Mọi người giúp đỡ em tìm 1 công việc lương cao để kiếm thêm tiền trang trãi cuộc sống

tiger555net

Junior
Reactions
24
MR
0.000
Hiện tại em là học sinh cấp 2.Muốn tìm 1 công việc online trên mạng để làm.Em chịu khó và rất kiên trì.Có thể làm từ 6h đến 22h.Nhưng trong diễn đàn này em thấy có vài công việc như gõ captcha,click,chơi game,trả lời,...e xin hỏi mọi người với cái khoản thời gian làm việc như vậy thì công việc nào là lương cao nhất trong các việc đó.Bỏ ra 1 số vốn đầu tư ban đầu cũng được.Hi vọng mọi người giúp đỡ em tìm 1 công việc lương cao để có trang trãi trong cuộc sống.Cảm ơn

đây tiền của bạn đây $$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$
nói thế chứ chịu khó google di bạn ~~! thời buổi này nếu mà New thi bạn nên theo captcha trước bạn nhé

gõ captcha đó bạn ! nhưng giờ muốn dc nhiều tiền thì ngược lại nhé 22h đến 6h sáng thì mới có tiền nhiều !
lương thì làm nhiều tiền nhiều vậy thôi !

Hiện tại em là học sinh cấp 2.Muốn tìm 1 công việc online trên mạng để làm.Em chịu khó và rất kiên trì.Có thể làm từ 6h đến 22h.Nhưng trong diễn đàn này em thấy có vài công việc như gõ captcha,click,chơi game,trả lời,...e xin hỏi mọi người với cái khoản thời gian làm việc như vậy thì công việc nào là lương cao nhất trong các việc đó.Bỏ ra 1 số vốn đầu tư ban đầu cũng được.Hi vọng mọi người giúp đỡ em tìm 1 công việc lương cao để có trang trãi trong cuộc sống.Cảm ơn
cậu pm yahoo mình 30p 1$ nhé làm 24/24

vào các forum diễn đàn học tập rồi làm cộng tác viên ở đó đi em ,vừa có tiền vừa có kiến thức :),bây giờ làm cạp vất vả lắm,em cũng còn nhỏ nữa,dính tới tiền bạc em đam mê ,ko đam mê học cho coi

hồi cấp 2 mình còn mải bắn CS :|

cậu pm yahoo mình 30p 1$ nhé làm 24/24

Chủ thread pm bác này theo làm cũng đc này, còn ko thì làm captcha.

New với cả nhỏ tuổi thế thì cứ từ từ mà lên, miễn là đừng nản là được, vote ủng hộ tinh thần tuổi nhỏ mà có chí :D

Giờ việc gì em cũng có thể làm được.captcha hay tất cả mọi thứ.Em có làm captcha typeit.Nhưng dạo này ko thấy nó load nữa.Ở không mấy ngày.Giờ em cần mọi người có kinh nghiệm giúp em tìm 1 việc lương cao thôi.Khó khăn thể nào e cũng có thể thích nghi

Đã pm chủ thớt!
có time onl nhiều :D mún kiếm chút $ mua cháo qua ngày :D

xem công việc gì vào giới thiệu a e với

- - - Updated - - -

Giờ việc gì em cũng có thể làm được.captcha hay tất cả mọi thứ.Em có làm captcha typeit.Nhưng dạo này ko thấy nó load nữa.Ở không mấy ngày.Giờ em cần mọi người có kinh nghiệm giúp em tìm 1 việc lương cao thôi.Khó khăn thể nào e cũng có thể thích nghi

bố mẹ đâu mà để e kiếm tiền sớm thế

30p 1$, 1 ngày làm 5h thui cũg đc 10$ => 1 tháng 300$ là 6 củ cmnr..:) còn hơn cả lươg côg nhân nữa..ghê z:|

mình gõ captcha rã cả tay ngày mới đc 10 USD :|

Announcements

Forum statistics

Threads
422,664
174,952
Latest member
maydonongdo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom