Mọi người giúp đỡ em tìm 1 công việc lương cao để kiếm thêm tiền trang trãi cuộc sống

mấy bác cứ thế e nó hỏi để kiếm thêm 1 ít để ko phải xin tiền cha mẹ quá tốt mà các bác cứ liện gạch

Em còn nhỏ nhưng có thể chịu khó.Độ tuổi ko nói lên khả năng làm việc.Ko nên khi dễ ai.Thật tam muốn giúp mà coi bộ ko ai giúp hết.15 tuổi cũng có thể làm được vậy.Có thể chứng minh

nếu e mn kiếm tiền thì cứ tham gia captcha chỉ làm ít thôi để ko ảnh hưởng tới việc học tập, tốt nhất ko đầu tư nếu ko thật hiểu rõ về nó vì hiện tại e vẫn còn phụ thuộc gia đình. ngày nên dành ra 2 - 3h capt tầm 5h - 8h gòi lo học đừng thấy mấy pro ngày kiếm 10$ 20$ gòi đu theo xao lãng việc học ko tốt nha

Có thể nhiều người ngạc nhiên chứ mình biết có 1 cậu đã lên nick Pro ở 4rum mình mới học lớp 9 đấy

Em còn nhỏ nhưng có thể chịu khó.Độ tuổi ko nói lên khả năng làm việc.Ko nên khi dễ ai.Thật tam muốn giúp mà coi bộ ko ai giúp hết.15 tuổi cũng có thể làm được vậy.Có thể chứng minh

capt thẳng tiến bạn ơi xin làm cho ai uy tín trong forum đó
cậu 15 tuổi thì chắc hơn mình 1 tuổi :binhsua20:

thôi mình ko nói thêm, các bạn suy nghĩ khác mình.
Tại mình cũng gặp nhiều trường hợp clone của thằng cờ hó dưới chữ kí, nó cũng giống chủ topic lập nick mới . Giả là ít tuổi, là gà rồi spam lung tung . Cuối cùng lộ đuôi clone và bị ban 1 lúc 3 nick luôn.

Có thể nhiều người ngạc nhiên chứ mình biết có 1 cậu đã lên nick Pro ở 4rum mình mới học lớp 9 đấy

thằng tribt chứ ai, nhưng em nó cũng ko kiếm đc nhiều tiền đâu. Giờ nó cũng ít hoạt động chỉ thi thoảng lên forum thôi.

ngộ nhỡ tiền nó ko tự đến , cách tốt nhất tự tìm đến nó :binhsua29:
có vẽ hot, bác nào pro minh tô dên , ban pm họ nha ^^
There are currently 62 users browsing this thread. (35 members and 27 guests)
chipnho,
ayatai,
banhbaohg,
blackred1212,
chipkhan,
chjmsetoc,

codevina,
cungkiemtiennao,
ducdaigia,
dungxaemdemnay,
goanguh,
harvestmoon84,
huakiennb,
kingofhell,
lehongphongvt đại gia hơn 100$ ngày
mactam89,
Michigan,
molino,
mrkoi89,
mybest,
nhanav,
nhocga123,
nhtoan,
PowerTalent,
the1st, đại gia captcha hơn 20$ ngày
tieutin,
tiger555net,
Trung_Peter, pro hot gay hơn 50$ ngày
tunganh91,
vunewbie,
wads,
zylong186

bạn ê mình có 10 USD 1 ngày thôi :|

thằng tribt chứ ai, nhưng em nó cũng ko kiếm đc nhiều tiền đâu. Giờ nó cũng ít hoạt động chỉ thi thoảng lên forum thôi.

Cậu này không biết, người khác, còn chơi cả HYIP đủ thể loại cơ, tuổi trẻ tài cao

Chủ thớt theo mình chơi HYIP nha, chỉ ngồi rung đùi chờ tiền về thôi àh :binhsua03:

Thám Tử A Hùng nha ta lại tỏa ra nguy hiểm =)) ngày nay Mưa Gió quá ko vào đc nên ứ chém vào thấy đã tỏa ra nguy hiểm =]]
A còn đây nè em chưa Clone đâu muốn làm Conan thì ráng tìm hiểu thêm 1 chút đi kao thấy mài sút nhầm lần này lần 2 rồi lần thì thằng HyipGruop éo bik thằng đó là thằng nào nhưng nó bị ban mà ko khiếu nại gì chắc cũng là 1 thánh sống clone =]]
dm ngu như còn bò c2 Thời gian rãnh từ 6h 22h có mẹ gì sai hè rồi con zai ah :T ngu cứ thix đánh đu
=)) Rãnh thì Mod check luôn Ip đi cho nó xôm =))

- - - Updated - - -

Cứ CP có ngày đi tù =))

15Tuổi mà =)) CP thýe đến cùng lắm nó nuôi 3 năm cơm rồi chuyển đi khám haha

giới tính , nếu con gái thì ra đứng bờ con trai thì ra công viên nhé :binhsua18:
bonus chăm chỉ thì pmmm qua quangptu reg mail 5 $ 1 ngày

Thật đáng buồn vì những người lớn như các vị.Cứ nghỉ học sinh cấp 2 là phải ham chơi.Đi chơi.Chơi game hay sao.Môi trường sống của mỗi người mỗi khác.Chứ đâu phải ai cũng như ai.Còn ai nói tôi giả vờ tạo acc gì đó.Tôi xin thề những gì tôi nói trong topic này mà có dối trá cho trời đánh tôi đi.Còn nhỏ thì đã sao.Tôi có thể nói chuyện chính trị trên facebook mà những người lớn thua rồi phải chửi bậy để bác bỏ ý kiến đó.Nhỏ rồi đã sao nào.Khi dễ học sinh cấp 2 hả.Không thể coi thường 1 ngọn lửa nhỏ nha các vị.Tôi đã có ý muốn tìm việc để phụ mẹ.Vì nhà chỉ có 2 mẹ con.Bộ tưởng có máy tính là giàu sao.IBM thinkpad T43 đó.Mua 2tr5 đó.Ko giúp thì thôi.Xem xong thì đi đi.

Thật đáng buồn vì những người lớn như các vị.Cứ nghỉ học sinh cấp 2 là phải ham chơi.Đi chơi.Chơi game hay sao.Môi trường sống của mỗi người mỗi khác.Chứ đâu phải ai cũng như ai.Còn ai nói tôi giả vờ tạo acc gì đó.Tôi xin thề những gì tôi nói trong topic này mà có dối trá cho trời đánh tôi đi.Còn nhỏ thì đã sao.Tôi có thể nói chuyện chính trị trên facebook mà những người lớn thua rồi phải chửi bậy để bác bỏ ý kiến đó.Nhỏ rồi đã sao nào.Khi dễ học sinh cấp 2 hả.Không thể coi thường 1 ngọn lửa nhỏ nha các vị.Tôi đã có ý muốn tìm việc để phụ mẹ.Vì nhà chỉ có 2 mẹ con.Bộ tưởng có máy tính là giàu sao.IBM thinkpad T43 đó.Mua 2tr5 đó.Ko giúp thì thôi.Xem xong thì đi đi.
Trên này thật sự là không có nhiều người tốt tự dưng chỉ cho bạn cách kiếm tiền đâu.
Trừ khi là họ được lợi trong việc đấy thì họ mới chỉ bạn nên nhớ điều này vì đây là kiếm tiền.
Bạn là học sinh cấp 2 ko ai khinh bạn cả chẳng qua là khi bạn bắt đầu tham gia kiếm tiền, lúc cầm trên tay đồng tiền bạn kiếm được rất có
thể ban sẽ bị nghiện, đam mê lúc đấy bạn sẽ bỏ qua rất nhiều thứ tốt đẹp của đời học sinh.
Tất nhiên mỗi người có cách suy nghĩ, xử lý riêng quyền quyết định vẫn là ở bạn.
Nếu vẫn muốn tiếp tục thì mình khuyên bạn nên đọc thật nhiều các topic trong diễn đàn đi có hỏi nhiều hơn nữa cũng vô ích thôi.
Bạn đang gõ captcha thì cứ gõ tiếp đi, rồi lân la tìm hiểu sang các lĩnh vực khác.
Tài nguyên trên diễn đàn này hoàn toàn đủ để trang bị những thứ cần thiết cho bạn bước đầu biết cách kiếm tiền.
:binhsua26:

Announcements

Forum statistics

Threads
422,664
174,952
Latest member
maydonongdo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom