Mọi người tránh xa thằng DOG này nhá!

Status
Not open for further replies.
Ai gõ captcha thì đã phán xét nha, vì ID ko thể reg nữa nên mọi người đổ xô đi mua ID đã reg. Có người mua tớ mới rao bán, tớ đã sell cho nhiều người rồi chứ không phải lần đầu/. Còn ai thích chữi rủa người khác thì có gan tới trước mặt mà chữi. Cũng vừa phải thôi, đâu phải lũ đầu đường xó chợ mà phát ngôn bừa bãi thế.

Thôi con lạy bố :binhsua28: bố nói những câu ra vẻ cao quý ấy ai cũng nói được thôi.

"ai thích chữi rủa người khác thì có gan tới trước mặt mà chữi" có *** cái thằng nào dỗi hơi tìm mày mà chửi, nếu có chẳng may gặp ngứa mồm thì người ta chửi thôi :binhsua39:.

Tao mù về cái này nhưng tao cũng thấy phần đông mọi người trên kia nói mày buôn bán vớ vẩn, có vài thằng bênh mày nhưng cũng *** dám đề cập đến việc giá cả thế có đúng không. Nói rồi, có ý đồ xấu rồi thí cứ nhận :binhsua27:, còn không dám nhận thì thôi im mẹ nó đi :binhsua149:, càng ra vẻ càng bị chửi thôi :m173:...

Ô cuối cùng nó không chịu được cũng lòi ra 1 câu chửi, giả vờ lắm cũng có được đâu :binhsua06:

đọc hết 7 trang mệt vãi
theo luật thì ông an.cntt ko sai gì
còn theo lý ông cũng *** ra gì
vd nếu anh em ra chợ mua thịt chó đê
chả lẽ phải hỏi chó mới mổ hay là chó mổ từ tuần trước ak

thôi lần sau làm ăn gì thì nói rõ ra trước khi mua hoặc bán

nếu mà là seller xịn ý
thấy stt của ông kia là mua pri 0 thì éo bán pri 4 đâu

Có 4$ để chủ thớt thổ lộ tâm tình dữ quá. Nếu bạn an.cntt muốn tạo uy tín và làm ăn lâu dài thì dàn xếp với chủ thớt đi

Thôi thì refund cho người ta đi. 4$ mất danh dự + uy tín làm gì.

Việc này ko phải scam mà là chơi ko đẹp.

xin lỗi mọi người tí nha.

mày biết cái đếu gì cũng xía mồn vào, đã ngu còn khoe.

Tao biết đủ để hiểu mày là cái loại chó như thế nào nhé, mày xem kĩ lại xem người ta đang chửi vào mặt mày đấy, còn to mồm à, hay mày vào mà không đọc, chỉ nhăm nhăm mấy cái comment cuối này thôi?

Thằng giẻ rách, tao nói là tao không biết nhiều về cái capcha, nhưng tao đủ biết cái loại mày như thế nào và đáng chửi hay không. Mày bảo tao ngu à, *** phải khoe nhé, hiên bây giờ tao đang kiếm trung bình 600k 1 ngày, mày hơn gì tao hả con chó, tao lăn lộn với cái MMO này 3 năm rồi, đủ kinh nghiệm biết cái loại chó đội lôit người như mày rồi.

Đọc lại đủ bằng ấy trang đi ma xem người ta chửi mày rồi sủa tiếp nhé :binhsua72:

tớ cũng đếch cần nhưng đã post lên đây, tự tiện xúc phạm người khác thì tớ chiều...tớ chơi tới bến.

tớ cũng đếch cần nhưng đã post lên đây, tự tiện xúc phạm người khác thì tớ chiều...tớ chơi tới bến.

Nói những câu vô nghĩa Vỡ Cả Lọ :)) Chắc cũng chưa thèm đọc :binhsua41:

Chắc 3 năm nay mày scam người khác nhiều rồi nên nhiễm, mày nghĩ ai cũng như mày hãy thằng kia.

đọc đi đọc lại vẫn thấy rất chi là hài :))

Black Rose (7/27/2011 11:57:06 AM): hu hu em ko chịu đâu!
Black Rose (7/27/2011 11:57:21 AM): bác làm ơn zả tiền lại cho em!
Black Rose (7/27/2011 11:57:25 AM):
Black Rose (7/27/2011 11:57:31 AM): em còn đang đi học mà!
Black Rose (7/27/2011 11:57:37 AM): nghèo!
Black Rose (7/27/2011 11:58:38 AM): thôi thì thế nài!
Black Rose (7/27/2011 11:58:46 AM): em mua 10 cái đó 2$
Black Rose (7/27/2011 11:58:52 AM): bác zả lại em 2$ nghen!

chủ thớt bao nhiêu tuổi rồi mà hồn nhiên dữ vậy :))

p/s : theo dõi từ đầu thì mình đánh giá đây ko phải là vụ scam , chẳng qua do chủ thớt quá nóng vội ko tìm hiểu kỹ thôi , người bán up giá lên do tình hình thay đổi ( ko đăng ký mới đc .... cái này mình ko chơi cạp nên cũng ko rõ lắm )

thôi thì 4$ bạc các bác đừng nói những lời cay đắng nữa ....

Tao biết đủ để hiểu mày là cái loại chó như thế nào nhé, mày xem kĩ lại xem người ta đang chửi vào mặt mày đấy, còn to mồm à, hay mày vào mà không đọc, chỉ nhăm nhăm mấy cái comment cuối này thôi?

Thằng giẻ rách, tao nói là tao không biết nhiều về cái capcha, nhưng tao đủ biết cái loại mày như thế nào và đáng chửi hay không. Mày bảo tao ngu à, *** phải khoe nhé, hiên bây giờ tao đang kiếm trung bình 600k 1 ngày, mày hơn gì tao hả con chó, tao lăn lộn với cái MMO này 3 năm rồi, đủ kinh nghiệm biết cái loại chó đội lôit người như mày rồi.

Đọc lại đủ bằng ấy trang đi ma xem người ta chửi mày rồi sủa tiếp nhé :binhsua72:

Chắc 3 năm nay mày scam người khác nhiều rồi nên nhiễm, mày nghĩ ai cũng như mày hãy thằng kia. Mày ăn nói như thế thì tau và mọi người đủ biết con người mày như thế nào rồi?

Last edited by a moderator:
4$ không bõ cho một lần scam =)) , công nhận anh ý cũng thuộc dòng hảo hán =))

Chắc 3 năm nay mày scam người khác nhiều rồi nên nhiễm, mày nghĩ ai cũng như mày hãy thằng kia.

Thằng này nói chuyện ngu quá, mọi người có hiểu nó muốn phát biểu cái gì không, đang chửi nó, nó lại quay sang kêu mình scam, đúng là ranh con :binhsua52:

Nói cho con trai biết nhé, bố mày lăn lộn 3 năm với MMO, chưa 1 lần có ý đồ xấu vơi ai bao giờ, và cũng chưa con chó nào như mày chơi được tao 1 xu nào cả nhé, nói mà *** biết nghĩ...

Thằng này nói chuyện ngu quá, mọi người có hiểu nó muốn phát biểu cái gì không, đang chửi nó, nó lại quay sang kêu mình scam, đúng là ranh con :binhsua52:

Nói cho con trai biết nhé, bố mày lăn lộn 3 năm với MMO, chưa 1 lần có ý đồ xấu vơi ai bao giờ, và cũng chưa con chó nào như mày chơi được tao 1 xu nào cả nhé, nói mà *** biết nghĩ...

Chuẩn nhé. Cứ cho đ.éo phải scam thì 4$ mà thằng em nó xin vậy cũng đ.éo trả lời thì đúng là rẻ rách vl. H~l.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week