Matrix Mybrowsercash=>Hỏi đáp,cập nhật,Suppot mọi vấn đề

Status
Not open for further replies.
ngày hôm nay e chưa đc mua share và vẩn bị báo như vậy là sao nhỉ ? hic

Thế các anh cho em hỏi. Chủ trước của acc đó rút tiền về 1 tk AP của chủ acc . giờ E kế nhiệm thì e có rút đc tiền về TK AP của e k ?

ngày hôm nay e chưa đc mua share và vẩn bị báo như vậy là sao nhỉ ? hic
nó báo như vậy là do nó hết share để bán chứ ko phải mình mua hết mức qui định!!!!

---------- Post added at 05:49 PM ---------- Previous post was at 05:48 PM ----------

Các Bác em hỏi chút, thằng này membership là free mà kiếm refer thì có được gì ko vậy?.
chơi free thì mình chỉ hưởng hoa hồng từ việc ref click ad thôi bạn, còn ref mua share hoặc up mình cũng chẳng được hưởng gì!!!

12h ben no la may gio ben minh nhi

12h ben no la may gio ben minh nhi

11h5 bên mình là 0h bên nó. nó chậm hơn mình 11h tiếng ak.

---------- Post added at 08:41 AM ---------- Previous post was at 08:37 AM ----------

Starting 2012-04-26 if you complete more than 3 offers for cash (either through software that says earned for completion or in the members area) in one day you will get a .10 bonus at the end of the day in addition to any other bonuses you may

Có ai làm được offers for cash ko, chỉ mình làm với. vào hoài mà có thấy việc gì để làm đâu. hay là VN thì không được làm vậy mấy bạn

11h5 bên mình là 0h bên nó. nó chậm hơn mình 11h tiếng ak.

---------- Post added at 08:41 AM ---------- Previous post was at 08:37 AM ----------

Starting 2012-04-26 if you complete more than 3 offers for cash (either through software that says earned for completion or in the members area) in one day you will get a .10 bonus at the end of the day in addition to any other bonuses you may

Có ai làm được offers for cash ko, chỉ mình làm với. vào hoài mà có thấy việc gì để làm đâu. hay là VN thì không được làm vậy mấy bạn

oh, cũng ko biết làm offers thế nào? ai hướng dẫn cái nhỉ

---------- Post added at 10:12 AM ---------- Previous post was at 08:51 AM ----------

Trong balance có 33$ mà nó cho rút có 19$ :binhsua85:

oh, cũng ko biết làm offers thế nào? ai hướng dẫn cái nhỉ

---------- Post added at 10:12 AM ---------- Previous post was at 08:51 AM ----------

Trong balance có 33$ mà nó cho rút có 19$ :binhsua85:
chưa cập nhật trong withdraw funds đó cậu nếu trong withdraw funds cậu trên 30 sẽ có mốc 30 -- 50 -100 --- 200 --- 500 tương ứng

Co ai biet cach bay gio lam cach nao mua share ko? Luc nao no cung hien len cai dong mau do, co tien ma ko mua dc

Co ai biet cach bay gio lam cach nao mua share ko? Luc nao no cung hien len cai dong mau do, co tien ma ko mua dc
Hôm 24 lúc 12h đến 14h theo giờ của nó mua được mà :D => nâng cấp lên cho nhanh được mua :D

Last edited by a moderator:
Hôm 24 lúc 12h đến 14h theo giờ của nó mua được mà :D

Hom qua co canh luc 12h ma ko co gi, ma theo minh doc gio do chi cho thanh vien nang cap

chưa rút tiền thằng này lần nào nên mạo mụi hỏi 1 câu, mình request $30 từ thứ 4 tuần trước (18/4) tới h vẫn pending thì có bình thường ko???

chưa rút tiền thằng này lần nào nên mạo mụi hỏi 1 câu, mình request $30 từ thứ 4 tuần trước (18/4) tới h vẫn pending thì có bình thường ko???

Gửi support đi bạn................

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,636
Latest member
hdao133

Most viewed of week