Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
mje thằng pix nó chơi kiủ j thế
sắp ngày tàn rồi à
làm ăn như shit X(

Ngày thứ 5 đợi chờ Lờ Rờ đờ mờ nờ :(

---------- Post added at 04:37 PM ---------- Previous post was at 04:35 PM ----------

Đêm nay là đêm cuối ! Cơ hội cho pix chuộc lỗi với anh em captcha đấy về nhanh còn kịp anh em captcha tha lỗi cho mày đấy :))

Mọi người xem đây là gì "You could've got penalty for cheating group member". Đây là reply của admin gửi cho mình chiều nay. Nó bảo mình lừa đảo uh? Mình không làm gì cả. Tiền 5$ mình order bị trừ mà không có tiền về ví nên mình email hỏi nó. Ngủ dậy check mail thì hay tin này. Mọi người bảo mình phải làm gì bây giờ? Từ thất vọng chuyển qua tuyệt vọng rồi. Còn 28$ của mình nữa thì sao đây? 2lần trước vẫn pay bình thường. Mình đến nổi khùng mất thôi??? Lừa đảo uh? Có thằng pix nó lừa đảo, người ta làm mà ko trả tiền chứ mình làm gì mà nó bảo mình lừa đảo?

Mọi người xem đây là gì "You could've got penalty for cheating group member". Đây là reply của admin gửi cho mình chiều nay. Nó bảo mình lừa đảo uh? Mình không làm gì cả. Tiền 5$ mình order bị trừ mà không có tiền về ví nên mình email hỏi nó. Ngủ dậy check mail thì hay tin này. Mọi người bảo mình phải làm gì bây giờ? Từ thất vọng chuyển qua tuyệt vọng rồi. Còn 28$ của mình nữa thì sao đây? 2lần trước vẫn pay bình thường. Mình đến nổi khùng mất thôi??? Lừa đảo uh? Có thằng pix nó lừa đảo, người ta làm mà ko trả tiền chứ mình làm gì mà nó bảo mình lừa đảo?

You could've got penalty for cheating group member => Bạn có thể đã có hình phạt cho thành viên nhóm gian lận => đánh chữ nghiêng chăng??? !!! Nó k banned nữa, có thể nó có hình phạt mới là ko thanh toán thì sao nhỉ ?!?! Có thể đã bị trừ tiền nhưng nó check và xem xét lại thì seo nhỉ, cuối cùng tiền cũng đã về từ khi reset ngày 4/12.

Last edited by a moderator:
hayzzzz..................nghiêng hay không nghiêng gì mấy ba ơi...không cái nào về,không thằg nào thèm reset điểm luôn:(

có ngày 4/12 đã mãn nguyện rồi mà bạn còn cần 5/12 làm gì, nếu cần chỉ còn cách đợi sáng mai thôi! :D

à proof ngày 4 thì hôm qua mình biết rồi còn hôm nay ngày 5 có bạn nào có để mình vào kiểm tra xem có may mắn giống bạn đó ko thôi mà

nghe teo nhỉ:-s cũng may đả đánh lại 2 chữ~.~

You could've got penalty for cheating group member => Bạn có thể đã có hình phạt cho thành viên nhóm gian lận => đánh chữ nghiêng chăng??? !!! Nó k banned nữa, có thể nó có hình phạt mới là ko thanh toán thì sao nhỉ ?!?! Có thể đã bị trừ tiền nhưng nó check và xem xét lại thì seo nhỉ, cuối cùng tiền cũng đã về từ khi reset ngày 4/12.

Chết...Mình còn 27$... 5 hôm nay rồi...Hay nó ko Pay vì gian lận 1 chữ...hài ! :(

Queo râu rồi. Làm chủ group mà no ko pay. chắt nhà tui
bay trước quá.:binhsua10:
hjx,bây giờ muốn làm chủ group khó quá,phải chuẩn bị vốn hơi bị nhiều à nha + rủi ro pix không chịu trả tiền vì lý do vớ vẩn

Mỗi 1 tuần tui chừa cả
2 triệu VND để hộ thân. pix mà ko pay 2 tuần là mì tôm còn ko có mà ăn nữa.:binhsua09:

Nói chung, do member cứ sợ, nên đa số đến $3 là order payment rồi. Thành ra sẽ rất nhiều order chờ xử lý -> chậm là đúng thôi.
Các bạn thử để khoảng $20 rồi order 1 lần, nó thấy dễ thương, hiểu cái nỗi khổ của nó nên nó ưu tiên pay trước.

group lớn tui mấy bữa nay cũng chưa pay.. ôi trời đất ơi . cũng mấy chủ group có tiền để trả cho mem :D

group lớn tui mấy bữa nay cũng chưa pay.. ôi trời đất ơi . cũng mấy chủ group có tiền để trả cho mem :D
Như thế nay thì Chủ Group la người phải lo lắng nhất đó áp lực từ mem :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week