Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
Anh em nghi ngơi đã đê. Khi nào Pix nó pay thì làm tiếp. Mình thấy có mùi ở thằng Pix rồi

Làm chủ group có ăn có thua chứ. Pix ko pay., cũng vẫn cắng răng thanh toán đủ cho mem. mât ngủ luôn,:binhsua10:

cứ làm đi, đợt trước hội cổ dài đợi 14 ngày luôn mà, nó cũng về đầy đủ mà.

mệt quá, tôi làm 7 pr liền mới pay 1 cái ngày 4/12 giờ đã có tiền. máy cái kia đang chờ duyệt mặc dù đã oder hôm mùng 1, giờ chả thấy duyệt luôn

---------- Post added at 06:53 PM ---------- Previous post was at 06:52 PM ----------

chắc tối nay nó duyệt, mai tiền về

You could've got penalty for cheating group member => Bạn có thể đã có hình phạt cho thành viên nhóm gian lận => đánh chữ nghiêng chăng??? !!! Nó k banned nữa, có thể nó có hình phạt mới là ko thanh toán thì sao nhỉ ?!?! Có thể đã bị trừ tiền nhưng nó check và xem xét lại thì seo nhỉ, cuối cùng tiền cũng đã về từ khi reset ngày 4/12.

Mình không hiểu đánh chữ nghiêng với không nghiêng là thế nào bạn ơi??? Nó ra chữ như thế nào thì mình đánh như vậy thôi. Chữ nào không nhìn thấy thì bỏ qua hoặc là "don't see".

---------- Post added at 07:12 PM ---------- Previous post was at 07:10 PM ----------

nghe teo nhỉ:-s cũng may đả đánh lại 2 chữ~.~
Hai chữ vs cả một chữ là thế nào đấy bạn??? Mình không hiểu/

---------- Post added at 07:19 PM ---------- Previous post was at 07:12 PM ----------

Anh em nghi ngơi đã đê. Khi nào Pix nó pay thì làm tiếp. Mình thấy có mùi ở thằng Pix rồi
MÌnh đồng ý với ý kiến của bạn. Cứ nghĩ mà xem bên Kolo giá thấp thật nhưng có bao giờ nó pay muộn không? Mà cho dù bây giờ thằng Pix nó ko trả tiền thật thì chúng ta cũng đâu có làm gì được nhỉ? Mình tạm thời nghỉ làm khi nào có mail trả lời của admin rồi tính tiếp và xem có nhận đc tiền của group còn lại không đã. Nếu không thì cũng coi như mất oan hơn 40$.
Như trường hợp của mình nó ko thanh toán mình thư cho nó 2 lần nó đều bảo đang có vấn đề trục trặc. Tới hôm nay thư lần nữa (khi đã trừ tiền mà không thấy tiền về) nó lại quay ngoắt 180 độ bảo mình gian lận? Nếu có lỗi gì ở thành viên thì nó phải mail gửi thông báo về để mình biết mà "liệu cơm gắp mắm". Đằng này nó cứ im ỉm mình mail hỏi mới trả lời trong khi mình làm thì $ vẫn cứ tăng. Không biết thằng nào lừa của thằng nào đây. ĐẢ ĐẢO THẰNG PIX. ĐẢ ĐẢO THẰNG PIX.

cả 7 gr tôi đều phang nghiêng hết, tiền đã về 1 cái . Nếu ko duyệt thì thôi chứ sao cái duyệt cái ko? còn mấy cái kia nó đang sử lý dần thôi. khỏi lo

cả 7 gr tôi đều phang nghiêng hết, tiền đã về 1 cái . Nếu ko duyệt thì thôi chứ sao cái duyệt cái ko? còn mấy cái kia nó đang sử lý dần thôi. khỏi lo

nó nhận $ từ mấy thằng khác xong nó mới pay từ từ ;) có j đâu mà lo lắng =))

nó nhận $ từ mấy thằng khác xong nó mới pay từ từ ;) có j đâu mà lo lắng =))

ông có phang nghiêng ko 5 tín? còn 30 $ nữa chưa duyệt, mà cũng chưa thấy nó bann acc

tui đây đã qua ngày 10 lận rồi mà vẫn chưa reset! kì này có thể nghiêm trọng đó, ko đùa dc đâu!:binhsua12:

Tiền thì tới hạn,phải trả,,...Nếu không trả mem,khác nào ta đi scam trước pix chứ:))....1Tuần group làm cung dc 200$,..Thế là pay mất hơn 4chai..vai mượn,...móc tiền túi ra...vài bữa thu về thôi,...Còn pix scam thì phá sản,...bán xe,...cầm laptop,...:(

Lần trước tớ reset và pay trong ngày thứ 14 luôn, 13 ngày nhấn order nó cứ im tại chỗ
Nhưng lần này có vẻ nhiều người bị hơn

Tiền thì tới hạn,phải trả,,...Nếu không trả mem,khác nào ta đi scam trước pix chứ:))....1Tuần group làm cung dc 200$,..Thế là pay mất hơn 4chai..vai mượn,...móc tiền túi ra...vài bữa thu về thôi,...Còn pix scam thì phá sản,...bán xe,...cầm laptop,...:(
Mất 4 củ mà có kinh nghiệm nên đổi :))

---------- Post added at 08:58 PM ---------- Previous post was at 08:57 PM ----------

Đợi chờ là hạnh phúc :))

chú 200$ mà khóc rùi như Rùa thì điên lên đang nghâm cứu coi ngân hàng nào làm một vố nè:binhsua01:

Ai đc pay rồi ới 1 tiếng cho ae cổ dài mừng nhé :D

dạo này pix có mùi rồi,hy vọng là nó không scam
chỉ sợ có khi thằng admin pix nó cũng kiếm được kha khá rồi,định sang năm mới sẽ nghỉ hưu nên làm một cú hit:binhsua09:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week