt nhận code để send tiền của WM ở đâu vậy mấy bạn.
Mình dk số kia h mất rồi, thay đổi số khác dc ko.
Thanks.

Z cuả mình 2 gr vẫn chưa thấy về đây. Các bạn đc pay là gr cũ hay mới vậy?

thật sự có phải bản quyền pix từ 2008-2011 không? vấn đề pay?tất cả đang là 1 kịch bản của pix nếu vậy thì nguy cơ...dù sao cũng chỉ là trên mạng hjx mong không phải...:sick

sao gruop mình pay đều vậy nhỉ.mới pay 10h thì 12h rs rồi.gr đc từ tháng 7 tới h

huhu chờ lr cả hơn 2 tuần rồi không thấy đâu.chuyển làm group khác xài wmz tưởng ngon lành khi thấy 2 ngày trước nó pay đều cho mình,ai ngờ ngày thứ 3 mặc dù nhấn oder lúc 5 giờ chiều đến sáng hôm nay chẳng thấy wmz đâu :(( huhu hú hú :((

Chán chả muốn làm nữa ,pay gì người có người ko LR gần tháng rồi z thì 5 ngày .

chán wa. 6 cái group chưa cái nào pay, cả wmz và LR đều không pay. đã 20 ngày rồi chưa nhận được đồng nào từ pix. 1 group reset cả tuần rồi mà k pay. nản...

cuối năm mình đón noel và tết thì bên nó cũng thế
mình nhớ năm ngoái làm khoảng time này cũng bị pay chậm
nhưng h cái vấn đề pay G cũ nhanh G mới phải chờ lâu thì hơi bất công với mn nhỉ

Last edited by a moderator:
sao minh moi tap go ma pri toan 0 la sao vay moi ng?

---------- Post added at 08:50 AM ---------- Previous post was at 08:44 AM ----------

ko hiểu pri là cái gì nha

sao minh moi tap go ma pri toan 0 la sao vay moi ng?

---------- Post added at 08:50 AM ---------- Previous post was at 08:44 AM ----------

ko hiểu pri là cái gì nha
lại khoe vote ban!!!!!

---------- Post added at 08:59 AM ---------- Previous post was at 08:58 AM ----------

chán...chả có động lực gì mà làm:sick...pig load nhanh nhằm giải quyết 1 trong 2 vấn đề:
1. nhằm mục đích kết thúc nhanh dự án có $ giả new group(mong là như vậy)
2.Làm quả sờ ...cam kết thúc hết năm bản quyền rồi chuồn thẳng( bạn có dám chắc pig không scam????)
Thui ofline....đang mùa thi:binhsua06:

At pixprofit, it has been saying:

"These days we are experiencing trouble processing payments"

Is this true or are they turning scam?

rely
bharatsharma08 (6907)
I believe so that its a scam cause, when I tried to cashout thats when they decided to ban my account soon as I reached the payout of $3 dollars(actually $4.26). I emailed them and asked them why I haven't received payment. This could be they're trick right now, as soon as you reach the payment threshold then thats when they ban your account without notice saying you made alot of mistakes, go back and sign up again. That doesn't sounds like since to resign up again cause for one thats waisting peoples time, for two for them go wolfing you didn't do them correctly again and be banned again. This doesn't make since. I'm thinking they proble don't scam the ones that were signed up with them for a longer time whatever that number of people may be. To some people it maynot be detected as a scam but as of right now to me it is. This site has a good way of using people to do their captcha's then they don't need you anymore after they have enough work completed.

tui dám chắc pix hok scam....Vì hum qua tui gõ 5$ tối reset điểm sáng đã có tiền...:D:D LR hẳn hoi nha
đúng rồi nó phải bơm ít động lực cho các group cũ thường là pro phấn đấu gõ cho nó tiếp chứ còn group mới 'đem con bỏ chợ' mjẹ ức lắm rồi...đêm 30 nó vẫn pay cho bạn thì mới chỉ dám chắc trang web tồn tại đến năm sau.ok?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week