MỘT MÌNH BUỒN QUÁ, CẢM THẤY KÉM CỎI BẤT LỰC!

Thớt add yahoo mình nói chuyện, thỉnh thoảng làm can dầu giao thông tí nhỉ :D trước mình cũng y hệt thớt. chiều nào cũng như thằng dở ra 4 hồ trường nn hn ngồi rồi tối mò về :v Tự kỉ max level. Nhưgn giờ thì đỡ rồi :p

Mình nuôi Net Youtube tháng cũng kiếm được trên 1K, trước bỏ tiền theo được ông thầy, nói chung là cũng may. Như chết đuối vớ được cọc vậy

ơ thế là lúc chết đuối bác vớ đk cọc vậy người đưa cọc cứu bác là thầy ak

E cũng muốn chết lắm, nhưng còn mẹ già
Thớt nghe lời mình, những lúc chán đời vào quẩy captcha cho ra cơm ra cháo. Ngồi không lại nghỉ quẩn :D Lúc nãy cũng vừa cãi nhau mới vẹo. Cũng chán. vào captcha tí thấy phấn khởi, quên hết cả sự đời :p

Code của người khác, với lại view ngày vài lượt... chán! hy
:D thớt kiếm mấy trang trao đổi surt treo blog lên tự kỷ + tự sướng max lv thêm mấy bài cảm ơn các bạn đã theo dõi mình bao nhiêu ngày qua, làm hoành tráng vào là đêm ngủ ngon + có tinh thần :p tán gái hết tự kỷ thôi

Thớt nghe lời mình, những lúc chán đời vào quẩy captcha cho ra cơm ra cháo. Ngồi không lại nghỉ quẩn :D Lúc nãy cũng vừa cãi nhau mới vẹo. Cũng chán. vào captcha tí thấy phấn khởi, quên hết cả sự đời :p

cứ nhập captcha suốt mấy tiếng hả bác? :

:D thớt kiếm mấy trang trao đổi surt treo blog lên tự kỷ + tự sướng max lv thêm mấy bài cảm ơn các bạn đã theo dõi mình bao nhiêu ngày qua, làm hoành tráng vào là đêm ngủ ngon + có tinh thần :p tán gái hết tự kỷ thôi

e cía yếu tố tự kỉ max level với tán gái. Em thấy nó khả thi giúp em chữa cái bệnh này! :)

Rất đáng để áp dụng, cám ơn bác!

Thực ra e nhát gái! :v

ơ thế là lúc chết đuối bác vớ đk cọc vậy người đưa cọc cứu bác là thầy ak
Hì hì đúng rồi, giờ người ta có nhà cao cửa rộng cũng nhờ Youtube cả

Hì hì đúng rồi, giờ người ta có nhà cao cửa rộng cũng nhờ Youtube cả

1 tiết học của thầy giáo nói rằng, phải nhao đầu ra làm thêm, kiếm 1 người bạn thân và 1 người bạn - thầy cuộc đời sẽ nở hoa!

Cuộc đời phất lên nhờ thầy, em cũng phải thay đổi mình để có 1 người thầy thôi!

e cía yếu tố tự kỉ max level với tán gái. Em thấy nó khả thi giúp em chữa cái bệnh này! :)

Rất đáng để áp dụng, cám ơn bác!

Thực ra e nhát gái! :v
Đang thất nghiệp bác ạ. Mình đi xin việc toàn xịt nên đành phải làm thôi :D Có đợt phải làm 8 tiếng ấy :D Vẹo hết cột sống nhưng phải cố :(

Đúng là, ko chia sẻ với ai thì cảm thấy buồn!

Post một stt lên Forum được ae chia sẻ, cảm thấy đỡ hơn!

Cám ơn ae MMO nhiều nhất là ae cùng đồng cảm với mình, hi vọng làm bạn tốt!

nghiên cứu offer nửa năm mà không đc gì à cậu

Vâng, tại lười mua sock với shh, fake ip free làm và bị lock acc, ... đời bế tắc! hy

Cứ có người nhận đào tạo mem thì mình vào hết slot mới đau chứ! Đời ...

Đang thất nghiệp bác ạ. Mình đi xin việc toàn xịt nên đành phải làm thôi :D Có đợt phải làm 8 tiếng ấy :D Vẹo hết cột sống nhưng phải cố :(

bác ở đâu thế? Mình tính đi làm thôi, phải mạnh dạn đi xin chứ ko trông chờ internet tuyển dụng nữa! Ngồi nhà thế này bênh nặng cuộc đời bế tắc!

oh mình rất thích nhảy nhót!
Đó..vậy cũng là đam mê rồi bạn..:D...có thể theo học vài lớp nhảy..^^..mình trước cũng nhảy nhót..6 tháng rồi chưa nhảy lại..^^.

Mình nuôi Net Youtube tháng cũng kiếm được trên 1K, trước bỏ tiền theo được ông thầy, nói chung là cũng may. Như chết đuối vớ được cọc vậy
Chúc mừng bác.:D..Bác có kinh nghiệm gì share cho em ít với..em cũng chiến GA nhưng không được hiệu quả về seo...

bác ở đâu thế? Mình tính đi làm thôi, phải mạnh dạn đi xin chứ ko trông chờ internet tuyển dụng nữa! Ngồi nhà thế này bênh nặng cuộc đời bế tắc!
Nông nghiệp HN thanh niên ạ :D Xin chán chê rồi bác ạ. Nộp onl có, vác mặt đến xin cũng có, nhưng cái mặt mình chỉ ăn bám đc thôi :p
Nói đùa thế chứ, mình đang rủ thằng bạn ra Big C tìm xem có việc gì ko, chắc cứ dặt dẹo thế này chán lắm :(

Announcements

Forum statistics

Threads
422,690
174,970
Latest member
caxengmy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back