Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
ơ mấy bác nói sao chứ em thấy LR vẫn pay tiền đều đều, điển hình trưa nay 31-8 RS điểm xong tiền về LR lun mới gê, đây là lần thứ 2 mình lấy nó lẹ vậy

chơi tấm hình cho bà kon sợ :D

e nhận được rồi LR em nhận trung bình khoảng 3 ngày,kệ chịu khó đợi chúc mà 100$ đổi ra vnđ cũng lời hon wmz 60,70k

chà chà sao pix xác nhận rút từ hôm qua LR mà tiền chưa về tk ta

tất nhiên là có rùi bác àk...delay từ hum wa nay chưa thấy gì,nhưng ko lo vì nó sẽ pay...bữa bị baned ID nó trừ tiền trong pix rùi thì vẫn pay mà! uy tín

cho mình hỏi cái, hôm nay rút lần đầu ở pix . rút về LR nhưng vào thấy đã trừ $, mục history ghi là pay 2/9 sao vào LR chưa thấy $ về nhỉ.

muốn show hàng cho hack á
"hãy cẩn thận giử gìn những gì mình đang có , không khéo mất luôn những gì đã có "
:binhsua95:

đừng nói vậy. tớ thấy pix pay = LR lâu lắc, nhưng vẫn pay, k hiểu trường hợp của luuha là sao nữa :(

cho mình hỏi cái, hôm nay rút lần đầu ở pix . rút về LR nhưng vào thấy đã trừ $, mục history ghi là pay 2/9 sao vào LR chưa thấy $ về nhỉ.
LR pay delay đó,nó trừ tiền thì 99% sẽ pay về thui..:) yên tâm chiến tiếp nha!

Đã trừ tiền thì thế nào cũng có, vấn đề là time thôi.

mấy bạn cho mình hỏi.site:http://moneyexchange.vn/ này đã ai giao dịch mới đây chưa.thấy admin kêu mất pass ngừng tất cả các GD giờ lại kêu lấy đc pass rồi,ko biết có nên GD ở đây ko nữa:-s

mấy bạn cho mình hỏi.site:http://moneyexchange.vn/ này đã ai giao dịch mới đây chưa.thấy admin kêu mất pass ngừng tất cả các GD giờ lại kêu lấy đc pass rồi,ko biết có nên GD ở đây ko nữa:-s
trang này iu tín mà ! có topic trong ex services ! nếu bác này nói đã lấy lại pas thi yên tâm đi !

hix sao mình đã click "order payment" trong ID rồi mà bây h số tiền vẫn còn hiện phía trên balance và không click "order payment" được nữa.... ở history thì chưa thấy thông báo gì về chuyển hay chưa... bên LR thì mình cũng chưa thấy gì hết :(:( không hiểu sao đây ????????
?

hix sao mình đã click "order payment" trong ID rồi mà bây h số tiền vẫn còn hiện phía trên balance và không click "order payment" được nữa.... ở history thì chưa thấy thông báo gì về chuyển hay chưa... bên LR thì mình cũng chưa thấy gì hết :(:( không hiểu sao đây ????????
?
pay LR thì chờ thui bác. có khí tới 7 > 10 ngày chưa trừ balance .

---------- Post added at 02:38 PM ---------- Previous post was at 02:37 PM ----------

WMZ đã về 2h30 chiều nay .:binhsua83:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week