Matrix Mybrowsercash=>Hỏi đáp,cập nhật,Suppot mọi vấn đề

Status
Not open for further replies.
auto cùi bị phát hiện :D

Auto j mà cùi? auto bạn tự viết hả?:m000:
Tớ xài auto của bác NV Hưng (bác ý bỏ tool này rồi, k update j nữa) mà vẫn chưa bị phát hiện đây...
Cày tận 4acc cơ.
:binhsua08:

Auto j mà cùi? auto bạn tự viết hả?
Tớ xài auto của bác NV Hưng (bác ý bỏ tool này rồi, k update j nữa) mà vẫn chưa bị phát hiện đây...
Cày tận 4acc cơ.
auto to down của 1 bác trên 4rum xài khi chưa dep ko sao dep mạnh cái banned ah !!!

:binhsua15::binhsua15::binhsua15::binhsua15:
Đã dùng auto thì cái nào cũng như cái nào thôi, chơi không trong sạch trước sau gì cũng lãnh hậu quả mà thôi.

hj chơi free ko dep ko sợ j nhỉ !!!
uk, chơi free thì cứ thế mà chiến. Nhưng cũng pải "kìm" tool đừng để nó click nhiều qá.
Chơi dep thì cịu khó 1 ngày clik tay 20ads là đc chia lãi mà.

không hiểu sao chứ thứ 3 vừa rồi nó mở lại PP thì mình rq luon,nó bảo là 7 ngày làm việc mà thứ 5 nó đã paid rồi khó hiểu quá đi!

không hiểu sao chứ thứ 3 vừa rồi nó mở lại PP thì mình rq luon,nó bảo là 7 ngày làm việc mà thứ 5 nó đã paid rồi khó hiểu quá đi!

chậm nhất 7 ngày. chứ có phải 7 ngày mới trả đâu. trả sớm như vậy phải mừng chứ cậu. :D

AP/PP chưa ver có rút dc ko mọi người, thấy nó bảo nếu chưa ver sẽ bị xóa tài khoản thì phải

AP đã cho Verifil lại = VISA DEBIT rùi nhào zooo pà con ơi ! :binhsua32:

AP đã cho Verifil lại = VISA DEBIT rùi nhào zooo pà con ơi ! :binhsua32:
thế à. rất tiếc mình đã veri AP bằng thẻ này từ lâu rồi :):binhsua41:

mình được mỗi TK là verify còn lại là unver, cố nhận đủ 400$ sài song rồi thôi cho đỡ mất fee

PZ cho veri = thẻ visa rồi hả bạn??
Ok men ! Thông tin của giáo sư Eric (Sáng) thì làm sao mà nhầm được :binhsua35:

---------- Post added at 12:33 AM ---------- Previous post was at 12:26 AM ----------

Bây giờ mà Cancel cái lệnh pay bên Ap thì mất bao lâu mới được rút từ PP nhỉ ? Lăn tăn quá đang thiếu AP để tháng sau up zeek nên khó nghĩ quá Không biết bao nhiêu ngày AP mới về đến nơi đây :binhsua32:! Không bít tiện thể các pác cho iem hỏi up acc zeek bằng $ trong Acc zeek được ko vậy ? Chỉ luôn cách up nhé !

:Hic, sao 2 ngày nay click ads mà nó k lên $ tí nào..Có ai bị như iem k ạ?:m000:

---------- Post added at 12:11 PM ---------- Previous post was at 12:09 PM ----------

Ok men ! Thông tin của giáo sư Eric (Sáng) thì làm sao mà nhầm được :binhsua35:

---------- Post added at 12:33 AM ---------- Previous post was at 12:26 AM ----------

Bây giờ mà Cancel cái lệnh pay bên Ap thì mất bao lâu mới được rút từ PP nhỉ ? Lăn tăn quá đang thiếu AP để tháng sau up zeek nên khó nghĩ quá Không biết bao nhiêu ngày AP mới về đến nơi đây :binhsua32:! Không bít tiện thể các pác cho iem hỏi up acc zeek bằng $ trong Acc zeek được ko vậy ? Chỉ luôn cách up nhé !

Hôm trc iem cancel AP, request PP thì cỉ 2 ngày là $ về. Lúc nào nó cũng nhah thế có pải thik k?:binhsua144:

các bác cho em hỏi em click ads của no xong rút đươc không không đầu tư vào nó

mấy pro cho mình hỏi với.
mình mới mua thêm 20 block ngày 16/5. đến giờ là ngày 21 rồi mà chỉ có 3 block hoạt động. Còn lại 17 block kia chẳng hoạt động. vậy sau 75 ngày nó có chia lãi cho mình đủ số tiền không. hay là block hoạt động thì nó cộng thêm ngày, nếu ko thì nó cứ để nguyên vậy ah. ko có cách nào thay mới sao. hix.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week