Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
ai nhận được hét lên nhé :D.để bà con còn biết mà zui lây có niềm tin cầy cuốc :'>

ngày thứ 7 trôi qua

pix báo pay từ hôm 30 mà hum nay mung 4 tiền vẫn chưa thấy đâu ... 3 GR còn gần 30$ vẫn im hơi lặng tiếng...
kiểu này chắc thằng admin đi ăn mảnh bị vợ nó bắt dc nó nhốt trong nhà rồi :binhsua16:
thôi chờ bao giờ con vợ nó vui chắc no pay $ ;)

LR đã về vào lúc 3h sáng nay nhé ae.. chúc mừng những bạn đã đc pay hôm nay, Còn những bạn chưa đc pay thì m chúc các bạn sớm đc pay để lấy tiền đưa người yêu đy chơi cuối tuần nhé :D

LR mình cũng về nhưng cái này nó reset cách đây 3 ngày kìa, mấy cái mới chưa dc reset luôn, cũng chán ghê, thôi mà các bác cứ làm đi rồi nó pay thôi, không thì VN ăn cam trừ cơm :D

LR mình cũng về nhưng cái này nó reset cách đây 3 ngày kìa, mấy cái mới chưa dc reset luôn, cũng chán ghê, thôi mà các bác cứ làm đi rồi nó pay thôi, không thì VN ăn cam trừ cơm :D
Có cam ăn đã ngon ! Em chắc ăn cháo quá ! LR chưa thấy mặt đâu :(

LR cách nhấn pay cách đây 3,4 ngày của mình đã về.
WMZ và LR còn lại chưa về.
thôi, có chút tiền mua cháo ăn tiếp cũng đỡ

LR 4 NGÀY WMZ 8 NGÀY ....HAIZZZZ...MAIL HỎI NÓ HÔM QUA THÌ TL THẾ NÀY DEY

We're already doing our best. Sorry for the inconvenience.

LR đã pay
ah, cho mình hỏi từ lúc mình reg LR,tất cả mọi thứ mình ko động chạm j, toàn mặc định hết, có cần verify phone j ko các bạn, kiểu như WMZ ý, sợ sau này rắc rối

bà con cho mình hỏi acc chủ mình gõ thì tiền vẫn tăng...chứng tỏ chưa ban nick ,zi sao mình pay lr mấy ngày nay chưa request điểm trọng khi đó mấy người khác đã request điểm và có tiền........người có người không bực mình ghê

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week