[My site] Surfads.info - Bonus 0.01$ cho 1000 member

Link PTP ở đâu vậy bạn ? (không tìm thấy, toàn tìm thấy link ref :()
Nó chính là link ref mà bạn, vừa thúc đẩy ref vừa kiếm được với ptp đấy

Post link ref kiếm $ mỗi ngày
Mỗi ngày các bạn lấy link ref của mình, post trong 4rum Emoneyspace này.
Sau đó, các bạn copy link tại tiêu đề mà bạn đã comment ở Emoneyspace (giống như #1, #2..ở 4rum mình đấy), rồi post link đó ở đây kèm username của bạn, mình sẽ +0.01$ vào tài khoản surfads của các bạn.
Thân,

Sau đó, các bạn copy link tại tiêu đề mà bạn đã comment ở Emoneyspace (giống như #1, #2..ở 4rum mình đấy), rồi post link đó ở đây kèm username của bạn, mình sẽ +0.01$ vào tài khoản surfads của các bạn.
Thân,
Topic có reply được đâu -_-o_O

thế sao mà post đc bạn :(
Mình tưởng ai chơi prc lâu rùi thì cũng phải tham gia emoneyspace rồi chứ nhỉ, cố kiếm 50 Post rồi úp linh ref nha bạn:)

Thân,
Cái chưa rõ cái này lắm, là post trong topic trên của anh hay làm cái topic ở box khác ạ. Vì cái downline builder ấy là ref cho người cmt trước và đặt link để ng cmt sau ref lại cho mình :cool:

Cái chưa rõ cái này lắm, là post trong topic trên của anh hay làm cái topic ở box khác ạ. Vì cái downline builder ấy là ref cho người cmt trước và đặt link để ng cmt sau ref lại cho mình :cool:
post linh ref trong box của mình đấy, nhưng vì trước mình thấy rule họ viết dài quá, ngại đọc. Nhưng có lẽ mỗi ng chỉ được post 1 lần thôi. Chế độ bonus này mình cũng chủ dành cho member VN nên cũng không quá quan trọng phải ng sau ref cho ng trước đâu bạn. Nhưng mình sẽ nâng mức bonus lên 0.05$ nhé. Thank bạn:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,418
173,591
Latest member
ketdoime

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week