MỘT KẺ KHÔNG XỨNG ĐÁNG LÀM MOD !!!

Status
Not open for further replies.
chẳng ai cấm bạn nhưng bạn nên bớt lại đi, lập những topic như thế mình thấy chẳng lợi ít gì, khả năng mỗi ng mỗi khác, đừng nghĩ ghi thế là động lực, cho ng khác chưa chắc là nv đâu .
Chỉ nói thế thôi SN sao thì tùy cậu
P/S : mà nghe đâu chủ thread này nói từ giả MMO rồi mà ta :(
Mình có tự nhiên vơ chuyện vào người đâu. Tự nhiên chủ topic nhảy vào ném đá mình, ko lẽ mình im hơi lặng tiếng cho qua chuyện giống vài người khác ? Bản chất mình ko sai nên bao giờ mình chịu nhường bước :)

Còn nhìn vào chữ kí mình 10 người thấy khích lệ thì cũng có vài người thấy GATO, đó là bản chất của họ rồi :)

chủ thread ko có chuyện giã từ forum đâu, thời gian sẽ trả lời. Và có lẽ sẽ giã từ "trong 1 hoàn cảnh " khác :D

Thôi nhé, kết thúc ở đây. Mình phải tập trung làm việc, cứ comment qua lại thế này giảm doanh thu quá :)

Oi6 vãi. 4 page rồi

Mình có nói chuyện vài lần mới Mod này. Mới đầu làm quen mod này vs mục đích là học hỏi cách làm Pix.
Nói chuyện xong như bố tướng, rất oai. Thật lòng mình cũng ấm ức lão này,song chẳng có dịp được nới vài lời.
Mod mà phán rất nhiều câu thiếu 9 xác, tự do mà phán.
Theo mình nhiều ý kiến xấu thế này đề nghị cho làm thường dân đê, tránh ảnh hưởng tới uy tín BQT. Với lại mình thấy ông ấy làm Mod gây thêm thị phi chứ chưa làm đc cái gì lắm thì pải.

Mình có nói chuyện vài lần mới Mod này. Mới đầu làm quen mod này vs mục đích là học hỏi cách làm Pix.
Nói chuyện xong như bố tướng, rất oai. Thật lòng mình cũng ấm ức lão này,song chẳng có dịp được nới vài lời.
Mod mà phán rất nhiều câu thiếu 9 xác, tự do mà phán.
Theo mình nhiều ý kiến xấu thế này đề nghị cho làm thường dân đê, tránh ảnh hưởng tới uy tín BQT. Với lại mình thấy ông ấy làm Mod gây thêm thị phi chứ chưa làm đc cái gì lắm thì pải.
Vui lòng post proof nha, mình chưa bao giờ thể hiện bố tướng hay oai với ai hết.
Cho cậu 24h để post proof ko mình sẽ tố cáo vu khống :)

Cậu rảnh thì cậu cứ tố cáo, mình ko rảnh post piếc gì hết. Thấy sao mình nói vậy. Thế thôi

mấy bác cứ nghĩ MOD là phải như bao thanh thiên ấy nhỉ, phải nói it làm nhiều o_O
phải để ng` ta tự do ngôn luận chứ, Mod chửi mình thì mình chửi lại, sợ gì :D:D:D

Cậu rảnh thì cậu cứ tố cáo, mình ko rảnh post piếc gì hết. Thấy sao mình nói vậy. Thế thôi

? Phát ngôn kiểu ngâm máu phun người rồi kết 1 câu như vậy là xong à :) . Mới đây có thằng manhngan86 scam bên box pix mình là người tố cáo nó để nó ra đảo :)
Và thời gian nó scam cũng gần đây nên có thể nói nó có thể đã tạo tài khoản mới . Và nó có thù với mình nên nói thật mình nghi ngờ cậu là nó nhưng ko có bằng chứng nên thôi vậy.

ban 1 người cũng chẳng đc gì nên mình nói thì nói vậy chứ cùng ko muốn lập topic làm to chuyện người ta cười cho. Bản thân bạn tự suy nghĩ lại đi nhé :)

Nhiều bạn vẫn nghĩ mình để chữ kí để tuyển ref mới chết chứ :D
Mình post tạm vài cái log chat để cho rõ nhé :) Từ trước đến nay mình ko tuyển ref captcha và cũng ko nhận đào tạo ai hết. Chỉ có chia sẻ kinh nghiệm nếu có người hỏi thôi :) Chữ kí mang tính khích lệ bản thân và mọi người lại trở thành để câu ref >.<
3.JPG 1.JPG 2.JPG

@captchater chỉ mình để mình cũng kiếm đc 10tr với :D
đơn giản thôi, 12 giờ đêm thì mỗi giờ 1$ => 12$ đêm, có 12 giờ ngày thì mỗi giờ 0,5-0.8$ => 6-9.6$ ngày

ngày gồm 12h đêm + 12h ngày = 12$ + (6 đến 9.6$) = 18$->21.6$ 1 ngày

tháng gồm 30 ngày nhân 18$->21.6$ => 1 tháng được 540$->648$

=))

đơn giản thôi, 12 giờ đêm thì mỗi giờ 1$ => 12$ đêm, có 12 giờ ngày thì mỗi giờ 0,5-0.8$ => 6-9.6$ ngày

=))
wa ! và ngay sau đó a ấy đã dũng cảm hy sinh vì 9 nghĩa :confused::confused::confused:

=))
ngồi lâu thế bị trĩ lun =))

Mình cũng chả ưa gì cậu này ăn nói hàm hồ nhiều khi không suy nghĩ :)

kiểu này phải nói ku Shin có thêm phiếu bổ nhiệm và ý kiến về các BQT hàng tháng hay Quí , giống như đại biểu quốc hội gì đó :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week