Matrix Mybrowsercash=>Hỏi đáp,cập nhật,Suppot mọi vấn đề

Status
Not open for further replies.
Chào

Mình có 1 số vấn đề cần chia sẻ:
Các bạn chỉ cần click trên 10 ads là đủ điều kiện chia lãi, nhưng nếu 10 ads đó không đủ 0.075$ thì những người mua trúng block của các bạn sẽ không được chia lãi và ngược lại.
Và mình khuyên các bạn nên click trên 0.075$ để mọi người cùng có lãi và được nhiều tiền một cách nhanh chóng. Đừng bao giờ click dưới 0.075$
Thân

Chào

Các bạn chỉ cần click trên 10 ads là đủ điều kiện chia lãi, nhưng nếu 10 ads đó không đủ 0.075$ thì những người mua trúng block của các bạn sẽ không được chia lãi và ngược lại.
Và mình khuyên các bạn nên click trên 0.075$ để mọi người cùng có lãi và được nhiều tiền một cách nhanh chóng. Đừng bao giờ click dưới 0.075$
Thân
Mình hôm nào nhiều mới được 0.05$ chẳng thấy quảng cáo đâu mà click.

Xác nhận proof sau gần 3 tuần + 1 ticket ! :|
ear Kien Nguyen Trung,

You've got cash!

Digital Paper Products, Inc ([email protected]) just sent you money through Payza.

Payment Details

Date: May 22, 2012 9:07:15 AM
Amount Sent: $19.00 USD
Sender Name: Digital Paper Products, Inc
Sender Email: [email protected]
Reference Number: E5B61-7E853-2F8A2
View the details of this transaction by logging into your Payza account.

thời điểm này, nên rút tiền ở MBC = j mấy bác?
AP, LR hay PP?
khoảng mấy hôm thì nó về ạ
:binhsua41:

Chào

Thân

Hix. mua mà gặp phải block là : silver và gold thì mình đói. họ click 10 cái or ko click thì lãi của mình đứng yên.
bởi vậy mới bức xúc...
mình mua block mà 4,5 ngày nó cộng đồn được 1 ngày. chán vãi linh hồn. (block nhảy loạn xạ. vài cái thì ok, đúng ngày, còn lại nhiều cái nay đã hơn 10 ngày mà nó vẫn còn 2/75)
Thôi đành được bao nhiêu thì rút lẹ. chán quá rồi. :(
Phải ra cái luật sau 75 thì nó cộng tiền còn thiếu cho mình. Chứ chờ block kích đủ 75 ngày có khi kéo dài gấp 3,4 lần nếu block đó kích chỉ 10ads/ngày.

up cùng chủ thớt, hơn 1 tuần thì em nó mới chịu về đây :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,516
174,800
Latest member
SUPPORTED

Most viewed of week

Most discussed of week