Got Paid Một số site CPM treo blog trên VPS đã có Proof

Dear publishers,

We are not accepting anymore traffic from these countries:
CHINA, Thailand, Colombia, VIetnam.

Please if you are sending from it, STOP it immediately. Otherwise you'll get banned.

Regards

Dear publishers,

We want to inform that all publishers that using our tags in hidden iframe, have 24hours to fix this, otherwise they will get banned WITHOUT PAYMENT.

Regards

Ben
Có bác nào nhận được 2 mail này của XtendAdvert ko?

Có bác nào nhận được 2 mail này của XtendAdvert ko?

Mình cũng có nhận đc 2 mail này của nó. Ko hiểu hidden iframe cụ thể là gì.
Nên bây h các bạn nên treo blog nào có ads của thằng này trên trang ebesucher.com và chọn quốc gia là American and Euro nhé.
Sau đó đợi 24h xem có bị ban ko rồi tính cách chiến típ :D

cho mình hỏi là : treo code nhiều site trên 1 blog được ko ? những cái thwost nêu ra ở #1 đó ? treo lên cùng 1 blog được không vậy các bạn ?

hitleap thì mình nên treo bao nhiêu giây ?

Last edited by a moderator:
Để lọc mem VN và tàu khựa thì phải dùng ebesucher.com
Mình có add 1 blog vừa tạo, chỉ có 1 bài viết toàn chữ, 1 banner xtend và 1 pop-up other(cũng của xtend mà không có thấy nó hiện lên gì cả).
Quái thế nào mà nó không chấp nhận, không thì duyệt cả tiếng đồng hồ chưa xong
Thớt add làm sao vậy, hướng dẫn mọi người cùng làm với

Để lọc mem VN và tàu khựa thì phải dùng ebesucher.com
Mình có add 1 blog vừa tạo, chỉ có 1 bài viết toàn chữ, 1 banner xtend và 1 pop-up other(cũng của xtend mà không có thấy nó hiện lên gì cả).
Quái thế nào mà nó không chấp nhận, không thì duyệt cả tiếng đồng hồ chưa xong
Thớt add làm sao vậy, hướng dẫn mọi người cùng làm với

Mình ko dùng Pop-up vì khi surf thường chặn hết pop-up.
Còn banner thì của mình nó hiện ngay sau khi add code vào blog.

- - - Updated - - -

cho mình hỏi là : treo code nhiều site trên 1 blog được ko ? những cái thwost nêu ra ở #1 đó ? treo lên cùng 1 blog được không vậy các bạn ?

hitleap thì mình nên treo bao nhiêu giây ?

Bạn có thể treo ads của bao nhiêu site trên blog cũng đc hết. Chỉ có treo nhìu quá sẽ load trang chậm, chưa load xong trang đã hết thời gian surf rồi. Nên tối đa chỉ add 8 banner/1 blog.
hitleap thì tốt nhất nên treo trên 20s để nó load hết trang.

Mình treo nhưng không thấy tăng $$ là sao nhỉ :(

1 2h sau kiểm tra lại xem có tăng không nhé
mình thấy cái này lên tiền chậm cực kì
treo vps mà cứ sợ lỗ tiền thuê :D

không biết mình có bị lag hay không, mình treo surfactif, paid-to-promote, xtenda, urltraf, và ro2 trên 2 acc hitleap, 2 acc ebe... gì gì của Đức 24/24 mà tiền lên không nhìu

surfact thì khoảng 20point/ngày
xten thì 0.03/1000 view
ro2 bị Pending Balance gần hết
Urltraf thì bị kill IP dữ quá, khoảng 0.01 - 0.02$/ngày

Jummy góp ý đội hình giúp với, kiểu này thì xem như mình giã từ PTP vì quá lỗ :D

bạn nào cho mình hỏi site yllix.com mình đã đủ minpay 1$ và cũng đã để pay tự động nhưng nó cứ nhảy ngày pay từ ngày này sang ngày khác mà vẫn ko pay cho mình là tại sao nhỉ? Vừa rồi 12 nó có đợt pay nhưng ko pay cho mình và nhảy đến đợt pay kế tiếp là 19.:binhsua43:

không biết mình có bị lag hay không, mình treo surfactif, paid-to-promote, xtenda, urltraf, và ro2 trên 2 acc hitleap, 2 acc ebe... gì gì của Đức 24/24 mà tiền lên không nhìu

surfact thì khoảng 20point/ngày
xten thì 0.03/1000 view
ro2 bị Pending Balance gần hết
Urltraf thì bị kill IP dữ quá, khoảng 0.01 - 0.02$/ngày

Jummy góp ý đội hình giúp với, kiểu này thì xem như mình giã từ PTP vì quá lỗ :D

Mình add trên blog mỗi site từ 1 đến 2 banner. Tùy thời gian load site mà mình điều chỉnh số lượng nhiều hay ít. Phải đảm bảo load hết site trước khi hết thời gian surf 3-4 giây.
Mình thấy bạn có dùng thằng paid-to-promote. Nó sẽ chuyển hướng đến trang khác khi gặp traffic US hoặc EU. Nên mấy banner khác chưa load ra đc. Bạn bỏ nó ra khoản 1-2 ngày xem có thay đổi gì ko.

- - - Updated - - -

bạn nào cho mình hỏi site yllix.com mình đã đủ minpay 1$ và cũng đã để pay tự động nhưng nó cứ nhảy ngày pay từ ngày này sang ngày khác mà vẫn ko pay cho mình là tại sao nhỉ? Vừa rồi 12 nó có đợt pay nhưng ko pay cho mình và nhảy đến đợt pay kế tiếp là 19.:binhsua43:

Thằng ylix chỉ pay số tiền trong ReadyToPay Earnings.
Nếu bạn đủ tiền pay rồi thì vào phần http://yllix.com/publisher/payments.php xem có đc request pay chưa.
Nếu có rồi thì đợi rồi nó sẽ pay thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week