mọi người tư vấn mình mua xe với

HyipTapsu

Banned
Reactions
118
MR
0.000
mình tích góp được 1 số tiền kha khá tính mua 1 chiếc xe tay ga các bạn tư vấn hộ mình nha
mình thì tính mua đứt luôn xe nhưng ba mẹ lại kêu mua trả góp đi rồi cho ba mẹ mượn chịu lỗ 20tr nhưng góp trong 2 năm 20tr đó 2 năm có thể dư ra được ít. mọi người thấy có nên ko với ba mẹ nói là góp xong xe có thể quay đc ngân hàng 50tr nữa vì mình đã đóng tiền cho nó đầy đủ nên có thể quay lại
mọi người thấy như thế tốt không vậy
mình thích Novo nhưng 2 màu đó ko biết chọn màu nào 2 cái đều đẹp
còn AB thì cũng có lưởng lự tí a-e tư vấn giùm mình nha
http://

AB đi bạn, đừng mua Nouvo ngốn xăng mà máy h thích
Vừa rồi mình tính mua xe tay ga kiếm cái cốp to to, quay qua quay lại thấy AB mà ngta đi đầy đường, Ex thì k hợp nên quyết định xúc luôn chiếc Ju RC Fi 2012 chạy ngon lắm, tiết kiệm xăng nữa

AB đi bạn, đừng mua Nouvo ngốn xăng mà máy h thích
Vừa rồi mình tính mua xe tay ga kiếm cái cốp to to, quay qua quay lại thấy AB mà ngta đi đầy đường, Ex thì k hợp nên quyết định xúc luôn chiếc Ju RC Fi 2012 chạy ngon lắm, tiết kiệm xăng nữa

ab 108cc nouvo 125 săng tốn hơn bao nhiêu %, đang chay ab 2011 đây xăng cô thấy bình thường mà gầm hú thì thôi lun, cảm giác đứng đèn đỏ lên ga giống xe số vào số 3 vậy :binhsua06: ab 2012 thì ko rõ thế nào :binhsua16:

novou 5 con vàng hoặc xanh quá ngon, đang tính mua con đấy đây, máy đi sướng hơn ab, mặc dù công suất nhỏ hơn nhưng đố bố con ab125 cc tăng tốc nhanh bằng, giá rẻ hơn, nếu c mua con ab sẽ bị làm giá vài triệu tính tất cả khoảng 50 tr đấy.
ah quên còn xăng thì 2 con ngang nhau bên tinhte họ test 1l = 45km đấy là bt với nouvo 5 ~ AB125, nói thế để bạn hiểu
đã đi con ab 125 cc rồi như rùa bò chán lắm, khuyên bạn ko mua, nhìn ngoài đời xấu như ma

Last edited by a moderator:
Theo mình mua đứt luôn là tốt nhất (Nếu cậu có thể cao nhất)

Chứ 2 năm mà mất 20tr thì quá cao. Còn gì là hỗ trợ :)

Chúc cậu có lựa chọn thích hợp.

sẵn tiện các bạn cho mình hỏi mình 20 post rồi mà ko có nút thanks vậy tắt web mở lại cũng không có :binhsua04:
đã tham khảo 1 bài trên tinh tế trên đó có người đã test nói là novo chạy 40-45km/ lít thì phải
tính ra chiếc xe 2 năm lãi 20tr thì đến 2 năm lãi xuất tầm 2.7% đó bạn àhh

PCX

novou 5 con vàng hoặc xanh quá ngon, đang tính mua con đấy đây, máy đi sướng hơn ab, mặc dù công suất nhỏ hơn nhưng đố bố con ab125 cc tăng tốc nhanh bằng, giá rẻ hơn, nếu c mua con ab sẽ bị làm giá vài triệu tính tất cả khoảng 50 tr đấy.
ah quên còn xăng thì 2 con ngang nhau, nói thế để bạn hiểu
đã đi con ab 125 cc rồi như rùa bò chán lắm, khuyên bạn ko mua
chuẩn lun ở nhà mua con ab nên giờ phải đi lun đây nè :(, vao hẻm mà lên 35-40 thì gầm, đi nhẹ nhẹ 20-25 thì nguyên đầu xe gần chỗ bao tay bên trái nó rung rung :( mà nhớ năm đó ở nhà mua hết 43tr mới đau giờ anti honda lun :binhsua04:
tiện thể ai biết đi chậm bị rung rung tai lái bên trái thì sửa sao nhỉ :binhsua04:

nhìn xấu xí lắm với lại giá nó cao lắm

- - - Updated - - -

chuẩn lun ở nhà mua con ab nên giờ phải đi lun đây nè :(, vao hẻm mà lên 35-40 thì gầm, đi nhẹ nhẹ 20-25 thì nguyên đầu xe gần chỗ bao tay bên trái nó rung rung :( mà nhớ năm đó ở nhà mua hết 43tr mới đau giờ anti honda lun :binhsua04:
tiện thể ai biết đi chậm bị rung rung tai lái bên trái thì sửa sao nhỉ :binhsua04:

bạn mình có đi xe đó em mình cũng đi nhưng ko thấy phàn nàn gì xe cả giấy tờ 42 hay 44 gì thì phải

sẵn tiện các bạn cho mình hỏi mình 20 post rồi mà ko có nút thanks vậy tắt web mở lại cũng không có :binhsua04:
đã tham khảo 1 bài trên tinh tế trên đó có người đã test nói là novo chạy 40-45km/ lít thì phải
tính ra chiếc xe 2 năm lãi 20tr thì đến 2 năm lãi xuất tầm 2.7% đó bạn àhh

ý bạn là thích con nouvo 5, mình chắc chắn sẽ chọn màu ko đụng hàng là màu đỏ

iêm mới làm con nov5 RC đỏ, lên dàn inox vs mặt nạ vào đẹp ze luôn, xăng thì theo đồng hồ đt là 52-53km/l, máy khỏe, tăng tốc tốt

iêm mới làm con nov5 RC đỏ, lên dàn inox vs mặt nạ vào đẹp ze luôn, xăng thì theo đồng hồ đt là 52-53km/l, máy khỏe, tăng tốc tốt

hết nhiêu vậy bro, đang chờ nô6 :(,mà chơi nguyên dàn inox xên quá :binhsua15: bỏ bớt đi mới đệp :binhsua10:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week