Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.

play4fun

Banned
Reactions
142
MR
0.000
Ngày thứ 5 đợi chờ Lờ Rờ đờ mờ nờ :(

---------- Post added at 04:37 PM ---------- Previous post was at 04:35 PM ----------

Đêm nay là đêm cuối ! Cơ hội cho pix chuộc lỗi với anh em captcha đấy về nhanh còn kịp anh em captcha tha lỗi cho mày đấy :))

Daisy

Verified
Reactions
901
MR
0.000
Mọi người xem đây là gì "You could've got penalty for cheating group member". Đây là reply của admin gửi cho mình chiều nay. Nó bảo mình lừa đảo uh? Mình không làm gì cả. Tiền 5$ mình order bị trừ mà không có tiền về ví nên mình email hỏi nó. Ngủ dậy check mail thì hay tin này. Mọi người bảo mình phải làm gì bây giờ? Từ thất vọng chuyển qua tuyệt vọng rồi. Còn 28$ của mình nữa thì sao đây? 2lần trước vẫn pay bình thường. Mình đến nổi khùng mất thôi??? Lừa đảo uh? Có thằng pix nó lừa đảo, người ta làm mà ko trả tiền chứ mình làm gì mà nó bảo mình lừa đảo?

Reactions
563
MR
0.000
Mọi người xem đây là gì "You could've got penalty for cheating group member". Đây là reply của admin gửi cho mình chiều nay. Nó bảo mình lừa đảo uh? Mình không làm gì cả. Tiền 5$ mình order bị trừ mà không có tiền về ví nên mình email hỏi nó. Ngủ dậy check mail thì hay tin này. Mọi người bảo mình phải làm gì bây giờ? Từ thất vọng chuyển qua tuyệt vọng rồi. Còn 28$ của mình nữa thì sao đây? 2lần trước vẫn pay bình thường. Mình đến nổi khùng mất thôi??? Lừa đảo uh? Có thằng pix nó lừa đảo, người ta làm mà ko trả tiền chứ mình làm gì mà nó bảo mình lừa đảo?

You could've got penalty for cheating group member => Bạn có thể đã có hình phạt cho thành viên nhóm gian lận => đánh chữ nghiêng chăng??? !!! Nó k banned nữa, có thể nó có hình phạt mới là ko thanh toán thì sao nhỉ ?!?! Có thể đã bị trừ tiền nhưng nó check và xem xét lại thì seo nhỉ, cuối cùng tiền cũng đã về từ khi reset ngày 4/12.

Last edited by a moderator:

satthumang

Hero
Reactions
318
MR
0.007
nghe teo nhỉ:-s cũng may đả đánh lại 2 chữ~.~

huanhd

Senior
Reactions
234
MR
0.000
You could've got penalty for cheating group member => Bạn có thể đã có hình phạt cho thành viên nhóm gian lận => đánh chữ nghiêng chăng??? !!! Nó k banned nữa, có thể nó có hình phạt mới là ko thanh toán thì sao nhỉ ?!?! Có thể đã bị trừ tiền nhưng nó check và xem xét lại thì seo nhỉ, cuối cùng tiền cũng đã về từ khi reset ngày 4/12.

Chết...Mình còn 27$... 5 hôm nay rồi...Hay nó ko Pay vì gian lận 1 chữ...hài ! :(

zen1403

Senior
Reactions
628
MR
0.000
Nói chung, do member cứ sợ, nên đa số đến $3 là order payment rồi. Thành ra sẽ rất nhiều order chờ xử lý -> chậm là đúng thôi.
Các bạn thử để khoảng $20 rồi order 1 lần, nó thấy dễ thương, hiểu cái nỗi khổ của nó nên nó ưu tiên pay trước.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week