MỘT KẺ KHÔNG XỨNG ĐÁNG LÀM MOD !!!

Status
Not open for further replies.
vẫn là vấn đề muôn thủa . chuyện người xo? xiên đá đểu gìm hàng hạ uy tín topic xảy ra thường ngày . không ai là hoàn hảo cả . Mọi người có ý thức bớt comt không vào trong tâm đi thì sẽ không có những topic như này .

Tiện thể kể luôn 1 số nick bên trên có đụng chạm với mình vào ý kiến :D (ko trách các bạn đc bản chất con người là vậy mà :) )
1. eschutapossible : xin chịu vì mới tạo nick :D
2. hkluan : spam nên ko nói :D
3. Trung_Peter : đụng chạm mấy lần (giờ cũng ko nhớ rõ nữa :D ) nhưng mình nghĩ trước khi nói người khác đàn bà thì nên nhìn lại mình có mặc váy hay ko :D vì đàn bà thường hay thù dai (ko phải tất cả nha, ko chị em lại ném đá :D )
4. luisteo + DrDos : hóng hớt , ko có va chạm nên ko nói :D
5. nguyenduong90 : ko đc xét tmod cùng đợt nên có tí GATO (vui vẻ thôi đừng nghĩ theo hướng tiêu cực nhé :D )
6. chemgio : yêu cầu sự minh bạch , chi tiết trong box từ thiện nên có vẻ làm anh chemgio mất lòng (vì anh ấy nghĩ mình nghi ngờ nhân cách của anh ấy :D )

Còn ai nữa ko nhỉ, chắc là nhiều :D tiện thể vào để mình liệt kê xem mình đụng chạm nhiều ko sau này còn phải "NỊNH NỌT" trước mặt các bạn này để có việc bị report ko bị HỘI ĐỒNG nữa :D

Xin hết nhé :) Làm việc tiếp. Bắt đầu show proof từ tối này để THỂ HIỆN với bạn doivogoigame TRÌNH ĐỘ VÀ KHẢ NĂNG CỦA MÌNH VÀ BẠN KHÁC XA NHAU Ở CHỖ NÀO NHÉ :)

Vui lòng ko tag mình vào nữa, các bạn thích nói gì thì nói . Bản thân mình ko sống thẹn với lòng, ko vi phạm rule và ko tắc trách nhiệm vụ là ĐC :D

6. chemgio : yêu cầu sự minh bạch , chi tiết trong box từ thiện nên có vẻ làm anh chemgio mất lòng (vì anh ấy nghĩ mình nghi ngờ nhân cách của anh ấy :D )
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

may mà tớ ko ham hố làm mod :D !
xem pahrn ứng thế nào :D

Cũng có ý định làm mod cơ đấy ???
uk hồi cũng ham hố lắm ! mà thấy thôi để time đó mà chém gió , làm còn có xèng chứ mod chả có j :D ! giúp đc j thì giúp ae thôi :D

Há há há há !!! Các bạn thấy không ? Trong quản trị người ta gọi đây là nghệ thuật "điều khiển kẻ khác" đó !!! Nào !!! cố lên !!! chứng minh sự thật đi !!! 1 tháng nữa chúng ta hội thảo tiếp !!!
Hội thảo gì , hội những kẻ "hội đồng tên tmod vì hay chọc ngày chuyện của chúng" hay "hội thảo của những người GATO vì có kẻ làm đc 10tr 1 tháng từ captcha" , hay là .... :D

Đùa tí cho vui .Hẹn 1 tháng nữa nhé :) Mà chắc ko cần đầu topic bên kia update hàng ngày mà :) Mod closed hộ cái nhé, tính mình thì có người comment mình lại comment lại ,mất thời gian lắm :D Topic cũng đã giải thích xong. Nếu cần thì mình tag Adm vào để Adm xem xét nhé :)
@Shin , @OnlyC

Cái việc mất thời gian của bạn hay ko tôi ko cần biết, trong quá trình tôi post tình hình từ ngày xưa dẫu biết là mất thời gian nhưng tôi vẫn làm (80% tình hình của topic là của tôi). Vì tôi muốn mọi người được hưởng kinh nghiệm của tôi, tôi muốn mọi người nắm rõ tình hình từng phút của pix, dù mất thời gian nữa tôi cũng làm. Không phải bạn vẫn thường hay lan man vào các topic của người ta để nhận xét này nọ nhưng vẫn làm được 10 triệu đó hay sao ???

Topic closed! giải tán nha.............:D

:D Đọc nãy giờ chỉ là chuyện proof 10 tr và ai hơn ai thôi.

Vậy thì ai hơn ai đâu cần phải xem proof. Cho 1 người làm trọng tài phát mỗi người acc đều nhau làm trong 1 tuần:

Ai thắng lấy hết $ người kia làm

Srr người thắng và chấp nhận là mình nổ :)), vậy thôi đâu cần phải làm to chuyện

Xin hết nhé :) Làm việc tiếp. Bắt đầu show proof từ tối này để THỂ HIỆN với bạn doivogoigame TRÌNH ĐỘ VÀ KHẢ NĂNG CỦA MÌNH VÀ BẠN KHÁC XA NHAU Ở CHỖ NÀO NHÉ :)

Vui lòng ko tag mình vào nữa, các bạn thích nói gì thì nói . Bản thân mình ko sống thẹn với lòng, ko vi phạm rule và ko tắc trách nhiệm vụ là ĐC :D
Ờ đặt cược vào cửa này nhé, đừng để tớ phải ra vỉa hè ngủ nhé:)

Các bạn muốn 1 tmod thẳng thắn , thành thật và thích tham gia vào những vấn đề tiêu cực, ko tốt (giống như bạn SonJG , NamTuoc) hay là 1 tmod tốt tính, hiền lành, nhân nghĩa, ko bao giờ đụng chạm vào ai, và cũng ko tham gia những việc liên quan đến mình (hầu hết các thành viên BQT hiện nay đều theo hướng này)
Bản thân mình mới lên tmod nên còn ngựa non háu đá. Tích cực, xông xáo và kết quả cũng chẳng giúp đỡ đc nhiều cho người khác mà chỉ khiến bản thân mình bị ghét :D

Nhiều người nghĩ cứ sống sao cho ko bị ai ghét, ko mất lòng ai là tốt , còn mình thì ko nghĩ vậy . Có việc gì tốt thì tham gia vào cũng chẳng để làm gì (vì nó đã quá tốt rồi) , còn việc xấu thì phải vào góp ý và cảnh báo ngay nhưng kết quả thì ... ai cũng biết.
Chắc phải học tập thêm kinh nghiệm sống này thôi :D . Cứ sống sao cho bình yên lại hay .

Giờ thì các bạn sẽ ko thấy mình ở các topic ko liên quan nữa đâu nhé :)

Và vấn đề proof 10tr 1 tháng mình vẫn giữ lời hứa show hàng ngày cho các bạn xem để thêm động lực hay giải tỏa nghi ngờ thì tùy cá nhân :)

Cậu lo gõ đủ 10tr/tháng đi. đừng để ý mấy cái comment này làm giề. Mất thời gian lắm. Cậu gõ được có khi nhận tớ làm đệ tứ nhá :D

10tr 1 tháng là của tmod nhiều chuyện trong forum, còn 1 tmod ko tham gia lung tung các vấn đề ko liên quan trong forum ngoài box chức trách thì sẽ còn hơn 10tr đấy nhé :p
Hẹn gặp vào ngày mai bên topic update proof hàng ngày nhé các bạn :)

thế có việc gì làm ra tiền k cho theo với nào mod hụt :D
co tham gia đâu mà hụt ! thì vẫn cạp qlink + kolo, rồi làm job mấy site nga :D có j đâu mà theo ! à có PTC ít ít nưa :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week