Matrix Mybrowsercash=>Hỏi đáp,cập nhật,Suppot mọi vấn đề

Status
Not open for further replies.
mấy pro cho mình hỏi với.
mình mới mua thêm 20 block ngày 16/5. đến giờ là ngày 21 rồi mà chỉ có 3 block hoạt động. Còn lại 17 block kia chẳng hoạt động. vậy sau 75 ngày nó có chia lãi cho mình đủ số tiền không. hay là block hoạt động thì nó cộng thêm ngày, nếu ko thì nó cứ để nguyên vậy ah. ko có cách nào thay mới sao. hix.
Em cũng bó tay! 2 ngày rồi nó chưa chia lãi cho mình! Chắc phải support cho nó biết! :)

Em cũng bó tay! 2 ngày rồi nó chưa chia lãi cho mình! Chắc phải support cho nó biết! :)
Hix. vậy cái chu kì 75 của MBC phụ thuộc vào block hoàn toàn.
Cứ block nào dưới 0,075 thì nó cộng dồn vào ngày mai. Cứ như vậy chắc kéo dài 75x2=150 ngày quá. còn gặp block dỏm bỏ chơi thì ..... ko có lãi. cũng ko có cách thay thế. hix. hên xui kinh quá.
đáng lẽ phải ra cái luật. nếu 75 ngày block nào chưa đủ 7,5$ thì hệ thông sẽ cộng cho đủ. Chứ để như vậy nó ko kích là chết mình/

Khi withdraw nó ghi AP phải verify nó mới cho with, chưa verify with có bị sao ko @.@
With thoải mái đi cậu, tớ with về 3 lần rồi, có veri gì đâu. Chỉ PP mới phải veri

Pp chua ver chưa giao dịch lần nào rút về có làm sao k các bác.
sau khi rút về có send dc để bán k zạy

PP chưa ver thì giao dịch được tuốt , Chỉ có điều đôi lúc PP nó trở chứng nó Limit thì đằng nào muốn gỡ limit phải vẻ thôi:binhsua37:

bây h mình cance giao dịch rồi chuyển PP sang PP của cậu k biết nó có chấp nhận k vậy.
mình đang test cho cậu kia , nếu có proof thì mình post lên cho , lúc đó hay nhờ rút :binhsua33:

Mình hiện tại còn 6$ trong acc balance, và 6 shares. Ai có cái auto nào mà chạy được 1$-2$ 1 ngày ko cho mình xin chạy thử xem thế nào. Nó ban cũng ko sao

Mình hiện tại còn 6$ trong acc balance, và 6 shares. Ai có cái auto nào mà chạy được 1$-2$ 1 ngày ko cho mình xin chạy thử xem thế nào. Nó ban cũng ko sao

bạn đã đầu tư mua shares thì chịu khó click tay 1 chút là ngày đó đc chia lãi rồi. sử dụng tool nó banned lúc nào ko biết

rút về PP mấy ngày về vậy :(
PP mới mở cổng thì 2 ngày , 1 ngày.Đợt này đã là 3 ngày ( làm việc )mà chưa thây tiền về?:binhsua37:

Lại pay trễ hả bác! Em đang cố with ra hết cho nhẹ người! ;))
nó chia lãi ....gớm thật ak linhdungvn hì. block gì mà ko hoạt động gì hết. 4,5 ngày mới tính được 1 ngày. hix
Có ai bị như mình ko, đến mấy xu lẻ mà nó cũng trừ. mình click ads thì được 0,002. Tài khoản đang có hôm nay là 0,018. Bấm tải lại web thì thấy nó cộng thành 0,02. :D. vừa đủ điều kiện chia lãi. Hiện lên chữ yes. :D
Cái ads mình kích bị thằng Firefox nó chặn nên mình tắt đi. Tải lại MBC thì MBC trừ lại 0,002. Tài khoản còn 0,018. ac ac ac. THẬT LÀ BÁ ĐẠO :binhsua04:

nó chia lãi ....gớm thật ak linhdungvn hì. block gì mà ko hoạt động gì hết. 4,5 ngày mới tính được 1 ngày. hix
Có ai bị như mình ko, đến mấy xu lẻ mà nó cũng trừ. mình click ads thì được 0,002. Tài khoản đang có hôm nay là 0,018. Bấm tải lại web thì thấy nó cộng thành 0,02. :D. vừa đủ điều kiện chia lãi. Hiện lên chữ yes. :D
Cái ads mình kích bị thằng Firefox nó chặn nên mình tắt đi. Tải lại MBC thì MBC trừ lại 0,002. Tài khoản còn 0,018. ac ac ac. THẬT LÀ BÁ ĐẠO :binhsua04:

ặc ặc đã support cho nó chưa? số bác đen hơn cả cha hyvu, thịt chó giải đen đi bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member
haitran996878

Most viewed of week

Most discussed of week