Ask moonbit.co.in

Bạn check lại địa chỉ bitcoin của bạn xem? Có dư khoảng trắng hay gì không? Và bạn thử chơi tiếp và đợi đến chủ nhật sau xem nó có pay không? Vì có thể là dù nó nói là ít nhất nhưng balance phải hơn 5500 nó mới pay chăng? Vì mình chưa ở vào trường hợp balance 5500 nên không biết là nó có pay không nữa. Hơn nữa mình nghĩ nó xét balance một lượt vào 1 thời điểm sau đó pay ra nên có thể balance của bạn đạt 5500 là vào sau lúc nó xét nên nó chưa pay cho bạn thôi.

m

mình cũng đang bị hiện tượng k cộng tiền vào balance luôn nè , chắc phải chờ tuần sau xem tình hình
Có thể là do ảnh hưởng từ vụ đứt cáp chăng? Nhưng mình thì vẫn được cộng bình thường. rút cũng vậy. Chỉ có lâu lâu mạng bị khùng nên không vào được thôi. :) Nghe FPT nói là hôm nay là vào được bình thường rồi mà thấy có nhiều cái vẫn còn chậm lắm. Mong là fix lẹ cho xong, chứ cả tháng nay ngồi làm mà ngó mấy cái vòng load quay quay riết muốn chóng mặt luôn.

mới chơi được 2 ngày đợi cuối tuần xem sao thím ơi
thì vấn đề là ở đó chí 1k acc ko thành vấn đề thím à

hỏi ngu tí 20178 satochi thì được bao nnhêu hã cắc bác?

sao của mình ko đc nhỉ :(
Bạn kiểm tra xem trình duyệt của bạn có chặn gì không? Và check kỹ lại địa chỉ bitcoin xem.
hỏi ngu tí 20178 satochi thì được bao nnhêu hã cắc bác?
1 satoshi bằng 0.00000001 BTC. => Bạn có 0.00020178BTC.
Lấy số BTC nhân với giá BTC hiện tại là ra, giá bây giờ thấp lắm, 1BTC=373.96USD theo nguồn từ Bitstamp.
=> Số satoshi của bạn trị giá khoảng $0.07.
Có vẻ thời hoàng kim của BTC sắp qua rồi, chiến nhanh kiếm chút vốn rồi nghỉ là vừa.^^.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week