Matrix Mybrowsercash=>Hỏi đáp,cập nhật,Suppot mọi vấn đề

Status
Not open for further replies.
Thông báo mới của MBC :
Soon you will be able to Buy/Sell Rental Blocks From/To Other Members!

Sao càng lúc nó càng giống PTC thế ko biết. ác ác

nó giống PTC cũng đc. mỗi ngày 1 xe đc 0.1 là oke rồi. miễn sao pay nhanh cái chứ cứ để mem chờ dài cổ:binhsua160:

các bác ơi em định đầu tư ít vào cái này mà thấy nó bắt click thì mới chia lãi mà em không online nhiều được có cách nào chiến nó không cần click nhỉ ?

lần đầu pay sau 14 ngày chờ mỏi cổ lần 2 pay sau 21 ngày hoho mỗi lần chắc nó cộng thêm 7 ngày wa' đang pay lần 3 :binhsua38::binhsua38::binhsua38:

các bác cho em hỏi là ngày được mua block tiếp theo là ngày bao nhiêu vậy ah

các bác cho em hỏi là ngày được mua block tiếp theo là ngày bao nhiêu vậy ah
Rentals Are Currently Unavailable, They Are Expected To Be Back By 2012-06-07 10:00:00 Server Time. Please Check Back Again Tomorrow For An Update.

Please DO NOT submit support tickets about Rental Availability, the system automatically determines how many and when to make them available on the date specified.

Rentals Are Currently Unavailable, They Are Expected To Be Back By 2012-06-07 10:00:00 Server Time. Please Check Back Again Tomorrow For An Update.

Please DO NOT submit support tickets about Rental Availability, the system automatically determines how many and when to make them available on the date specified.

Hix, kô bik thằng MBC này thế nào nữa, up lên gold mà cứ gần nữa tháng nó mới cho mua xe 1 lần, kiểu này chắc lỗ chết :(

:binhsua163: đang học cách đầu tư mà chú này không ổn nữa pay chậm không chơi hihi

:binhsua163: đang học cách đầu tư mà chú này không ổn nữa pay chậm không chơi hihi

học thì cứ học đi , chém nó mạnh lên . lo gì :binhsua36:

đang chát với bác hỏi tý KN đây. Thanks

quan trọng là gì ==> hạn chế mua block:
- Luôn theo sát nguồn vốn để cân chỉnh.
- Làm cho lượng mem online lúc nào cũng trên 5k.
- Không bán block ồ ạt như cá site khác
==> khả nằng sống cao --> An toàn cao
>>>>>Đầu tư lãi thấp tỉ lệ thuận với rủi ro
================> chọn đi . or chọn mấy trang lãi cao chút cũng được --> jss chẳng hạn ;))

MBC ơi là MBC ! Thấy các pro pay = PP 2 ngày là $về -> vậy mà mình đã đến ngày thứ 4 vẫn chưa thấy $ đâu híc híc. Chuyến hàng đầu tiên mãi chưa cập bến :binhsua32:

Quái gì Account Balance[?]: $26 rồi mà không có cổng rút 25$ nhỉ chỉ có mỗi 19$ làm sao rút hết đây :-ss

lãi ít thì phải chừng 4 acc gold max block mới bõ đc nỗi hận lãi thấp :m131:

Bây h muốn max nổi cái block của gold cũng là 1 chuyện khá là khó đấy cậu ui, 1 lần mua max block đc có 40 à, rồi còn khoảng nữa tháng sau mới mua thêm đc nữa :(

Bây h muốn max nổi cái block của gold cũng là 1 chuyện khá là khó đấy cậu ui, 1 lần mua max block đc có 40 à, rồi còn khoảng nữa tháng sau mới mua thêm đc nữa :(

chắc đợi nó cho mua bán block giữa các mem với nhau thôi :binhsua41:

nó có thông báo như thế này 2012-05-25: Soon you will be able to Buy/Sell Rental Blocks From/To Other Members! sẽ được mua blok giữa các mem

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week