MỘT KẺ KHÔNG XỨNG ĐÁNG LÀM MOD !!!

Status
Not open for further replies.
bạn nói vậy thì tội cho shin ,mình hiểu tại sao nick này được lên làm mod ,còn với nick này thì thật sự mình chỉ có 1 câu muốn nhắn gởi ,hành động hãy đi đôi với lời nói ,nếu muốn người ta nể phục mình , 1 người nói mình sai có thể mình chưa sai ,2 người nói mình sai thì mình nên xem lại ,còn nếu 3 người trở lên nói mình sai thì mình đã sai thật rồi ,hãy xem lại bản thân mình,còn những gì mình khuyên thì đã khuyên nhưng có lẽ nó không có tác dụng nên bây giờ mới ra nông nỗi này đây ,sống trên đời để cho người ta thương thì khó chứ sống để người ta ghét thì dễ lắm ,có vài lời vậy thôi ,hy vọng sau chuyện này rút ra được bài học kinh nghiệm để thay đổi lại cách sống ,cách nói của mình để sau này cuộc sống sẽ vui vẻ ,hạnh phúc ,an lạc hơn

Mình đoán chắc tương tự như Ngọc Hoàng khi xưa cho Tôn Ngộ Không làm quan - Bật Mã Ôn - =))

- Các thím xoắn dữ quá , cứ lập vote xem người thích nhiều hơn hay ghét mod này nhiều hơn , vậy thôi :3 .

Còn 1 mod nữa không xứng đáng đó là: mod canawan. Đây là bằng chứng không xứng đáng

Ấy ấy !!! topic này ko phải nơi để mọi người trảm các Mod đâu nhé ... nhiều Mod ko biết lại tưởng mình lập topic phản động rồi trảm thì chết =.='' Bên cạnh đó thì việc Mod canawan gọi những kẻ SCAM là chó là bình thường chứ có gì đâu nhỉ ? Ít nhất thì Mod cũng là người chứ ko phải là cái máy kiểu như copy paste:"

Chào bạn !!! Mình là moderator của diễn đàn mmo4me !!!

Được sự quan tâm của Đảng Ủy và chính quyền, trên cương vị là một trong những người điều hành trật tự của 4rum, mình xin được phép cưỡng chế bạn ra đảo vì tội SCAM. Kính mong bạn hãy chấp nhận số phận và di dời ngay khỏi phạm vi của diễn đàn.

Thân!

mặc dù bác captchater hay nói khó nghe nhưng phải công nhận là bác đối đáp rất hay! mình rất nể, nhưng mà đối đáp hay mà làm mất lòng người khác thì cũng không được! :D , đối đáp hay thì phải để người khác nể và phục, mình nghĩ một staff member rất cần điều ấy!
P/s: hình như giữa bác doivodoigame và bác staff member này có xích míc j thì phải, một sự xích míc ko hề nhỏ! :D

mặc dù bác captchater hay nói khó nghe nhưng phải công nhận là bác đối đáp rất hay! mình rất nể, nhưng mà đối đáp hay mà làm mất lòng người khác thì cũng không được! :D , đối đáp hay thì phải để người khác nể và phục, mình nghĩ một staff member rất cần điều ấy!
P/s: hình như giữa bác doivodoigame và bác staff member này có xích míc j thì phải, một sự xích míc ko hề nhỏ! :D
staff ở đâu ra thế :rolleyes:

hình như ngày nào ko có cãi nhau chửi nhau cắn nhau phắc nhau...thì cái phò rum này ăn ko ngon ỉa ko yên hay sao á nhỉ

hình như ngày nào ko có cãi nhau chửi nhau cắn nhau phắc nhau...thì cái phò rum này ăn ko ngon ỉa ko yên hay sao á nhỉ

nếu đại hiệp thấy ân oán gian hồ vô tình bạc nghĩa , xin hãy nhậm 1 chức cán bộ để trừ gian diệt bạo

nếu đại hiệp thấy ân oán gian hồ vô tình bạc nghĩa , xin hãy nhậm 1 chức cán bộ để trừ gian diệt bạo
ta mà là cán bộ thì ta giả bộ tạo uy tín 1 thời gian làm 1 vố scam to chà bá lửa rồi nghỉ ngơi cho khỏe chứ hơi éo đâu đi lo mấy chuyện bao đồng này cho mất thời gian

mod chứ có phải bao thanh thiên đâu mà các bạn cứ xoắn bạn ý thế nhỉ, nói thật 10 triệu có thể hơi ảo, nhưng người ta đâu có tuyển ref và đâu nói quá sai sự thật, họ nói dc và đã có chứng minh bằng hình ảnh. Mục đích họ động viên bản thân họ và với cái chữ ký đó cũng là niềm tự hào và tạo ra từ trường khích động a em cùng nghề có động lực phấn đấu. Đây hoàn toàn là tốt ! Còn ngôn ngữ ứng xử , ai dám nói là dc nhiều người yêu mến có người quý kẻ gét miễn họ làm tốt nhiệm vụ của họ dc giao là ok rùi . o_O

Chào các bạn !
Có lẽ nên dừng lại đây các bạn ha :)
Hi vọng là qua đây mấy bạn biết cách nhường nhịn nhau mà sống .
Mình cũng là một mod cũng nhiều tai tiếng lắm . Nhưng mình biết cách để xử lý sao cho ổn thỏa. Thuận lòng cả trên lẫn dưới.
Mấy bạn tập trung kiếm tiền chuyên môn đi nào :D
Còn bạn nào day dứt lắm không thể kiềm chế mà muốn làm đến cùng thì cứ trình 1 ý kiến số đông mình sẽ giúp chuyển vào box BQT cho BQT cũng như @Shin @OnlyC xem xét và giải quyết .
Thanks ! Close topic tại đây nha mấy bạn :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week