Mọi người giúp đỡ em tìm 1 công việc lương cao để kiếm thêm tiền trang trãi cuộc sống

mình thấy chủ topic cứ ảo ảo sao á ;))

Kiểu như giả gà để có thể "sống lại cuộc sống mới ấy ;)) "

Hiện tại em là học sinh cấp 2.Muốn tìm 1 công việc online trên mạng để làm.Em chịu khó và rất kiên trì.Có thể làm từ 6h đến 22h.Nhưng trong diễn đàn này em thấy có vài công việc như gõ captcha,click,chơi game,trả lời,...e xin hỏi mọi người với cái khoản thời gian làm việc như vậy thì công việc nào là lương cao nhất trong các việc đó.Bỏ ra 1 số vốn đầu tư ban đầu cũng được.Hi vọng mọi người giúp đỡ em tìm 1 công việc lương cao để có trang trãi trong cuộc sống.Cảm ơn
mẫu thuẫn vãi lồng.
Học sinh cấp 2 thì nó còn ham chơi chứ đek có ham kiếm tiền.
Học sinh cấp 2 mà ko đi học mà làm việc đc từ 6->22h????

Quan trọng hơn là biết vô mục Captcha để spam tăng post ;))

Thôi chuẩn bị đổi chữ kí ;))

mẫu thuẫn vãi lồng.
Học sinh cấp 2 thì nó còn ham chơi chứ đek có ham kiếm tiền.
Học sinh cấp 2 mà ko đi học mà làm việc đc từ 6->22h????

Quan trọng hơn là biết vô mục Captcha để spam tăng post ;))

Thôi chuẩn bị đổi chữ kí ;))

Thám Tử Hiển Linh 8-}

Nảy giờ nó bị lỗi gì nên ko trả lời anh được.Người ta khả thì đi chơi.Còn e ko như họ.1 ngày đi chơi cũng hết.Thà kiếm gì làm có tiền mua đồ.Sắp tới nghỉ hè rồi đây.Ở không 3 tháng tốn tiền cha mẹ nữa.Em thật sự muốn tìm công việc.Chứ tự nhiên chạy vào post bài làm gì

Hiện tại em là học sinh cấp 2.Muốn tìm 1 công việc online trên mạng để làm.Em chịu khó và rất kiên trì.Có thể làm từ 6h đến 22h.Nhưng trong diễn đàn này em thấy có vài công việc như gõ captcha,click,chơi game,trả lời,...e xin hỏi mọi người với cái khoản thời gian làm việc như vậy thì công việc nào là lương cao nhất trong các việc đó.Bỏ ra 1 số vốn đầu tư ban đầu cũng được.Hi vọng mọi người giúp đỡ em tìm 1 công việc lương cao để có trang trãi trong cuộc sống.Cảm ơn

Em là nam hay nữ vậy, nếu là nữ thì anh giới thiệu cho công việc nhẹ nhàng, lương 100k/giờ :binhsua30:

Học sinh cấp 2 à .Tắt máy học bài đi cháu .:binhsua27:

;)) thời oanh liệt forum còn đâu ;))

Tự nhiên giờ xuất hiện toàn "nữ nhi" , "trẻ em" ... ko biết sắp tới có "các cụ già" tham gia nữa cho đủ bộ ;))

Thời buổi trắng đen lẫn lộn chẳng biết đường nào mà lần =))

- - - Updated - - -

Ôi trời ạ.Cháu ko làm thì cũng chả có việc gì làm đâu.Bây giờ nghỉ hè rồi.Nhà cháu ko như người ta.Phải làm thôi.Thành tâm xin giúp đỡ mà coi bộ ko ai muốn giúp
uhm cháu ko đc như người ta
=> Cháu có tiền mua máy tính để cày 6h- >22h ;))
=> Cháu ko đi học? Cháu ko ham chơi? Cháu quá thông minh? Cháu quá tốt ...và cuối cùng là CHÁU QUÁ PHÉT =)) =))

- - - Updated - - -

Cái kiểu giả gà hỏi ngu khắp forum là trò của thằng cờ hó MagicKaitokid , giả ngu *** lắm. Lộ đuôi ban 1 lúc 3 nick =))

chơi game :)) 1 công việc nhàn hạ :)), nhưng mà lên voi và xúng c hó chỉ trong gang tất

người ta hỏi giúp được thì giúp ,ko giúp thì đọc xong đi ra làm gì mà nói người ra vậy, làm sao bạn biết hoàn cảnh của em nó như thế nào mà cứ nói như đúng rồi vậy,suy nghĩ của mình ko nên áp đặt vào người khác không hay ho gì đâu
Theo anh em còn học cấp 2 sắp nghĩ hè rồi ,cố gắng đi học thêm hoặc phụ đaọ,sáng thì khoảng 4h dậy captcha đến 10h rồi nghĩ thôi. còn nhỏ nên đừng chú tâm kiếm tiền quá cứ lo học tiền bạc sau này nó tự đến

người ta hỏi giúp được thì giúp ,ko giúp thì đọc xong đi ra làm gì mà nói người ra vậy, làm sao bạn biết hoàn cảnh của em nó như thế nào mà cứ nói như đúng rồi vậy,suy nghĩ của mình ko nên áp đặt vào người khác không hay ho gì đâu
Theo anh em còn học cấp 2 sắp nghĩ hè rồi ,cố gắng đi học thêm hoặc phụ đaọ,sáng thì khoảng 4h dậy captcha đến 10h rồi nghĩ thôi. còn nhỏ nên đừng chú tâm kiếm tiền quá cứ lo học tiền bạc sau này nó tự đến
ngộ nhỡ tiền nó ko tự đến , cách tốt nhất tự tìm đến nó :binhsua29:
có vẽ hot, bác nào pro minh tô dên , ban pm họ nha ^^
There are currently 62 users browsing this thread. (35 members and 27 guests)
chipnho,
ayatai,
banhbaohg,
blackred1212,
chipkhan,
chjmsetoc,

codevina,
cungkiemtiennao,
ducdaigia,
dungxaemdemnay,
goanguh,
harvestmoon84,
huakiennb,
kingofhell,
lehongphongvt đại gia hơn 100$ ngày
mactam89,
Michigan,
molino,
mrkoi89,
mybest,
nhanav,
nhocga123,
nhtoan,
PowerTalent,
the1st, đại gia captcha hơn 20$ ngày
tieutin,
tiger555net,
Trung_Peter, pro hot gay hơn 50$ ngày
tunganh91,
vunewbie,
wads,
zylong186

Last edited by a moderator:

Bác thử nghĩ xem.
Hoàn cảnh em nó khó khăn? Thì em nó có tiền chơi game, mua máy tính, hoạt động máy tính để chuyên nghiệp đến mức kiếm đc tiền trên mạng ko?
Khi học cấp 2 bạn ham chơi hay ham kiếm tiền? Cái này là bản chất con nít rồi ở tuổi vui vẻ đùa nghich bạn bè thì chẳng có ai nghĩ đến kiếm tiền hét
Khi học cấp 2 bạn có đến trường ko? Cái này là quy định, vậy mà chủ topic có thể làm việc 6h->22h ;))
Khi học cấp 2 phụ huynh bạn có cho bạn làm việc kiếm tiền ko (trừ nhà nghèo bán vé số, đi làm thuê)... Còn đây là trường hợp nhà có đủ điều kiện MUA MÁY TÍNH, LẮP MẠNG ;))

==> CÁc BÁC NGHĨ KĨ XEM CHỦ TOPIC LÀ AI ;)) ;)) ;))
Thường newbie vô forum là lên chatbox hỏi, hoặc lập trong mục hỏi ý kiến của forum chứ ko phải vô box captcha,hyip hỏi tùm lum rồi lập topic kiểu này đâu ;))

Em còn nhỏ nhưng có thể chịu khó.Độ tuổi ko nói lên khả năng làm việc.Ko nên khi dễ ai.Thật tam muốn giúp mà coi bộ ko ai giúp hết.15 tuổi cũng có thể làm được vậy.Có thể chứng minh
còn nhỏ thì lo mà học đi... Ham hố chi mmo cho nó hại não z:|

Bác thử nghĩ xem.
Hoàn cảnh em nó khó khăn? Thì em nó có tiền chơi game, mua máy tính, hoạt động máy tính để chuyên nghiệp đến mức kiếm đc tiền trên mạng ko?
Nhà mình củng không khá giả gì nhưng thằng em cấp 3 lớp 11 củng có 1 cái lap riêng do ông cậu ở Mỹ cho ...nó củng đang MMO
Khi học cấp 2 bạn ham chơi hay ham kiếm tiền? Cái này là bản chất con nít rồi ở tuổi vui vẻ đùa nghich bạn bè thì chẳng có ai nghĩ đến kiếm tiền hét
đó là thường là như vậy nhưng ko nhất thiết ai củng vậy
Khi học cấp 2 bạn có đến trường ko? Cái này là quy định, vậy mà chủ topic có thể làm việc 6h->22h ;))
sắp nghĩ hè rồi đọc cho kỹ
Khi học cấp 2 phụ huynh bạn có cho bạn làm việc kiếm tiền ko (trừ nhà nghèo bán vé số, đi làm thuê)... Còn đây là trường hợp nhà có đủ điều kiện MUA MÁY TÍNH, LẮP MẠNG ;))

Thường newbie vô forum là lên chatbox hỏi, hoặc lập trong mục hỏi ý kiến của forum chứ ko phải vô box captcha,hyip hỏi tùm lum rồi lập topic kiểu này đâu ;))

muốn Spam thì qua bên box vagex mà spam kìa trên top poster có 1 pro toàn spam bên vagex mà chẳng ai thèm nói.Chủ topic hỏi vậy thì trả lời thôi đâu cần pahir hỏi là ai clone làm gì ,đâu có hỏi gì sai trái bậy bạ

Bác thử nghĩ xem.

mình ko vô box chát nè, vô thẳng cái box khác

việc nhẹ lương cao, hãy về đây bên anh

P/s: Nếu có thì ai mmo cũng giàu hết rồi

Announcements

Forum statistics

Threads
422,665
174,952
Latest member
maydonongdo

Most viewed of week

Most viewed of week